Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng đất 132 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 132 m2 10,61 triệu/m2
      Vốn chỉ từ 700tr-800tr sở hữu ngay Yên Thuỷ Green Bay - Dự án đẹp nhất Trung Thực Land đang triển khai- Nằm ngay trên mặt đường QL rộng 28m- Vị trí trung...
      Thị trấn Hàng Trạm, Huyện Yên Thủy, Hòa Bình

      Sở hữu căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,49 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      1.49 tỷ 35 m2 42,58 triệu/m2
      Sky Oasis - Bán 1 ngủ View Đảo siêu đẹp.- chung cư tầng trung, view căn biệt thự đảo xanh mướt.- DT: 35m2.- Loại căn: 1 phòng ngủ 1VS.- Nhà đầy đủ...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên
      E
      Thu Hoài Pkd Bđs Ecopark Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,3 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      1.3 tỷ 68 m2 19,12 triệu/m2
      bán ngay chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang.- DT 68m2 gồm 2 PN, 2 WC, 1 bếp.- Căn 816 toà OC1A.- giá: 1tỷ300 tr.- Hồ sơ giấy tờ có sẵn sang tên...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
      B
      Đào Hạnh New City Bđs Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, giá 1,57 tỷ tại Đường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.57 tỷ 0 m2
      Bán chung cư cao cấp CT2 VCN Phước Long ven sông giá CĐT.- Giá chỉ từ 21.900.000đ/ mét vuông. Căn 2 PN, 2 phòng vệ sinh giá 1 tỉ 567 tr.- DT...
      Dự án Chung cư CT2 VCN Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 1,5 tỷ tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.5 tỷ 0 m2
      Dự án lâu đài Napoleon tọa lạc trên đồi La Salang tại đường Nguyễn Đình Chiểu, gần các danh lam thắng cảnh nổi tiếng như Hòn Chồng, Tháp Bà Ponagar, Đài...
      Napoleon Castle I, 25 - 26, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2 tỷ tại Đường 19/5 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa

      2 tỷ 74 m2 27,03 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 2 phòng ngủ, 2 toilet - CT3 Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang (nội thất đầy đủ) giá chỉ 2tỉ.Tầng 15 - căn hộ cao cấp CT3, Vĩnh Điềm...
      Dự án CT3 Vĩnh Điềm Trung, Đường 19/5, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 0 m2
      Bán lô góc đường Ruộng Thổ - Diên An 72,7m2 chỉ 1ty150 tr ( xung quanh lô thường đã giao dịch 1,3 tỉ ) - Đường rộng hơn 7m ô tô thoải mái- Hướng Đông , sổ...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,7 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.7 tỷ 66 m2 25,76 triệu/m2
      Bán căn hộ CT2, KĐT VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa.căn hộ chung cư gồm 2 PN, 2  phòng vệ sinh. Tầng cao, view đường Cao Bá Quát, thoáng...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,86 tỷ

      1.86 tỷ 0 m2
      Cần bán nền đất thôn Phú Vinh, xã Vĩnh Thạnh, Tp Nha Trang.Ngang 5m, dt 138.1 mét vuông, thổ cư 100 mét vuông.Đường oto, đường thông, gần bờ kè...
      Đường Phú Vinh, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay mảnh đất 431 m2, mặt tiền 10m tại Xã Ninh Sim - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,96 tỷ

      1.96 tỷ 431 m2 4,55 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất tại thôn Lam Sơn, Ninh Sim:- DT: 431 m2 - Đất cây lâu năm quy hoạch đất ở đô thị- Đã đăng kí chỉ tiêu lên thổ- Đường hiện trạng:...
      Xã Ninh Sim, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 245 m2, mặt tiền 8m tại Xã Ninh Quang - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,11 tỷ

      1.12 tỷ 245 m2 4,54 triệu/m2
      Chính chủ bán 02 mảnh đất tại Thôn Phú Hòa, Ninh Quang- Đất full thổ cư- Lô 1: 244  mét vuông, giá : 1 tỉ 110- Lô 2: 245  mét vuông, giá : 1 tỉ...
      Xã Ninh Quang, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán lô đất 245 m2, mặt tiền 8m tại Xã Ninh Quang - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,11 tỷ

      1.12 tỷ 245 m2 4,54 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất tại Thôn Phú Hòa, Ninh Quang- Đất full thổ cư- DT: 244 m2 - Đường hiện trạng rộng 8m- giá: 1 tỉ 114Ghi Chú: Ninh Quang là 1 trong...
      Xã Ninh Quang, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 62 m2 tại Xã Diên Phú - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,37 tỷ

      1.37 tỷ 62 m2 22,1 triệu/m2
      Happy new year 2024.- Đầu năm mới em chào bán ngôi nhà tầng lửng thông trần mới xinh thơm tho xã Diên Phú - Diên Khánh..- Nhà thiết kế hiện đại mới mẻ...
      Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa
      T
      Nhật Linh Bđs Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 83 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 83 m2 23,5 triệu/m2
      Bán nhà c4 tại hướng Tây Nam, Vĩnh Hải. Sau BV ung bướu.- Dien tích 183 mét vuông ngang 5m, đường oto.- Nội thất cơ bản như bàn ghế, máy lạnh,...
      Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 4 m2 tại Xã Lộc Bắc - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 4 m2 300 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay miếng đất giá đầu tư ngay Lộc Bắc, Bảo Lâm, Lâm Đồng.- DT: 3908 mét vuông.- giá: 1 tỉ 2.Vị trí: Đất nằm ở thôn 3, xã Lộc Bắc,...
      Xã Lộc Bắc, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Thanh Bình - Hà Đông - Hà Nội

      1.8 tỷ 61 m2 29,51 triệu/m2
      Tháp căn hộ chung cư thuộc vị trí trung tâm Q. Hà.Đông, ngã 4 đường Trần Phú, đường Phùng.Hưng, đường Thanh Bình, đường Quang.Trung.DT phòng 61...
      Dự án Tháp doanh nhân Tower, Đường Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội
      N
      Minh Nguyên Chuyên Nhà Đất Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, hướng Đông - Bắc, giá 1,95 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      1.95 tỷ 51 m2 38,24 triệu/m2
      Em Bán 2 ngủ 51m tại Mipec Kiến Hưng , bìa đỏ giá 1.95 tỉ hotline em Định 0878 800 ***. DT: 50,9  mét vuông. Hướng cửa : ĐB, logia : TN. View TP....
      Dự án Mipec City View, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,45 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.45 tỷ 45 m2 32,23 triệu/m2
      Em có chung cư tầng 20 tòa HH4A Linh Đàm cần bánDT 45m2. Thiết kế 2 ngủ 1 vệ sinhNhà đã có nội thất đầy đủ, người mua về ở đc luôngiá là 1.45 tỉLH 0976...
      HH4 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.