Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,55 tỷ tại Đường Phan Trọng Tuệ - Thanh Trì - Hà Nội

      1.55 tỷ 56 m2 27,68 triệu/m2
      bán ngay căn hộ cao cấp 56 mét vuông tòa CT10B tầng trung siêu hiếm - nhà đẹp thoáng - giá chỉ 1.55 tỉ - tặng nội thất.căn hộ chung cư cực đẹp...
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Đường Phan Trọng Tuệ, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,75 tỷ tại Đường ĐT 743 - Bình Dương

      1.75 tỷ 55 m2 31,82 triệu/m2
      Cần bán Charm City Vincom Dĩ An căn hộ chung cư 2PN1 toilet DT 55m2 tầng cao toà Sapphire giá 1ty750 nội thất đầy đủ hiện đang cho thuê 7tr/tháng...
      Dự án Charm City, Đường ĐT 743, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,55 tỷ tại Đường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.55 tỷ 62 m2 25 triệu/m2
      Cần bán chung cư CT1 VCN Phước Hải, tầng 6.- DT: 62 m (2  phòng ngủ, 1  toilet).- giá: 1 tỉ 550 (có thỏa thuận).- Để lại toàn bộ nội thất.liên ...
      Dự án VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Babylon, 683A Đ. Âu Cơ, Tân Thành, Tân Phú.- DT 50m , 1 PN, 1 toilet, tặng nội thất đẹp.- Tầng trung view thoáng...
      Dự án Investco Babylon, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,85 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      1.85 tỷ 70 m2 26,43 triệu/m2
      Tập Thể Hoàng Quốc Việt- Cầu Giấy- oto đỗ- SỔ TO- 70 mét vuông - 2 phòng ngủ nhà đẹp ở ngay chỉ 1,85 tỉđc tại Hoàng Quốc Việt , oto tránh dừng...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,66 tỷ tại Đường Lê Xuân Điệp - Hà Đông - Hà Nội

      1.66 tỷ 57 m2 29,13 triệu/m2
      Anh trai chuyển nhà lên Trần Phú nên muốn bán căn 2 ngủ trên căn hộ 19T6 Kiến Hưng.- DT tim tường: 57 mét vuông.- Hướng cửa: hướng Tây Bắc, ban ...
      Dự án Lucky House, Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 5 phòng ngủ, 60 m2, hướng Đông - Bắc, giá 1,7 tỷ tại Quận Lê Chân - Hải Phòng

      1.7 tỷ 60 m2 28,34 triệu/m2
      Quỹ căn Hoàng Huy Commerce rẻ nhất thị trường !Em Linh xin cập nhật quỹ căn Hoàng Huy Commerce rẻ nhất thị trường:- Căn 1,5 phòng ngủ giá từ 1,55 tỉ.-...
      Dự án Hoàng Huy Commerce, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,56 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      1.56 tỷ 50 m2 31,2 triệu/m2
      Tôi chính chính chủ cần bán ngay chung cư tầng 10 tòa CT1 PCC1 Complex. DT: 50  mét vuông  mét vuông. Thiết kế chung cư : 2 PN, 1 vệ sinh to,...
      Dự án PCC1 Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Căn hộ 5* view tháp Trầm Hương đẹp như mơ Panorama - Giá rẻ đến bất ngờ. Full nội thất + tiện ích

      1.65 tỷ 33 m2 50 triệu/m2
      căn hộ chung cư đẹp như mơ Panorama - Giá rẻ đến bất ngờ.căn hộ chung cư tr đô tầm nhìn 360 độ.Ngắm biển.Tắm biển.Hồ bơi vô cực.Tiện ích ăn uống mua...
      Dự án Panorama Nha Trang, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chia sẻ đầu tư tại Flamingo Ibiza Hải Tiến giá chỉ 1, xx tỷ

      1.98 tỷ 33 m2 60 triệu/m2
      - Căn hotel tầng 10 của toà inboxiza cao 21 tầng.- View biển và TP inboxiza.- nội thất đầy đủ 5*.- CĐT hỗ trợ vận hành từ A đến Z giúp NĐT chưa có kinh...
      Dự án Flamingo Hải Tiến, Xã Hoằng Trường, Hoằng Hóa, Thanh Hóa.

      Bán 2032m đất nghỉ dưỡng có 1000m thổ cư ở Lạc Lương Yên Thủy Hòa Bình chỉ nhỉnh 1 tỷ

      1.29 tỷ 2 m2 645 triệu/m2
      Nhà vườn nghỉ dưỡng thật xinh.Quá hot về giá.DT 2032m có 1.000m thổ cư.Và 132m Nuôi trồng Thuỷ Sản.Còn lại đất Vườn.View đẹp thế đất thoải. View Hồ To.Bao...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Lạc Lương, Yên Thủy, Hòa Bình

      Sở hữu căn khách sạn 5 sao Vinpearl Trần Phú nhận kỳ nghỉ và thu nhập trọn đời

      1.45 tỷ 41 m2 35,37 triệu/m2
      Dear a/c đang quan tâm đến các dự án của CĐT uy tín có thương hiệu,Em gửi a/c thông tin chung cư hotel 5*.Dự án: Vinpearl Trần Phú.đc: 78 - 80 đường Trần...
      Vinpearl Beach Front Condotel, 78 - 80, Đường Trần Phú, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 72 m2, hướng Bắc, giá 1,69 tỷ tại Đường 50 - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.69 tỷ 72 m2 23,48 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 72 mét vuông gồm 2 ngủ, 2vs nhà full toàn bộ nội thất xịn xò tại khu đô thị Thanh Hà Cienco 5 Kiến Hưng - Hà...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường 50, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,85 tỷ tại Huyện Đông Anh - Hà Nội

      1.85 tỷ 69 m2 26,82 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ góc 2PN đầy đủ nội thất , View đẹp , tầng đẹp , sổ hồng riêng trao tay ...✅Chỉ 10ph sang tới phố , cận kề Vin Cổ Loa , cận kề...
      Eurowindow River Park, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, hướng Bắc, giá 1,6 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      1.6 tỷ 72 m2 22,23 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN chung cư TẦNG TRUNG 72m2 +2 NGỦ, TOÀ HH03 - B2.1 KHU 6 TOÀ MẶT ĐƯỜNG khu đô thị THANH HÀ MƯỜNG THANH CIENCO5.* DT: 72m2, 2 ngủ, PK rộng...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,87 tỷ tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      1.87 tỷ 48 m2 38,96 triệu/m2
      Bán nhà TT Đội Cấn - gần phố - oto đỗ - DT 48m2 - giá chỉ 1.87 tỉ.+ Vị trí thuận tiện, tiện ích ngập tràn, 3 bước ra phố,+ Thiết kế cửa sổ thoáng sáng, đẩy...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, hướng Tây - Bắc, giá 2 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2 tỷ 65 m2 30,77 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ,2vs tòa westa 102 trần phú mỗ lao hà đông TP Hà Nộicăn hộ chung cư tầng trung thoáng mát vưu...
      Dự án Toà nhà cao cấp Westa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 38 m2, hướng Đông - Nam, giá 1,2 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1.2 tỷ 38 m2 31,58 triệu/m2
      🏖Ocean park 1🏖🏢Căn Studio 36m thông thủy tầng trug nội thất đầy đủ, bìa đỏ sẵn sàng giao dịch.🎭Ảnh thật 100%💰1,x tỉ bao phí ☎Mr Hiện vin: 0989 831 ***
      Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.