Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.618 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhanh đất dự án Khu đô thị E.City Tân Đức, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hòa, giá 1 tỷ

      1 tỷ 125 m2 8 triệu/m2
      Cần bán đất chính chủ trong khu dân cư Tân Đức, gần trường đại học Tân Tạo, DT 125 mét vuông, giá 1 tỉ.Chính chủ cần bán nhanh lô đất MT trong...
      Dự án E.City Tân Đức, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      KDC mới mang tên Đức Hoà Market toạ lạc tại Khu Phố 1 thị trấn Đức Hoà, nằm sát chợ Đức Hoà, vị trí quá tuyệt vời để an cư và đầu tư.DT đa dạng, xung quanh...
      Khu Phố 1, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu đất dự án 90 m2 tại Xã Đồng Việt - Yên Dũng - Bắc Giang, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 90 m2 16 triệu/m2
      * Dự án duy nhất chuẩn bị chào bán tại Bắc Giang.* Dự án tiềm năng: Sát 2 KCN gần 700 ha (Đức giang &Đồng phúc).* Dự án đón sóng cây cầu to nhất TP Bắc...
      Xã Đồng Việt, Yên Dũng, Bắc Giang.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Mai, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 50 m2 25,6 triệu/m2
      Giá sock chỉ 1,280 tỉ có nhà 2 tầng 50 mét vuông ngay trung tâm chợ Hoàng Mai, An Đồng, An Dương. Ngõ 4m oto đỗ cửa.DT 50 mét vuông ngang 5m....
      Đường Hoàng Mai, Xã Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      - Tên dự án: KĐT mới Ninh Khánh, thị trấn Nếnh, huyện Việt Yên.- Vị trí dự án: Thị trấn Nếnh, huyện Việt Yên, tỉnh Bắc Giang.- CĐT: Liên danh Công ty TNHH...
      Thị trấn Nếnh, Việt Yên, Bắc Giang.

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 80 m2 tại Xã Mỹ Yên - Bến Lức - Long An, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 80 m2 15,63 triệu/m2
      Vị Trí MT Đường: Ấp 4, Mỹ Yên, Bến Lức, Long An, Việt NamNhà Thiết Kế Gồm : 3P Ngủ ,2p  toilet , 1P Bếp ,Phòng Khách , Sân thượng , . Có sân để xe ôto...
      Đường Ấp 4, Xã Mỹ Yên, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay mảnh đất 122 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại An Dương - Hải Phòng, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 122 m2 14,76 triệu/m2
      Cần tiền cho con trai đi du học bán cắt lỗ 300tr mảnh đất 122m (5m*24,7m) Hoàng Mai - Đồng Thái - An Dương Hải Phòng .Giá 1,8 tỉ có thoả thuận L/H 0973 775 ***
      Đường Hoàng Mai, Xã Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất Khu đô thị Saigon Eco Lake (Daresco Residence), 140 m2 , giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 140 m2 10,72 triệu/m2
      Chủ ngộp gửi bán nền đất trong khu dân cư Daresco, rẻ hơn thị trường 200tr.DT: 140m2, 7x20m.MT đường 12m.giá 15xx.Vì kẹt tiền nên cần bán nhanh, gặp...
      Dự án KĐT Daresco, Đường Tỉnh lộ 8, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp đất 250 m2, mặt tiền 25m tại Xã Đức Hoà Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 250 m2 7,2 triệu/m2
      Đất nền căn biệt thự khu dân cư Đức Hoà 3đc: khu dân cư đức hoà 3, xã Đức Hoà Thượng, Đức Hoà, Long An.DT: 250m (12.5x20)giá 7tr2/m2MT đường 36mFull...
      Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp lô đất 60 m2 tại Đường Lê Lai - Lạc Viên - Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 60 m2 29,17 triệu/m2
      Chính Chủ Bán Đất Tặng nhà c4 Giá Rẻ. Đc: Số 12 Ngách 28 Ngõ 52 Lê Lai, P. Lạc Viên, Q. Ngô Quyền, Tp Hải Phòng. DT: 60m2. Hướng: hướng Đông Nam. pháp ...
      Đường Lê Lai, Phường Lạc Viên, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán nhanh đất nền Khu dân cư Long An Areca Villa, 85 m2 tại Đức Hòa - Long An, giá 1,27 tỷ

      1.27 tỷ 85 m2 14,95 triệu/m2
      Mình chính chủ, kẹt tiền cần bán rẻ mảnh đất khi xưa mua ở dự án Long An Areca Villa ngay sau chợ đức hoà, Đất quy hoặc đẹp, vị trí lô đẹp, ngay lô góc,...
      Dự án Long An Areca Villa, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp đất nền 100 m2, hướng Đông - Nam tại Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Vị trí: Nằm trên MT đường DT 769 tuyến đường huyết mạch đi vào cửa ngõ sân bay Quốc tế Long Thành.- bìa đỏ thổ cư 100 phần trăm.- DT: 100m2.- Giá cắt...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay lô đất mặt tiền 5m tại Huyện Khoái Châu - Hưng Yên, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay lô đất ngõ 276 đường Sài Thị, thị trấn Khoái Châu (Đất ở đô thị). DT 90,2m2, MT 5,29m, ngõ ô tô vào tận đất. Gần trường Tiểu...
      Đường Sài Thị, Thị trấn Khoái Châu, Khoái Châu, Hưng Yên

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 100 m2 11,5 triệu/m2
      Bán nền hiếm đẹp, giá cực rẻ thị trường, lộ giới 27m huyết mạch của dự án, thông thẳng ra V. V. Kiệt, Kênh Xán Xà No. Với những thông số sau:- DT:...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán ngay lô đất tại Xã Hồng Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 0 m2
      Cần bán đất vườn cây lâu năm có sẵn vườn cây, cách cao tốc 2 kilomet.Vị trí xã Hồng Liêm, huyện Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận.DT 6890.7 mét vuông bề...
      Xã Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Sở hữu nền đất 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay để trả NH miếng đất tâm huyết nhất tại Sân bay quốc tế Long Thành.- Vị trí: MT đường DT769 Tuyến đường huyết mạch đi vào cửa ngõ...

      Cần bán nhanh đất nền 138 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 138 m2 11 triệu/m2
      khu đô thị mới nhất Yên Thuỷ - Hoà Bình.---------------------------------Giá chỉ từ 11tr/m2.Cơ hội sở hữu & làm chủ nhân trong khu đô thị chỉ từ 500...
      Dự án DHome Yên Thủy, Đường Quốc Lộ 12B, Thị trấn Hàng Trạm, Yên Thủy, Hòa Bình

      Chuyển nhượng lô đất nền 132 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 132 m2 11,97 triệu/m2
      Dự án Yên Thủy Green Bay:Vị trí: QL 12B, thị trấn Hàng Trạm, Yên Thủy, Hòa Bình.Với những dãy shop house đẹp nhất trong vòng bán kính 50 kilomet.bìa ...
      Dự án DHome Yên Thủy, Thị trấn Hàng Trạm, Yên Thủy, Hòa Bình

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.