Thông tin mô tả
Bán nhà Hà Lầm
Vị trí: Cách đường chính chỉ hơn 100 m. Ngõ 2 xe máy. Doc thoai thoải dễ đi.
Hướng:
Hàng
Giá chỉ 1tỷ550tr.
Giá: 1,55 Tỷ
Diện tích: 354 m2
Giá/m2: 4,38 Triệu/m2
621467
Mua bán
Bán nhà Hà Lầm
Hướng:
Hàng
Giá chỉ 1tỷ550tr.
Minh Nguyệt Lê
Số 1 Bến Đoan, Phường Hồng Gai, Thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh
Thỏa thuận
73 m2
Đường 18, Phường Đại Yên, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
2,5 tỷ
70 m2
Phường Hùng Thắng, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
2,7 tỷ
48 m2
Đường 18A, Phường Đại Yên, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
40 triệu
70 m2