Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 72 m2 25 triệu/m2
      Nhà đẹp kiệt 3m Hoàng Văn Thái, nhà gác đúc 3 PN, 2  phòng vệ sinh.Nhà hướng Tây.Kiệt trước nhà 3m, nhà cách đường chính 20m.Các tiện ích chợ trường ...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất 11 m2, mặt tiền 100m tại Phường Hòa Liên - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 11 m2 95,46 triệu/m2
      Ông anh cần tiền. Bán miếng đất DT: Hơn 10.000 mét vuông đất giấy tờ quy chủ.- Vị trí. Bên hông khu căn biệt thự của các chuyên gia. Nằm trên đường...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu mảnh đất 68 m2 tại Đường Tô Hiệu - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 68 m2 25,74 triệu/m2
      1/ Vị trí.+ Kiệt ô tô Tô Hiệu, P. Hòa Minh, Liên Chiểu. Cách đại lộ Hoàng Thị Loan 200m, BV Ung Bướu 800m, Cầu vượt ngã ba Huế 1 kilomet, Bến Xe...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 46 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Hải Châu, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 46 m2 40,22 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Nguyễn Văn LinhDt 46m 2 tầngCông năng 2 phòng ngủ, 2tolet Gần sân bay, trường học, cách cầu Rồng 5 ph đi bộ
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Bình Hiên, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất 15 m2 tại Xã Hòa Phú - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 15 m2 86,67 triệu/m2
      mở bán 1ha5 (15.000m2) sát vành đai - Bằng như sân Banh.Đường nhựa 7m5.- Sát đường vành đai, sát khu du là lịch.- Mua bá viết tay, có hỗ trợ làm giấy quy...
      Xã Hòa Phú, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền 100 m2, hướng Tây - Nam tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 100 m2 18,5 triệu/m2
      mở bán đường 7.5m Hoà Khánh mở rộng - Liên chiểu.DT 100m2 Tây Nam.Lô đẹp.Giá rẻ hơn đường 5.5m.Chỉ 1tỷ8xx. giá có thương bớtliên hệ ngay: 0905 566 ***...
      Đường Hồng Phước 2- Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 0 m2
      💥 mở bán mảnh đất 3 MT tại trung tâm xã Thủy Triều, KD buôn bán tốt. Giá chỉ 1tỉ 999triệu- Vị trí: thôn 1 xã Thủy Triều, từ đường 359 quẹo vào 200m,...
      Đường Liên Thôn, Xã Thủy Triều, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán lô đất nền 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại An Dương - Hải Phòng, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 50 m2 22 triệu/m2
      2 miếng đất liên kế mặt đường trục thôn Lương Quán, Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng vị trí KD buôn bán, gần chợ lương quán, trường Tiểu học, cấp 2 Nam...
      Thôn Lương Quán, Đường 351, Xã Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 110 m2, mặt tiền 5m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 110 m2 17,19 triệu/m2
      💥 Đấu Giá Mỹ Đồng !!! mở bán lô 17 ( áp góc ) mặt đường liên xã. giá mềm nhất thị trường 1,9xx tỉ !!!❗DT 110m, MT 5.5m sâu 20m, trước mặt view cánh đồng...
      Đường Liên Xã, Xã Mỹ Đồng, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 100 m2 15,7 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay đất ngay Mega Market, ngay đường Hàng Điều mới, sổ sẵn, thổ cư 100 phần trăm.DT: 100m2, chỉ 1tỷ570, có bớt chút lộc, bao tất cả...
      Đường Hàng Điều, Phường 11, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 40m tại Huyện Thủ Thừa - Long An, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      " Dự án là trung tâm hành chính mới của Thủ Thừa - Long An ".chào bán GĐ đoạn đầu với mức giá mềm nhất cho KH mua ở và đầu tư!Trung tâm hành chính mới 5ha...
      Đường ĐT 818, Thị trấn Thủ Thừa, Thủ Thừa, Long An

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,53 tỷ tại Đường Võ Thị Sáu - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      1.53 tỷ 58 m2 26,38 triệu/m2
      Giá ngộp cần bán nhanh.Bán căn hộ OSC Land, gần trường Tiểu học23, Lotte Mart, cách Bãi Sau 400m.- Tầng cao, thoáng. Đông Bắc.- DT: 58  mét ...
      Dự án OSC Land, Đường Võ Thị Sáu, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng nền đất 112 m2, hướng Đông - Nam tại Bến Lức - Long An, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 112 m2 17,42 triệu/m2
      Đất nền nằm trong khu căn biệt thự Trần Anh Riverside ngay trung tâm Huyện Bến Lức, gần trường học, chợ siêu thị, BV.Đất cách bờ kè đang thi công 50m, đối...
      Dự án Trần Anh Riverside, Đường Tỉnh lộ 824, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh miếng đất 115 m2, mặt tiền 7m tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 115 m2 16,09 triệu/m2
      mảnh đất đẹp nằm ngay đối diện trường học và công viên đang xây dựng tại trung tâm Phú Mỹ.DT 115m2 xây dựng tự do.Giá 1tỷ850 sổ riêng công chứng liền trong...
      Phường Phú Mỹ, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 87 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Xã Phú Nhuận, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 87 m2 18,97 triệu/m2
      Nhà bán khu TĐC Phú Nhuận.Nhà mới 100 phần trăm Hướng: hướng Tây Bắc.Dt đất: 87 mét vuông full thổ cư.Dt xây dựng: 70 mét vuông.Số nhà:...
      Số nhà: 486, Xã Phú Nhuận, Bến Tre, Bến Tre

      Sở hữu đất nền 90 m2, mặt tiền 6m tại Xã Xuân Hương - Lạng Giang - Bắc Giang, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 90 m2 13,34 triệu/m2
      KĐT số 1 xã Xuân Hương - Lạng Giang - Bắc Giang.Xuân Hương Lake Side.Nằm cách trung tâm TP Bắc Giang 5 kilomet.Đất nền bìa đỏ từng lô.Sở hữu nền ...
      Xã Xuân Hương, Lạng Giang, Bắc Giang.

      Bán gấp đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Yên Dũng - Bắc Giang, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Đất nền khu đô thị mới Đức Giang - Yên Dũng, Bắc Giang.- Nằm tại cửa ngõ đón đầu khu công nghiệp Đức Giang - Đồng Phúc rộng gần 700ha với hơn 70.000 lao...
      Dự án Khu dân cư mới xã Đức Giang, Đường 284, Xã Đức Giang, Yên Dũng, Bắc Giang

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 1 tầng tại Phường Phước Nguyên - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 0 m2
      Chủ cần bán ngôi nhà cấp 4 P. Phước Nguyên Bà Rịa 55.8m2 thổ cư 100 phần trăm giá chỉ 1 tỉ 400.DT: 4.2 x 13.5m=55.8m2.LH: 0707 607 *** em Ninh.
      Phường Phước Nguyên, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.