Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.625 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chủ nhà cần bán căn hộ view trực diện biển giá chỉ từ 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 40 m2 37,25 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán gấp chung cư view trực diện biển giá mềm nhất dự án.Thiết kế 1 PN, suido, view trực diện biển rất đẹp.giá: 1,49 tỉ.DT: 40...
      Dự án Vinpearl Beach Front Condotel, Đường Trần Phú, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ thông minh ven sông Sài Gòn Intela, 2 phòng ngủ

      1.33 tỷ 50 m2 26,6 triệu/m2
      chung cư Xanh TP.TP.HCM Intela (Bình Chánh).Vị trí: Đường Nguyễn Văn Linh cạnh làng đại học Kinh Tế TPTP.HCM.giá cập nhật tháng 9/2023:chung cư...
      Dự án Sài Gòn Intela, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Căn hộ Orchid Park, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,75 tỷ tại Nhà Bè

      1.75 tỷ 73 m2 23,98 triệu/m2
      Kẹt tiền làm ăn nên mình cần bán nhanh chung cư Phú Gia (Orchid Park), Nhà Bè. Đã có sổ công chứng sang tên ngay,- DT: 73m2 (2 PN, 2 WC). block căn hộ...
      Dự án Orchid Park, Đường Nguyễn Lương Bằng, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      L
      Ms Thủy Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà chung cư Căn hộ Orchid Park, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,75 tỷ tại Nhà Bè

      1.75 tỷ 73 m2 23,98 triệu/m2
      Cần tiền làm ăn nên bán nhanh chung cư Phú Gia (Orchid Park), Nhà Bè. Đã có sổ hồng riêng- DT: 73 mét vuông, 2 PN, 2  nhà vệ sinh.- Giá:...

      Cần bán căn 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,47 tỷ tại Đường Vĩnh Phú - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương

      1.47 tỷ 35 m2 42 triệu/m2
      Sự kết hợp giữa Lê Phong và tập đoàn Conteccons cho ra mắt biểu tượng mới của Bình Dương Emerald 68 với vị trí chiến lược ngay MT Đại Lộ Bình Dương (QL 13...
      Dự án The Emerald 68, Đường Vĩnh Phú 10, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương

      1.8 tỷ 60 m2 30 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Cơ hội an cư lạc nghiệp giá cực ưu đãi tại P. Thuận Giao, TP Thuận An, Bình Dương.Legacy Prime tung chính sách khủng.TT đợt 1 chỉ...
      Dự án Legacy Prime, Đường Thuận Giao 25, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,7 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      1.7 tỷ 67 m2 25,38 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh căn ECoXuan 2 PN, 2 WC, Nhà trống vào thiết kế theo ý mình thích thỏa mái.Nằm vị trí đắt đỏ trên trục QL 13, Không gian thoáng mát trong...
      Dự án EcoXuân The Essential Residence, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất dự án Biên Hòa New City, 110 m2 tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,7 tỷ

      1.71 tỷ 110 m2 15,5 triệu/m2
      Chính chủ bán lỗ 15,5tr/ mét vuông nền Biên Hòa New City liên hệ 0902 522 ***.Khu vực đông cư dân, quy hoạch đồng nhất.gọi ngay để chốt.
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,55 tỷ tại Ngô Quyền - Hải Phòng

      1.55 tỷ 70 m2 22,15 triệu/m2
      Vị trí : Số 384 Lê Thánh Tông, Vạn Mỹ, Ngô Quyền, Hải PhòngDự án gồm 3 toà, 29 tầng Gói vay hỗ trợ chính sách ưu đãi thu nhập thấp từ chính phủ lên tới 25...
      Dự án MoonBay Residence 384 Lê Thánh Tông, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán căn hộ Grand World Phú Quốc, 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,5 tỷ tại Phú Quốc - Kiên Giang

      1.5 tỷ 30 m2 50 triệu/m2
      Chỉ từ 150 tr sở hữu ngay căn hộ chung cư sát mặt biển The 5 Way Phú Quốc Vin group TT 4 năm.Đa dạng các loại DT:- 25 - 30m2.- 30 - 40m2.- 50 - 55m2.Số...
      Dự án Grand World Phú Quốc, Xã Gành Dầu, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,55 tỷ tại Phường Vĩnh Trường - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.55 tỷ 54 m2 28,71 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền cần bán ngay căn 1 phòng ngủ+ Newgalaxy Nha trang, giá 1,550.Mã căn L.18.05.DT: 54m2.Giá gốc hợp đồng: 2 tỉ.Giá bao thuế phí.gọi ngay:...
      Dự án New Galaxy Nha Trang, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,79 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.79 tỷ 58 m2 30,87 triệu/m2
      căn hộ chung cư sở hữu lâu dài tại TP. Nha Trang - CT1 Riverside Luxury.* Bàn giao Quý I /2024.Xem nhà mẫu: 0379 862 *** Ms. Hiếu.* Loại phòng: Từ 1 PN...
      Dự án CT1 Riverside Luxury , Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Green Bay Garden, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,05 tỷ tại Hạ Long

      1.05 tỷ 68 m2 15,45 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 ngủ Bim 17 tầng Green Bay Towes Hạ Long giá 1.050 tỉ.DT 68 mét vuông, full nội thất, tầng trung.Giá: 1.050tỉ.liên hệ ...
      Dự án Green Bay Towers, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,4 tỷ tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.4 tỷ 45 m2 31 triệu/m2
      Tin shock chỉ với 1,45 tỉ sẽ sở hữu đc.chung cư thông minh CT1 Riverside Luxury - chung cư biển trung tâm thành phố. Nha Trang, Sở hữu lâu dài.1. Tọa...

      Căn hộ khách sạn khoáng nóng - bàn giao full nội thất nhật bản - khai thác để ở lưu trú được ngay

      1.4 tỷ 57 m2 24,57 triệu/m2
      Wyndham Onsen Thanh Thủy Phú Thọ - Tổ Hợp Nghỉ Dưỡng Khoáng Nóng Tốt Nhất Miền Bắc.Khoáng nóng là nhu cầu thiết yếu cho con người - cung cấp lại những chất...
      Dự án Wyndham Thanh Thủy, Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Tại sao nên mua căn hộ Wyndham Thanh Thủy chăm sóc sức khỏe chỉ 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 0 m2
      Có khoáng nóng dẫn đến từng chung cư.DT 32.4 mét vuông.Nguồn khoáng tự nhiên có chứa radon giúp trị liệu xương khớp - ức chế ung thư - tái tạo tế...
      Dự án Wyndham Thanh Thủy, Đường Tỉnh Lộ 317, Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Sở hữu chung cư Chung cư Aqua Bay Sky Residences, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,85 tỷ tại Văn Giang

      1.85 tỷ 58 m2 31,9 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Lake 58 mét vuông.Đông Nam.Tầng trung.đầy đủ nội thất.giá 1.85 tỉ bao phí.LH 0969 695 ***số Zalo).
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 1 m2, mặt tiền 12m tại Tây Ninh - Tây Ninh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 1 m2 1600 triệu/m2
      Bán đất chính chủ gần KDL TP Tây Ninh.DT: 12 x88m đất phù hồng đang quy hoạch là đất ở, khu vực có nhiều tiềm năng sinh lời trong tương lai, cách KDL Núi Bà...
      Đường Số 10, Xã Thạnh Tân, Tây Ninh, Tây Ninh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.