Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      Thông tin:- Vị trí: MT đường Võ Văn Kiệt và Hương Lộ 2, xã Hòa Long, Tp. Bà Rịa.- DT: 88.8m2 - 100m2 - 110m2 - 200m2 - 250m2.- Hạ tầng hoàn thiện, cạnh BV...
      Dự án Lan Anh Residential, Đường Võ Văn Kiệt, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 1 m2, mặt tiền 15m tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 1 m2 1100 triệu/m2
      Chỉ 1.1 tỉ sở hữu ngay 1.315 mét vuông vườn trái cây có sẵn nhà c4 sát hồ sông Ray, Bàu Lâm, Xuyên Mộc, BRVT. Vị trí: MT đường nhựa nối tỉnh lộ thẳng...
      Xã Bàu Lâm, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán căn hộ nghỉ dưỡng biển 5* tại Bãi Sau Vũng Tàu

      1.9 tỷ 42 m2 45,24 triệu/m2
      chung cư nghỉ dưỡng biển 5* đầy đủ tiện ích cao cấp tại 28 Thi Sách P. Thắng Tam Tp. Vũng Tàu.DT 42 mét vuông.
      Dự án The Sóng, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 210 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tỉnh Lộ 887, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 210 m2 8,81 triệu/m2
      Nhà 2 MT Mỹ Thạnh An tp Bến Tre.Dt: 210  mét vuông.Ngang 6 m.Thổ cư 70 mét vuông.Nhà 1 phòng khách, 2 PN 1  phòng vệ sinh.Vị trí: Cách...
      Đường Tỉnh Lộ 887, Xã Mỹ Thạnh An, Bến Tre, Bến Tre

      Bán lô đất sổ riêng 50 m2 tại Phường An Bình - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 50 m2 28 triệu/m2
      bán ngay nền hẻm 226 Hoàng Quốc Việt dt 5.5x9.3- Giá 1.4 tỉ________- Đông Nam- Lộ trước nền 4.2m- Dt 5.5x9.3 (50.8m2)- Thổ cư 100%- Nênf cách đường Lớn...
      Phường An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Hàng ngộp - bán lại căn 2PN (54m2) giá 1,780 tỷ (tổng 100% giá căn hộ, đã gồm VAT)

      1.78 tỷ 54 m2 32,97 triệu/m2
      - Do ngộp tiền NH nên tôi muốn bán lại căn hộ chung cư 2 phòng ngủ (54 mét vuông) siêu hiếm tại Apec Mũi Né, view trực diện biển, do mua từ...
      Dự án Apec Mandala Wyndham Bình Thuận, Đường 716, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận
      C
      Huỳnh Phong - Phòng Chuyển Nhượng Cđt Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà 27 m2 tại Phường Thới Bình - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 27 m2 51,86 triệu/m2
      BÁN NHÀ HẺM 2 ĐINH TIỀN HOÀNG, P. THỚI BÌNH, Q. NINH KIỀU- GIÁ 1.399 tỉ- DT : 27.6m2, diện tích sử dụng hơn 60m2- pháp lí: thổ cư, hoàn công = 48.5m2.-...
      Phường Thới Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán nhanh lô đất nền 128 m2, mặt tiền 6m tại An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 128 m2 12,9 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh đất An Phước, Long Thành, hình sổ là hình thật 100 phần trăm.- DT 128m2 giá 1tỷ650 giá trước tết Nguyên Đán.- Đường oto vô tận...
      Phố Phùng Hưng, Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 100 m2, mặt tiền 5m tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      miếng đất đẹp nằm ngay trung tâm tái định cư Phước Thiền.DT 100m2 lô đối diện trường học.Sổ riêng giá 1tỷ700 công chứng liền.cư dân đông đúc xây dựng tự...
      Xã Phước Thiền, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 125 m2, mặt tiền 6m tại Xã An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 125 m2 11,2 triệu/m2
      - Bán mảnh đất ngay khu trung tâm mới Long Thành, đường Võ Thị Sáu, xung quanh đầy đủ: Chợ Long Thành, siêu thị Vincom, trường học, BV...- DT: 125 mét...
      Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp nhà 2 tầng, 27 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Quyết Thắng - Biên Hòa, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 27 m2 57,41 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu đúc P. Quyết Thắng gần công an P..DT sàn: 52 mét vuông.Nhà xây dựng kiên cố.Vài bước ra tới chợ, trường học, quán xá,.Nhà góc 2...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhà riêng 105 m2 tại Xã Bảo Vinh - Long Khánh - Đồng Nai, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 105 m2 17,62 triệu/m2
      Nhà chính chủ cần bán ở Bảo Vinh Long Khánh Đồng Nai.Ngang: 5. - Dài: 21.Mô tả:- Nhà thiết kế hiện đại.- Công năng 1 trệt, 2p ngủ, 2 phòng vệ sinh,...
      Phường Bảo Vinh, Long Khánh, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 95 m2 15,27 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay 2 nền như thông tin trên.- ngôi nhà phố 5x19 đã có sổ.- Nên căn biệt thự 14x20 nên góc 3 MT, đã có sổ.Dự án đã hoàn thiện, có hồ...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà riêng 1 tầng, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Xã Hoà An - Cao Lãnh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 0 m2
      Bán nhà c4 vào ở liền tại Xã Hòa An TP Cao Lãnh.- Vị trí nằm trên lộ Cái Tôm hướng từ lộ hòa đông vào ~ 400m.- Khu dân sinh sống đông đúc, điện, nước wifi...
      Đường Cái Tôm, Xã Hoà An, Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đồng Khởi - Vĩnh Cửu, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 100 m2 19,5 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển đi nơi khác nên cần bán ngay ngôi nhà ở gần công ty Changshin Đồng Khởi.- Dt: 5 x 20m = 100 mét vuông.- Trả trước 650 tr nhận...
      Đường Đồng Khởi, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 10m tại Đường Đồng Khởi - Biên Hòa, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      Thường xuyên đi công tác xa nên tôi cần bán lại ngôi nhà P. Trảng Dài Gần Cây Xăng Đức Hưng đường Đồng Khởi.DT 5x20m 100 mét vuông sổ hồng full thổ...
      Đường Đồng Khởi, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 125 m2 tại Phường Phả Lại - Chí Linh - Hải Dương, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 125 m2 15,2 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CÓ nền đất MT CẦN BÁN TẠI HẢI DƯƠNGDT : 125m2+ Đất có vị trí đẹp , gần chợ , thuận lợi cho việc KD, mở nhà hàng, nhà xưởng Khu ở cư dân đông...
      Đường Quốc lộ 18, Phường Phả Lại, Chí Linh, Hải Dương

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 40 m2, hướng Bắc tại Đường Tuệ Tĩnh - Nguyễn Trãi, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 40 m2 47,5 triệu/m2
      Nhà 3 tâng SHR chính chủ tại 4/3 ngõ 73 Đường Tuệ Tĩnh Cũ TP Hải Dương. Nhà hướng Bắc, vị trí trung tâm gần viện, trường , chợ .... Đất sạch, phong thủy...
      Đường Tuệ Tĩnh, Phường Nguyễn Trãi, Hải Dương, Hải Dương

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.