Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu đất 12 m2 tại Đường 8 - Khánh Nam - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 12 m2 120 triệu/m2
      Bán đất thôn Hòn Dù, Khánh Nam, huyện Khánh Vĩnh.DT: 12000 mét vuông.Cách đường Tỉnh Lộ 8B 300m, đường đất 3m, trên đất có keo 4 năm, đất đồi tràm...
      Đường 8, Xã Khánh Nam, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu miếng đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Huyện Tuy Phước - Bình Định, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 0 m2
      nền thổ cư, 112,5 mét vuông, ngang 5m, Đông Bắc, bìa đỏ, trung tâm thị trấn, sát P. Trần Quang Diệu, TP Quy Nhơn. KDC hạ tầng đầy đủ, xung quanh...
      Thị trấn Diêu Trì, Huyện Tuy Phước, Bình Định

      Sở hữu lô đất sổ riêng 4 m2, hướng Nam tại Xã Phan Rí Thành - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 4 m2 295 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất nằm sát thương mại dịch vụ, cách biển chỉ 500m, cách đường DT716B chỉ 300m.Views biển cực đẹp.Đất bằng phẳng, cao ráo.Sổ sẵn công...
      Đường 716B, Xã Phan Rí Thành, Bắc Bình, Bình Thuận

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 30 m2 46,67 triệu/m2
      ngôi nhà ngay tại trường Nguyễn Bỉnh Khiêm thị trấn Nhà Bè.DT: 3x10m.giá: 1,4 tỉ thỏa thuận.ngôi nhà thiết kế 1 trệt, lầu có 2 PN, 2 toilet, phòng...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 232 m2, mặt tiền 7m tại Đường Số 10 - Củ Chi, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 232 m2 7,12 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà đường số 10 xã Tân An Hội huyện Củ Chi (Cách QL22 tầm 400m)DT đất 7x35m công nhận 232 mét vuông có ngôi nhà cấp 4 (4x15m) đang cho...
      Đường Số 10, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 2 tầng, 110 m2 tại Đường ĐT 768 - Thạnh Phú - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 110 m2 16,82 triệu/m2
      căn nhà phố hiện đại ngay gần ChangShin Đồng Khởi.- pháp lí SHR thổ cư.- DTXD 180m2.- Vị trí đường lớn, nằm trong khu dân cư sầm uất, MT chợ buôn bán...
      Đường ĐT 768, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,28 tỷ tại Xã Đông Hương - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      1.28 tỷ 64 m2 20 triệu/m2
      Bán chung cư Tecco Bình Minh.Giá: 1 tỉ 2xx (bao toàn bộ thuế phí) tầng trung thoáng mát.DT: 64m2.Công năng: 2 PN, 1 phòng khách, 1 bếp, 2  phòng vệ ...
      Dự án Tecco Center Point, Phường Đông Hương, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Cần bán gấp nhà đất 1 tầng, 160 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Diên Khánh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 160 m2 10 triệu/m2
      nhà c4 Phú Ân Nam 3 Diên An, Diên Khánh.DT: 160 mét vuông - Ngang 6,3m.Đường hiện trạng 4m - QH rộng 13m.Gần đường Bà Đề, cách đường 23/10, Võ Nguyên...
      Đường Đất Phố, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,38 tỷ tại Đường Cái Lân - Hạ Long - Quảng Ninh

      1.38 tỷ 50 m2 27,6 triệu/m2
      Cơ hội cuối cùng để sở hữu căn hộ chung cư chuẩn Hàn nằm cạnh đại siêu thị lớn nhất Miền Bắc AEON MALL Quảng Ninh.~Ngày 01/01/2024 tỉnh Quảng Ninh đã...
      Dự án The Dragon Castle, Đường Cái Lân, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp căn 1 phòng ngủ, giá 1,5 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1.5 tỷ 0 m2
      1 phòng ngủ+1 TẦNG TRUNG VIEW LUNG LINH GIÁ 1.5 tỉ BAO PHÍ NHÀ NGUYÊN BẢN vin OCEAN PARK+ DT: 46,5  mét vuông+ Thiết kế: phòng khách, bếp, 1...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,66 tỷ tại Đường Lê Xuân Điệp - Hà Đông - Hà Nội

      1.66 tỷ 57 m2 29,13 triệu/m2
      + Do vợ chuyển công tác gia đình tôi phải chuyển theo nên vợ chồng tôi cần bán ngay căn hộ chung cư tại tòa 19T Lucky House - Kiến Hưng. Tòa nằm trên...
      Dự án Lucky House, Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.6 tỷ 70 m2 22,86 triệu/m2
      Chính chủ - Cần bán ngay trước Tết căn hộ chung cư FPT Plaza 2  phòng ngủ, 70m2 chỉ 1.6 tỉ. Nhận nhà vô ở ngay!Căn sát Góc 2 phòng ngủ,...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      H
      Trần Thị Thúy Hương Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,45 tỷ tại Đường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.45 tỷ 48 m2 30,21 triệu/m2
      Bán căn CT2 VCN Phước Hải nội thất đẹp chỉ 1 tỉ 450 tr.- DT: 48 mét vuông gồm 02 PN, phòng khách, 01 bếp, 01  phòng vệ sinh;- logia hướng Đông...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, hướng Đông - Bắc, giá 2 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2 tỷ 0 m2
      Căn 1 phòng ngủ+1 nhận nhà ở ngay trước Tết. call ngay 0962 459 *** để nhận clip thực tế chung cư.- DT 52,4m tim tường.- Có thể thiết kế linh hoạt...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,66 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.66 tỷ 57 m2 29,13 triệu/m2
      bán nhanh chung cư hiếm có 57m2 2 phòng ngủ tòa 19T6 Lucky House - Kiến Hưng+ Do vợ chuyển công tác gia đình tôi phải chuyển theo nên vợ chồng tôi...
      Dự án Lucky House Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,35 tỷ tại Đường Vân Đồn - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.35 tỷ 59 m2 22,89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang.Căn mới .chưa ở ngày nào.DT 59m2, 2 ngủ, 2  toilet phòng khách bếp logia.đầy đủ ...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,5 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      1.5 tỷ 65 m2 23,08 triệu/m2
      Chính chủ bán lỗ cần bán gấp căn 2 phòng ngủ - 2 toilet.- DT: 65m2.- Tầng trung, Đông Bắc.- View: Hồ bơi, nội khu, Vsip1, Aeonmall.- Giá cắt...
      Dự án Opal Skyline, Đường Nguyễn Văn Tiết, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương
      T
      Tht Group - Chuyên Căn Hộ Thuận An Ở Thực Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,88 tỷ tại Đường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.88 tỷ 70 m2 26,86 triệu/m2
      Bán chung cư CT2 Phước Hải:1. Căn thứ nhất: DT 47 mét vuông, nội thất liền tường, tầng trung, logia hướng Tây Bắc, 2 phòng ngủ và...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.