Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.614 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhanh lô đất 40 m2 tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 40 m2 40 triệu/m2
      Tổng hợp miếng đất cần sang nhượng Đức Thượng Hoài Đức TP Hà Nội.Xem đất liên hệ: 0985 012 *** Để đc xem đất.+ Lô 40m có 2 lô MT 4m ngõ trc nhà 3,2m...
      Đường Đức Thượng, Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán lô đất 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Xã Dục Tú - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 40 m2 33,75 triệu/m2
      CẦN BÁN lô đất ĐẸP NGÕ NÔNG. Thôn Thạc Quả - X. Dục Tú - Đông Anh - HN.DT: 40m. Vuông Rộng: 4.0m.Dài: 10m.Hướng: hướng Tây Bắc.Đường: 3.8m. Cách 10m oto...
      Xã Dục Tú, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 122 m2, mặt tiền 10m tại Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 122 m2 13,94 triệu/m2
      Lô góc 2 MT trục chính Đông Xuân. Tiện đầu tư or xây nhà ở. 5p về Đại học Quốc Gia, FPT.- DT 122m2. Lô góc 2 MT. Lưng tựa núi mặt hướng suối cực kỳ phong...
      Xã Đông Xuân, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Chính - Hoàng Mai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 60 m2 20 triệu/m2
      bán nhanh giá rẻ nhà Nguyễn Chính 34m, 1.5 tầng, MT 3.7m, 1.2 tỉ Hoàng Mai. NHÀ RẺ...
      Đường Nguyễn Chính, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 1 tầng, 43 m2 tại Phường Đồng Nhân - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 43 m2 43,03 triệu/m2
      Bán nhà tập thể T1 Trần Hưng Đạo 46m2 2 ngủ đẹp ở luôn dân trí cao chỉ nhỉnh 1 tỉ- Vị trí trung tâm Q. Hai Bà Trưng, tiếp giáp phố cổ Hoàn Kiếm chỉ vài ph...
      Phường Đồng Nhân, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 6 tầng, 12 m2 tại Đường Tây Sơn - Quang Trung - Đống Đa, giá 1,73 tỷ

      1.73 tỷ 12 m2 144,17 triệu/m2
      Nhà nằm trong ngõ thông, trước nhà xe máy tránh. Nhà DT trên sổ 7m2, thực tế xây dựng 12m2x6 tầng.T1: Để xe, 1 phòng vệ sinh.T2, 3, 4: 3 PN.T5: Bếp,...
      Đường Tây Sơn, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 12 m2 tại Đường Lý Nam Đế - Hoàn Kiếm, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 12 m2 106,67 triệu/m2
      - Vị trí đẹp mặt ngõ tương đối rộng thoáng, khu trung tâm siêu hiếm nhà nhỏ xinh bán.- Thiết kế gồm 4 tầng, xây dựng kiên cố.- Thuận tiện công việc, học...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Cửa Đông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 15 m2, mặt tiền 3m tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 15 m2 103,34 triệu/m2
      - Cần bán gấp nhà ,1.55 tỉ 4 phòng tại đường Tông Đức Thắng Q. Đống Đa -Hà Nội.- Nhà xây 4 tầng trên DT 15 m2, MT 2.7m , thiết kế hiện đại, mỗi tầng...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, giá 1,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 0 m2
      - Chính chủ cần bán chung cư cao cấp Eco Green giá siêu mềm mại.- MT đường Nguyễn Văn Linh, Q. 7.- DT 76m2- 2 PN, 2 phòng tắm.- Nội thất tiện nghi đầy...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,35 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.35 tỷ 30 m2 45 triệu/m2
      chung cư Studio nội thất đầy đủ phù hợp với người độc thân hoặc cặp vợ chồng trẻ mới cưới hoặc có con nhỏ đều phù hợp. Tài chính thấp với mức vốn từ...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,88 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.88 tỷ 54 m2 34,82 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2PN1 toilet Raibow giá tốt nhất thị trường. + Chủ kẹt tiền bán làm việc khác nên bán giá siêu rẻ. + căn hộ chung cư Đông ...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,77 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.77 tỷ 47 m2 37,66 triệu/m2
      bán ngay chung cư 1 phòng ngủ + 1, Đông Nam, view sông đã có SHR giá chỉ 1tỷ770.- Vị trí: vin Grand Park, 88 Phước Thiện, TP Thủ Đức.- Loại hình...
      Vinhomes Grand Park, 88, Đường Phước Thiện, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 60 m2 33,34 triệu/m2
      chung cư Fresca Riverside 60 mét vuông 2 phòng ngủ 2 toilet thích hợp cho hộ gia đình từ 2 - 4 người.Tiện ích nội khu.Có hồ bơi, shop tiện...
      Dự án Fresca Riverside, Đường Số 6, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,83 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.83 tỷ 48 m2 38,13 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh chung cư Hausneo.Vị trí: Đường Liên P. Q. 9.1 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh, có một số nội thất.Tầng thấp, view nội khu.Đã có sổ...
      Dự án Căn hộ Hausneo, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 74 m2 25,68 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán chung cư Lavida Plus giá Sale Tết 2024- MT đường Nguyễn Hữu Thọ, Tân Phong, Q. 7.- DT 74m.- 2 PN, 2 phòng tắm.- đầy đủ nội thất tiện...
      Dự án Lavida Plus, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 80 m2, giá 1,78 tỷ tại Đường Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      1.78 tỷ 80 m2 22,25 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Conic Sky way khu dân cư Conic 13B MT Nguyễn Văn LinhDT 80m2 gồm 2phong ngủ 2wcNhà trốngSHR riêngGiá 1ty780 thỏa thuậnliên ...
      Dự án 13B Conic Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 55 m2 34,55 triệu/m2
      Q. 9 - Bán căn Flora Fuji 55 mét vuông 1 + 1 phòng ngủ giá từ 1,9-2,04tỉ tuỳ căn tuỳ nội thất để lại & tuỳ định giá của chính chủ.- Đã có SHR-...
      Dự án Fuji Residence, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 57 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Búp - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 57 m2 33,34 triệu/m2
      duy nhất một căn giá mềm nhất Hiệp Thành CityChủ cần bán nhanh Hạ Giá chốt nhanh 1,9tỉ không bớt( giá cũ 1,980ti ) —— căn hộ chung cư The parkland ,...
      Đường Nguyễn Thị Búp, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.