Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.611 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán liền kề 2 tầng, giá 1,65 tỷ tại Xã Trừ Văn Thố - Bàu Bàng - Bình Dương

      1.65 tỷ 0 m2
      1 trệt 2 lầu, 5mx14,5m đã có sổ, view công viên, hướng ĐôngNhận nhà ngay, giá 1 tỉ 650 tr (thỏa thuận)Gọi 0906 443 ***
      Dự án Phúc An Garden, Đường Thiếu Niên 3, Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,66 tỷ tại Đường 30/4 - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.67 tỷ 52 m2 32 triệu/m2
      Giỏ hàng riêng từ chủ đầu tư Vạn Xuân Group, full suất nội bộ và ngoại giao Happy One Central giá cực tốt!Dự án hot nhất TP Thủ Dầu Một, nhận nhà quý...
      Dự án Happy One Central, Đường 30/4, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương
      M
      Pkd Bđs Thủ Dầu Một Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường 30/4 - Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.6 tỷ 52 m2 30,77 triệu/m2
      Giỏ hàng riêng từ chủ đầu tư Vạn Xuân Group, full suất nội bộ và ngoại giao Happy One Central giá cực tốt!Dự án hot nhất Tp Thủ Dầu Một, nhận nhà quý...

      Sở hữu nhà chung cư 1 phòng ngủ, giá 1,28 tỷ tại Đường Phan Bội Châu - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.28 tỷ 0 m2
      Cần tiền nhập hàng cuối năm nên tôi bán ngay chung cư 1 PN plus thuộc dự án The Maison của anh Cường đô la tại Thủ Dầu Một.chung cư thiết kế rộng rãi,...
      Dự án The Maison, Đường Phan Bội Châu, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương
      N
      Nguyễn Thị Hồng Nhị Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,65 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Bình Dương

      1.65 tỷ 55 m2 30 triệu/m2
      Tổng quan về dự án:- Tổng thầu thi công, xây dựng và thiết kế: Công ty CP Đầu tư Xây dựng Bcons.- Vị trí: Nằm ở MT đường Thống Nhất mở rộng 32m, P. Đông...
      Dự án Bcons City, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nền đất 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      Đất ngộp cuối năm . DT: 100m2 5x20m, thổ cư 100 phần trăm. SHR, sang tên sang nhượng trong ngày. Đường nhựa 8m. vỉa hè 3m mỗi bên. - Giáp Ql 13- KD,...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp lô đất 250 m2 tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 250 m2 5,2 triệu/m2
      Cắt lỗ sâu, cần bán miếng đất sát KCN Mỹ Phước. Đất P. Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình DươngDT: 250m²(5x50 tc60), đường đang làm nhựa. Đất P. Chánh Phú...
      Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường D8 - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.5 tỷ 53 m2 28,31 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư C - SkyView Chánh Nghĩa.- DT: 53m2 thiết kế 1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh.- giá: 1,55 tỉ, tôi chịu chi phí sang tên,...
      Dự án C-SkyView, Đường D8, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nền đất tại Đường An Phú - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 1,67 tỷ

      1.67 tỷ 0 m2
      Bán Đất khu dân cư Lê Phong An Phú 1, P. An Phú, TP Thuận An.DT: 63,6m2.Thổ cư 100 phần trăm (Ngang 4,5m x dài 14m).Cách đường ĐT743 và chợ Thành...
      Dự án KDC Lê Phong, Đường An Phú 1, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án 150 m2 tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 150 m2 8,54 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất Mỹ Phước. Đường NG4 8m bê tông dân đông gần chợ.5x30 full thổ sổ hồng riêng.Giá 1,28 tỉ. Có hỗ trợ mua vay 3 bên với NH.
      Dự án Mỹ Phước 3, Đường NG4, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 150 m2 11 triệu/m2
      Tôi cần bán nền đất thuộc KĐT Mỹ phước 3 - Thới Hoà - Bến Cát Bình Dương.- DT: 10x30m (300 mét vuông), sổ hồng.- Đất vuông vắn trước sau, đường...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án tại Đường ĐT 743 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 1,67 tỷ

      1.67 tỷ 0 m2
      1 lô duy nhất 1,67 tỉ.Bán đất khu dân cư Lê Phong An Phú 1, p. An Phú, Tp. Thuận An.DT: 63,6 mét vuông thổ cư 100 phần trăm (4,5x14m).Cách...
      Dự án Khu dân cư Lê Phong An Phú, Đường ĐT 743, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,75 tỷ tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.75 tỷ 70 m2 25 triệu/m2
      - 1 căn siêu vip hàng ngoại giao chủ đầu tư mã ch10 tòa CT10.- căn hộ The Ori Garden, Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng.- căn hộ chung cư thương mại mua bán tự...
      Dự án The Ori Garden, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp đất 97 m2 tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 97 m2 11,35 triệu/m2
      Chủ cần bán 2 lô trục chính SG Land Tân Uyên.Cách Vsip 2: 200m, giá công nhân, xây nhà tuyệt đẹp!DT: 97 mét vuông.Giá: 1.1 tỉ/lô thỏa thuận nhẹ!LH:...
      Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất dự án 140 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 140 m2 13,93 triệu/m2
      - Cần bán miếng đất tại KDC Phát Hưng nằm đối diện ĐH Việt Đức MT QL 13.- MT đường nhựa 10m.- DT 7x20 thổ cư 100 phần trăm.- Chủ cần bán ngay giá...
      Dự án Phát Hưng, Đường Quốc Lộ 13, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh nhà shr 1 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m tại Đường An Xuân - Thanh Khê, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 42 m2 46,43 triệu/m2
      Nhà kiệt 2,5m TTTP Q. Thanh Khê, Đà Nẵng.Dt đất: 42 mét vuông ngang 5m.Nhà gác lửng gồm 2 phòng ngủ,  phòng vệ sinh, PK, sân xe.Hiện đang...
      Đường Trần Xuân Lê, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 2 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2 tỷ 51 m2 39,22 triệu/m2
      Sun Group chính thức chào bán chung cư view sông view biển Mỹ Khê thuộc tổ hợp chung cư Panoma Sun Cosmo Residence Đà Nẵng. Sở hữu chỉ từ 2 tỉ căn.Chính...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      K
      Nguyễn Hoàng Trọng Khánh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,3 tỷ tại Đường Dương Lâm - Sơn Trà - Đà Nẵng

      1.3 tỷ 54 m2 24,08 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ tầng một Blue House giá 1,3 tỉ - Sát sông Hàn - Đà Nẵng- Toạ lạc tại đường Hồ Hán Thương - Phạm Huy Thông.- Cách sông Hàn chỉ vài trăm...
      Đường Dương Lâm, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.