Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.625 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ thông minh ven sông Sài Gòn Intela, 1 phòng ngủ

      1.26 tỷ 50 m2 25,2 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Thành phố Hồ Chí Minh Intela, Bình Chánh.- căn hộ chung cư nằm trên MT đường Nguyễn Văn Linh, giáp ranh với các Q. 7, Q. 5, Q. 8 di...
      Dự án Sài Gòn Intela, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,3 tỷ tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.3 tỷ 57 m2 22,81 triệu/m2
      - căn hộ chung cư thương mại Ori hàng hướng Đông Nam view Hồ Bàu Tràm siêu hiếm.- Căn 2 phòng ngủ - 57m2 bố trí đẹp.- Đông Nam mát mẻ cả ngày,...
      Dự án The Ori Garden, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,7 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      1.7 tỷ 51 m2 33,34 triệu/m2
      Bcons City là KĐT phức hợp có đầy đủ tiện ích từ hệ thống giáo dục, cơ sở hạ tầng, TTTM,... chào bán tòa tháp đầu tiên - Tháp Green Topaz với mức giá vô...
      Dự án Bcons City, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 51 m2 31,38 triệu/m2
      Sở hữu ngay chung cư Bcons City 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 51m2 chỉ với 1,6 tỉ.Năm trong KĐT phức hợp đầu tiên và duy nhất liên kế làng ĐHQG...

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,6 tỷ tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 56 m2 28,58 triệu/m2
      Góc bán lỗ giảm 100 tr.- Căn 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh loại 56m giá 1,69 tỉ.Nay giảm còn 1,6 tỉ (bao gồm thuế giá trị gia tăng, phí bảo...
      Dự án Bcons Sala, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 52 m2, hướng Đông - Nam, giá 1,49 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      1.49 tỷ 52 m2 28,66 triệu/m2
      CẦN BÁN căn hộ IRIS TOWER *Vị trí ngay trung tâm P. Bình Hòa - gần khu dân cư Minh Tuấn, Đường Nguyễn Du, P. Bình Hoà, TP. Thuận An. *Khu vực gần trung...
      Dự án Iris Tower, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,6 tỷ tại Phường Bình An - Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 55 m2 29,1 triệu/m2
      Bcons Bee - dự án chung cư hiện hữu với CSBH cực kỳ tốt: Chỉ với 360 tr KH đã sở hữu ngay chung cư 2 PN ở ngay hoặc cho thuê đc liền.Quý khách quan tâm...
      Dự án Bcons Bee, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,55 tỷ tại Phường Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.55 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán chung cư 2 PN.DT: 71,6 mét vuông.Bố trí: 2 PN, 1 phòng khách, 1 bếp, 1 ban công và 2 WC.giá: 1,55 tỉ.Nội thất: Để lại nội...
      Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn chung cư Căn hộ Topaz Twins, 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,5 tỷ tại Biên Hòa

      1.5 tỷ 47 m2 31,92 triệu/m2
      - Giá thị trường 1.7 tỉ, do cần việc bán giá 1.5 tỉ.-------------------------- căn hộ chung cư studio Topaz Twins giá rẻ - chốt nhanh còn...
      Dự án Topaz Twins, Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai.

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,49 tỷ tại Đường 19/5 - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.49 tỷ 64 m2 23,29 triệu/m2
      chung cư CT3 Vĩnh Điềm Trung.- Căn 2  phòng ngủ 1 nhà vệ sinh (DT 64m2) giá 1.490 tỉ giá đã bao gồm 5 phần trăm phí ra sổ và 2 phần...
      Dự án CT3 Vĩnh Điềm Trung, Đường 19/5, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,3 tỷ tại Xã Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai

      1.3 tỷ 45 m2 28,89 triệu/m2
      Độc nhất tại SAPA trong tháng nàyRa mắt dự án chung cư chỉ 1.x tỉ - ngắm trọn SAPA qua khung cửa sổLoại hình chung cư :+ 1  phòng ngủ : 45 m²+ 2...
      Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai
      N
      Bất Động Sản Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh shophouse FLC Tropical City, 75 m2, giá 1,35 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      1.35 tỷ 75 m2 18 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn nhà phố thương mại mặt tuyến đường 56m đường dẫn cầu Cửa Lục 3.- DT từ 75 - 90 - 100 mét vuông.- Đã có HĐMB.- Cầu Cửa...
      Dự án FLC Tropical City, Đường Trần Phú, Phường Hà Khánh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,5 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      1.5 tỷ 55 m2 27,28 triệu/m2
      căn hộ chung cư CAO CẤP BIỂN PHÚ QUỐC - GIÁ CHỈ 1.5 tỉ/CĂN - HỖ TRỢ TRẢ GÓP 1 phần trăm/THÁNG (15 tr) TRONG 4 NĂM.TỔNG QUAN căn hộ chung cư THE...
      Dự án The 5Way Phú Quốc, Thành phố Phú Quốc, Kiên Giang

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,67 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.67 tỷ 65 m2 25,7 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư CT3 VCN Phước Hải.căn hộ chung cư tầng 4.DT 65m2, có 2 PN, 1  nhà vệ sinh, sân phơi.sổ hồng riêng lâu dài.Để lại toàn bộ...
      Dự án Căn hộ CT4 VCN Phước Hải, Đường Tố Hữu, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần tiền xử lý công việc nên bán 1 căn giá lỗ so với HDMB 100tr view phố Panorama Nha Trang

      1.7 tỷ 32 m2 53,13 triệu/m2
      Cần tiền xử lý công việc nên bán bớt 1 /4 căn giá lỗ so với giá HDMB 100tr Panorama Nha Trang.- Cho thuê ngày 500 - 600k hoặc tháng 7 - 9tr.- Chỉ với 1.7T a...
      Dự án Panorama Nha Trang, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn hộ du lịch nghỉ dưỡng khoáng nóng tự nhiên- Wyndham Thanh Thủy 32,4m2

      1.43 tỷ 0 m2
      Wyndham Thanh Thủy - Thiên Đàng Nghỉ Dưỡng Khoáng Nóng Tự Nhiên! L/H 0876 544 ***Call).Cơ Hội Độc Đáo Để Sở Hữu chung cư Studio, Với DT Rộng Rãi 32,4m2 ...
      Dự án Wyndham Thanh Thủy, Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Bán căn hộ Vinpearl Trần Phú giảm 50% giá gốc ban đầu

      1.35 tỷ 40 m2 33,75 triệu/m2
      Bán chung cư Vinpearl Trần Phú, số 78,80 đường Trần Phú, TP Nha Trang.Giá gốc: 2,7 tỉ bán 1,35 tỉ.Đêm nghỉ trao đổi trong toàn hệ thống Vinpearl.hotline...
      Dự án Vinpearl Beach Front Condotel, Đường Trần Phú, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần tiền xử lý công việc nên bán 1 căn giá lỗ so với HDMB 100tr View pho Panorama Nha Trang.

      1.7 tỷ 32 m2 53,13 triệu/m2
      Cần tiền xử lý công việc nên gả bớt 1 /4 căn giá lỗ so với giá HDMB 100tr Panorama Nha Trang.- Cho thuê ngày 500-600k hoặc tháng 7-9tr. - Chỉ với 1.7T a chị...

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.