Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.614 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán gấp đất nền mặt tiền 4m tại Đường 22/12 - Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 0 m2
      📍bán gấp: 2tỉ. Rẻ Nhất Khu NàyBán đất đường N5 khu dân cư Phú Hồng Lộc, Phú Hồng Phát, p.Thuận Giao, Thuận AnDT: 61.8m2 thổ cư 100 phần trăm (...
      Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà riêng 1 tầng tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 1,62 tỷ

      1.62 tỷ 0 m2
      Rẻ như nhà sổ chung 1,62 tỉ.Bán nhà c4 cách đường QL 1K chỉ 50m, P. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An.DT: 38,8 mét vuông (3,86x10m) thổ cư 29,4 mét ...
      Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 50 m2 tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 50 m2 31 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà 50 mét vuông. Đường nhựa 5m thông..Gần chợ tân long..Công năng sử dụng hai PN, hai  toilet, phòng thờ., sân để xe rộng rãi...
      Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, hướng Tây - Nam, giá 1,89 tỷ tại Quận Ngô Quyền - Hải Phòng

      1.89 tỷ 0 m2
      Khách cần bán cắt lỗ căn Studio CH-12A05A tại Diamond Crown.Thông tin chi tiết của căn.- DT: 37,4 m2.- Loại hình Studio.- Hướng cửa chính hướng Tây Nam.-...
      Dự án Diamond Crown Hải Phòng, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tỉnh lộ 9 - Đức Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 48 m2 23,96 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 1 lầu, DT 4x12m, có 2 PN, 2  nhà vệ sinh, Nhà mới, chỉ việc dọn vào ở.ngôi nhà phố đường nhựa lot long 7m, lề đường 3m, cư dân đông...
      Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2 tại Huyện Thủ Thừa - Long An, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      đặt HOÀN LẠI-SIÊU DỰ ÁN RA MẮT VỚI VI MÔ CỰC KHỦNG CUỐI NĂM 2023chào bán 100 sp ĐẸP NHẤT GĐ 1 KDC TTHC MỚI THỦ THỪA-PHONG CÁCH CHÂU ÂUGồm đất nền, nhà mặt...
      Dự án Agora City, Huyện Thủ Thừa, Long An

      Bán gấp đất 140 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 140 m2 10,36 triệu/m2
      cần bán 3 miếng đất liên kế khu vực 5 thị trấn Đức Hòa Long an- miếng đất MT đường bê tông 5 mét cách nhựa ngọc Châu vào 50m. cách đường 824 vào 200m....
      Đường Ngọc Châu, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Cần bán đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Chợ Mới - An Giang, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 80 m2 15,63 triệu/m2
      Bán nền MT chợ An Long- Thích hợp mua bán, KD hoặc cho thuê đều đc.- Ngay nhà lòng Chợ- DT cực đẹp 5 x 16KDC và chợ An Long nằm trên tỉnh lộ 946, cách bến...
      Dự án Khu dân cư và chợ An Long, Chợ Mới, An Giang

      Bán căn hộ 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,2 tỷ tại Thành phố Quy Nhơn - Bình Định

      1.2 tỷ 46 m2 26,09 triệu/m2
      Kẹt tiền KD và trả nợ cuối năm chính chủ cần bán bớt một số chung cư tại tòa FLC SEA TOWER QUY NHƠNđc: đường An Dương Vương, P. Nguyễn Văn Cừ, Tp Quy...
      Dự án FLC SeaTower, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, 60 m2, hướng Đông tại Đường Tỉnh lộ 9 - Đức Hòa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 60 m2 18,34 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà tại Cát Tường Phú Sinh Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hoà, Long An.- Dt 4x15m, 1 trệt 1 lầu, 2 PN.- diện tích sử dụng 83.2m2.Nhà đá hoàn công...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An
      T
      Nguyễn Thị Ánh Tuyết Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà riêng 1 tầng, 75 m2 tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 75 m2 17,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà c4 tọa lạc tại thị trấn Cần Giuộc, tổ 1, ấp Thanh Ba, Tỉnh Long An.- DT: 75 mét vuông . sổ hồng.- Giá: 1,3 tỉ bớt lộc ,...
      Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 71 m2, hướng Đông - Nam, giá 1,6 tỷ tại Thành phố Bắc Ninh - Bắc Ninh

      1.6 tỷ 71 m2 22,54 triệu/m2
      ..... MUA NHÀ TẶNG XE.CK lên đến 7,8 phần trăm View hồ nội thất đầy đủ - Dưới là vincom + Bể bơi 5* - Slot đỗ xe ô tôBốc thăm xe ô tô điện...
      Dự án Park View City Bắc Ninh, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán ngay đất mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 1,16 tỷ

      1.16 tỷ 0 m2
      Đất đẹp Văn Cú An Đồng 56,6 mét vuông ngõ thực tế 5m - 2 ô tô tránh nhau 1,16 tỉ 0985 038 ***- DTMB: 56.6m2- Hướng: hướng Đông Nam- pháp lí: bìa ...
      Đường Máng Nước, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 140 m2, mặt tiền 6m tại Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1 tỷ

      1 tỷ 140 m2 7,15 triệu/m2
      - DT 140m2 (Ngang 5m).- MT đường vào 42m, hạ tầng đc đầu tư chỉnh chu với vỉa hè đá hoa cương.- Chỉ cần TT 20 phần trăm (~ 200 tr) để sở hữu ngay.-...
      Xã Phước Hội, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      Thông tin:- Vị trí: MT đường Võ Văn Kiệt và Hương Lộ 2, xã Hòa Long, Tp. Bà Rịa.- DT: 88.8m2 - 100m2 - 110m2 - 200m2 - 250m2.- Hạ tầng hoàn thiện, cạnh BV...
      Dự án Lan Anh Residential, Đường Võ Văn Kiệt, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,55 tỷ tại Quận Cái Răng - Cần Thơ

      1.55 tỷ 37 m2 41,9 triệu/m2
      Chủ mua đẻ ở nhưng có vấn đề về tài chính nên bán lại căn trên giá cực kỳ tốt (tặng luôn bản vẽ thiết kế đã vẽ xong)căn hộ chung cư nằm tầng 7 DT...
      Cara River Park, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu nhà riêng 1 tầng, 81 m2 tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 81 m2 22,84 triệu/m2
      bán ngay nhà c4 đường số 7 khu Công Nghệ Cao- Giá cũ 2.2 tỉ- Giá mới 1.85 tỉ- Tái định cư (ký tại phòng công cứng Chú Khánh Hưng Phú)_____________+ Dt...
      Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,28 tỷ tại Thành phố Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk

      1.28 tỷ 76 m2 16,85 triệu/m2
      BÁN CĂN căn hộ chung cư HOÀNG ANH GIA LAI tầng 11 block căn hộ A DT 76m2 , 2 PN 1  phòng vệ sinh Nhà nội thất đầy đủ như hình...
      Dự án Hoàng Anh BIDV, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.