Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán căn nhà 2 tầng, 150 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      nhà thiếu tiền cận tết nên muốn bán lại giá thương lượng, 150 mét vuông có 2 PN , MT đường 4m, 2 lầu, có sổ hồng riêng sẵn , ai đi ngang thấy hợp...
      Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán nhà sổ riêng 1 tầng, 150 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 150 m2 8 triệu/m2
      có nhà 1 trệt 1 lầu chủ cần bán trước tết nên bán cũng gấp có sổ sẵn rồi, đường 4m khá rộng còn hành lang với lề, nhà như ảnh, thỏa thuận giá với chủ thì...
      Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, hướng Nam, giá 1,73 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.73 tỷ 0 m2
      Cần Bán chung cư FPT Plaza2- Căn 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, Nội thất cơ bản- DT: 71.4m2- View hướng bắc, Biển, núi, TP- Tầng thấp - Giá: 1730...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,41 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.41 tỷ 44 m2 32,05 triệu/m2
      Kẹt tiền giải quyết công việc cuối năm - Bán Bcons Green View - 2 phòng ngủ/1 nhà vệ sinh chỉ 1 tỉ 410TR - call ngay Quyên: 0903 379 ***BCONS...
      Dự án Bcons Green View, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Đường L - Dĩ An - Bình Dương

      1.8 tỷ 42 m2 42,86 triệu/m2
      "Mua nhà to - trả lãi nhỏ".Với chính sách hỗ trợ LS cực kỳ hấp dẫn tại bcons polaris hứa hẹn đường về tổ ấm sẽ thêm gần hơn.Chính sách hỗ trợ LS cực kỳ hấp...
      Dự án Bcons Polaris, Đường Lê Trọng Tấn, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,55 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.55 tỷ 53 m2 29,25 triệu/m2
      Bcons Miền ĐôngĐường Tân Lập, P. Đông Hòa, TP Dĩ An, Bình Dương-DT: 53m2, 2 PN, 2 phòng tắm.-Nội thất: Bán giao cơ bản.-giá: 1 tỉ 55. Đặc điểm nổi...
      Dự án Bcons Miền Đông, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 1,27 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.27 tỷ 42 m2 30,24 triệu/m2
      Cần tiền giải quyết việc cuối năm, cần bán nhanh căn Bcons Miền Đông - 1 phòng ngủ/1 toilet - 42m2 - liên hệ Quyên: 0903 379 ***- Đã có sổ ...
      Dự án Bcons Miền Đông, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, hướng Đông - Bắc, giá 1,89 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      1.89 tỷ 0 m2
      Kẹt NH Cần bán ngay căn hộ chung cư dự án The CanaryĐ/c: QL 13, Thuận Giao, Thuận An, Bình DươngDT tim tường: 95,8  mét vuôngDT thông thuỷ: 86,4...
      Dự án The Canary, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,58 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      1.58 tỷ 69 m2 22,9 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư Iris Tower (Park View Thuận An) ngay trung tâm P. Bình Hoà.Vị trí chính xác: Đường Nguyễn Du, P. Bình Hoà, TP. Thuận An.-...
      Dự án Iris Tower, Đường Nguyễn Du, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương
      Đ
      Trần Hoàng Minh Đức Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Bàu Bàng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 150 m2 8,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh.DT: 150m2 (5x30) đất ở 100 phần trăm tại khu công nghiệp Bàu Bàng, Bình Dương.Hàng ngộp lắm rồi cần gấp một NĐT, hoặc mua ở, mua để...
      Dự án Elite Town, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 2 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Bàu Bàng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 150 m2 8,67 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN bán nhanh NHỜ ANH EM CHẠY PHỤ DT: 150 mét vuông (5x30) đất ở 100 phần trăm tại khu công nghiệp Bàu Bàng, Bình Dương.Hiện trạng...
      Đường N14, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 94 m2, hướng Tây - Bắc, giá 2 tỷ tại Quận Thanh Khê - Đà Nẵng

      2 tỷ 94 m2 21,28 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Hoàng Anh Gia Lai, Thanh Khê, Đà Nẵng.Để lại tất cả Nội thất:- 2  phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, giường ngủ, điều hòa,...
      Hoàng Anh Lakeview Residence, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại đường An Dương - An Dương, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 50 m2 36 triệu/m2
      Nhà 3 tầng tổ 7 ngay Bờ Hồ Rế- Vị trí vô cùng đắc địa tại tổ 7 giữa trung tâm thị trấn An Dương, gần ngay Bờ Hồ Rế, chỉ cách bờ hồ 100m.- Bán kính chỉ 150m...
      Thị trấn An Dương, An Dương, Hải Phòng

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 121 m2, mặt tiền 5m tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 121 m2 12,4 triệu/m2
      - DT : 121m2 ngang 5m , lô góc- Thích hợp cho phân lô xây KD - Ngõ trước mặt 4m , ô tô đỗ thoải mái !- Nằm trong KDC đông đúc. Tiện ích xung quanh bán kính...
      Phố Vân Quan, Phường Đa Phúc, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 189 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hòa - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 189 m2 6,88 triệu/m2
      Cần bán 2 mảnh đất thổ cư gần hồ sinh Thái BÀU MUỒNG thuộc ấp Giồng lớn xã Mỹ hạnh nam huyện đức Hòa tỉnh Long An - 2 lô liên kế siêu đẹp siêu rẻ .đất...
      Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 180 m2, mặt tiền 5m tại Mỏ Cày Bắc - Bến Tre, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 180 m2 7,78 triệu/m2
      Đất chính chủ MT đẹp sáng sửa, đối diện là dự án BV tư nhân,thích hợp xây nhà ở hoặc KD. Cách chợ 150m,cách UB 100m,cách trường học 50m. Đất để lâu không sử...
      Đường Quốc lộ 60, Xã Hòa Lộc, Mỏ Cày Bắc, Bến Tre

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,63 tỷ tại Đường Xa La - Hà Đông - Hà Nội

      1.63 tỷ 56 m2 29,11 triệu/m2
      Gia đình làm ăn đc lộc nên chuyển xuống liên kế, nên gia đình mình muốn nhượng lại căn 2 PN tòa trung tâm thương mại xa la, Hà Đông, Hà Đông nhượng lại...
      Dự án KĐT Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,82 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      1.82 tỷ 65 m2 28 triệu/m2
      Chỉ 1,82 tỉ - chung cư tập thể Phương Mai - 65 mét vuông - 2 PN - phố Phương Mai, Q. Đống Đa.--------------------Chính chủ cần bán chung cư tập thể...
      Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.