Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 49 m2, giá 1,67 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.67 tỷ 49 m2 34 triệu/m2
      Vị trí đắc địa: chung cư nằm trung tâm Thủ Dầu Một, tọa lạc tại các vị trí sau lưng tòa nhà becamex, trung tâm TP, các KCN, trường học, BV mang đến cho...
      Dự án Happy One Bình Dương, Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương
      M
      Pkd Bđs Thủ Dầu Một Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 53 m2 tại Đường Tây Sơn - Trần Thành Ngọ - Kiến An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 53 m2 37,74 triệu/m2
      Vị trí đẹp bán kính vài trăm mét là công viên, trường học rất phù hợp với các hộ gia đình để ở, đặc biệt là các gia đình có con nhỏ.- DT: 53 mét vuông...
      Đường Tây Sơn, Phường Trần Thành Ngọ, Kiến An, Hải Phòng

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,66 tỷ tại Đường Cái Lân - Hạ Long - Quảng Ninh

      1.66 tỷ 0 m2
      AEON Mall khởi công - The Dragon Castle đón sóng!Đại Siêu Thị Aeon Mall Nhật Bản đầu tiên tại Quảng Ninh chính thức khởi công vào ngày 01/01/2024. Từ nay...
      Dự án The Dragon Castle, Đường Cái Lân, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhà phố - shophouse 36 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.6 tỷ 36 m2 44,45 triệu/m2
      Hàng hiếm giá rẻ!Bán căn nhà phố thương mại tầng một KD của căn hộ SSH09 Hà Quang 1, Nha Trang.- Vỉa hè cực rộng, phù hợp mọi loại hình KD: Quán nhậu,...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      C
      Nguyễn Thị Tuyết Chi Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất 150 m2, mặt tiền 7m tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 150 m2 10,67 triệu/m2
      Đất siêu rẻ cuối năm - bán ngay nhập hàng tết về bán.DT: 150m2 7,5x20m, thổ cư 100 phần trăm, xây dựng tự do. SHR.Vị trí đắc địa.- Gần QL 13, QL 13...
      Dự án Phát Hưng, Đường Quốc Lộ 13, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,27 tỷ

      1.28 tỷ 75 m2 17 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất dự án hướng Đông Bắc Bích Động TX Việt Yên - Bắc Giang số điện thoại: 0981 786 ***.Vị trí kim cương: miếng đất nằm trong KĐT...
      Dự án KĐT Đông Bắc Bích Động, Thị trấn Bích Động, Việt Yên, Bắc Giang

      Chuyển nhượng lô đất nền 90 m2 tại Huyện Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 90 m2 17 triệu/m2
      Cần bán gấp 10 suất ngoại giao Dự án hướng Đông Bắc. Bích Động TX Việt Yên Bắc Giang.- Là dự án có vị trí đắc địa, trung Tâm TX Việt Yên Bắc Giang.- Cách...

      Sở hữu đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Xã Nếnh - Việt Yên - Bắc Giang, giá 2 tỷ

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      Chính Chủ gửi bán 1 cặp đất nền hướng Tây Bắc Ninh Khánh, DT 80m2, MT 5m, đường 20,5m, Đông Nam, vị trí ngay cạnh KCN Quang Châu, sát làng ninh khánh, KD...
      Dự án Khu đô thị Tây Bắc Ninh Khánh, Xã Nếnh, Việt Yên, Bắc Giang

      Chuyển nhượng nền đất 212 m2, mặt tiền 10m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 212 m2 4,96 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất 5x42m có 60 mét thổ cư ngay dự án Phú Mỹ Future City. Sát hồ, gần trường học, UB.Giá 1,050 tỉ.L/H 0902 791 ***
      Dự án Phú Mỹ Future City, Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng đất 2 m2 tại Huyện Cao Phong - Hòa Bình, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 2 m2 775 triệu/m2
      Gia đình cần tiền xoay việc nên muốn bán ngay nền đất đẹp ngay trung tâm xã gần chợ nên rất thuận tiện trong sinh hoạt.nền đất có tổng DT gần 1900m trong...
      Dự án TNR Stars Cao Phong, Đường Quốc Lộ 6, Thị trấn Cao Phong, Cao Phong, Hòa Bình

      Bán nhanh lô đất nền 108 m2 tại Cam Hải Đông - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,73 tỷ

      1.73 tỷ 108 m2 16 triệu/m2
      - Chính chủ bán nền vị trí cực đẹp tại dự án Golden Bay Cam Lâm Khánh Hoà gần bãi biển.- View công viên, cạnh hồ danh vọng và Đầm Thuỷ Triều.- DT...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án mặt tiền 5m tại Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 0 m2
      Np2-05 sát lô góc đường lớn 30m.Vị trí khu vực cư dân ở đông, đối diện ngay là khu TĐC xã Phước An.Đường nhựa 17m, sổ hồng cầm tay.Giá 1tỷ250tr giá quá...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,34 tỷ

      1.34 tỷ 100 m2 13,4 triệu/m2
      Chủ gửi bán miếng đất tại xã Phước An, Nhơn Trạch, vị trí cách HCM chỉ ~ 15 kilomet.DT 100m2 ngang 5m full thổ cư.Đường nhựa trước đất rộng 17m.Vị trí...
      Dự án Khu đô thị mới Phước An, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhà mặt phố 1 tầng, 200 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Ninh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 200 m2 8,5 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán nhà c4 P. Ninh Hải, TX Ninh Hoà cách biển Dốc Lết 2 kilomet.DT 200m2 (ngang 5,6m), thổ cư 100 phần trăm.Đường bê tông rộng...
      Phường Ninh Hải, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 86 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Giáp Hải - Dĩnh Kế, giá 2 tỷ

      2 tỷ 86 m2 23,26 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà đường Giáp Hải - Không có căn thứ 2.- DT 86 mét vuông.- Đông Bắc.- oto đỗ tận sân.- Công năng sử dụng: 3 ngủ 3 vệ sinh - 1 phòng...
      Đường Giáp Hải, Xã Dĩnh Kế, Bắc Giang, Bắc Giang

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 132 m2, giá 1,65 tỷ tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình

      1.65 tỷ 132 m2 12,5 triệu/m2
      bán gấp suất ngoại giao dự án Yên Thuỷ Greenbay - giá mềm chỉ 12.5 tr/1m2 - bank vay 70 phần trăm.Vị trí căn LK nằm tại đường đôi trục chính của dự...
      Dự án DHome Yên Thủy, Thị trấn Hàng Trạm, Yên Thủy, Hòa Bình

      Sở hữu ngay mảnh đất 197 m2, hướng Nam tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 197 m2 8,63 triệu/m2
      Bán rẻ giá mềm đất đường lớn liên thôn ngay chợ Bà Đề xã Diên An, gần Võ Nguyên Giáp và 23/10.Giá bán ngay chỉ 1 tỉ 700 tr (8,6tr/m2 giá mềm).DT: 197m2...
      Đường Bà Đội, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 3 m2, mặt tiền 70m, hướng Tây - Bắc tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 3 m2 416,67 triệu/m2
      Đất khu farm trang trại rau sạch.- DT: 2700 mét vuông (2 MT bê tông).- Đường bê tông 4m.- Xung quang là farm, trang trại, thích hợp đầu tư làn trang...
      Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.