Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.612 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp nhà 1 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đường Nguyễn Khuyến - Nha Trang, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 0 m2
      Bán nhà c4 Hẻm Nguyễn Khuyến - P. Vĩnh Hải - TP. Nha Trang.- DT: 50,3m2. Ngang 5m.- căn hộ góc 2 mặt đường. Hẻm 4m và 3m.- Nhà cách đường Nguyễn Khuyến...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,76 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      1.76 tỷ 52 m2 33,85 triệu/m2
      Căn DT 52m2 thông thủy.Căn 2 PN 1 phòng vệ sinh.giá 1,76 tỉ bao phí.Căn view sông Hồng.Mọi thông tin cụ thể hơn anh chị hotline số điện thoại 0948...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,05 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.05 tỷ 50 m2 21 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ CT6 Vĩnh Điềm Trung- 2 PN 1  toilet - DT 50m2 - tầng 6 thoáng mát - NH hỗ trợ vay 70 phần trăm giá trị căn hộ ...
      Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,87 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      1.87 tỷ 0 m2
      Nhà em chính chủ rao bán chung cư WBA 2516 (căn hộ West Bay Ecopark tháp A, tầng 25, chung cư số 16), tầng thượng, trần cao 3.3m, view đẹp, bao gồm 2 ngủ...
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, giá 1,45 tỷ tại Đường Vân Đồn - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.45 tỷ 0 m2
      Cần bán chung cư Mường Thanh Viễn Triều.Tầng 9.DT: 58,8 mét vuông.Nhà trang bị full nội thất, hệ tủ bếp kịch trần, giường ngủ tủ đầy đủ, nhà mới...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 30 m2, mặt tiền 7m tại Đường Bến Cá - Nha Trang, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 30 m2 61,67 triệu/m2
      LVCC - Bán nhà mới 2 tầng hẻm Đường Bến Cá P. Phương Sài Tp Nha Trang 1,85tỉ.- DT: 30 mét vuông ngang 7,3m. 100 phần trăm đất đô thị.- Đường hẻm...
      Đường Bến Cá, Phường Phương Sài, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,45 tỷ tại Đường Vân Đồn - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.45 tỷ 0 m2
      Cần bán chung cư Mường Thanh Viễn Triều.Tầng 9.DT: 58,8 m2.Nhà trang bị nội thất đầy đủ, hệ tủ bếp kịch trần, giường ngủ tủ đầy đủ, nhà mới chưa sử...

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,65 tỷ tại Đường 4 - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.65 tỷ 66 m2 25 triệu/m2
      chung cư 66m2, tầng 3, kết cấu 2  phòng ngủ và 2  toilet, logia Đông Nam.giá: 1,65tỉ, bao phí bảo trì và 5 phần trăm tiền nhận sổ.LH:...
      Dự án Căn hộ CT4 VCN Phước Hải, Đường 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất 90 m2 tại Xã Chiềng Cọ - Sơn La - Sơn La, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 90 m2 18,89 triệu/m2
      Đất nền lõi, trung tâm TP Sơn La.Thông tin dự án Kim Sơn Central Park.Tên pháp lí: KĐT tại bản Buổn, bản Mé, P. Chiềng Cơi, TP Sơn La.Vị trí: P. Chiềng...
      Phường Chiềng Cơi, Sơn La, Sơn La

      Chuyển nhượng nền đất 95 m2 tại Đường Lê Đỉnh - Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 95 m2 13,69 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay 2 lô liên kế, cạnh chợ chỉ 1,3 tỉ/95m2.Đường 17mNằm ngay KDC đông đúc.Cách trường đại học FPT và Phan Châu Trinh chỉ 500m.Có hỗ...
      Đường Lê Đỉnh, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay nền đất 159 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 159 m2 8,18 triệu/m2
      - Vị trí view công viên, cạnh trường học cấp 3, khu căn biệt thự Kiểu Mỹ cao cấp văn minh.- DT 159 mét vuông (6*26,5).- Đường thông 10m5, lề mỗi bên...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền cần bán nhanh lô green city giá sập nhất dự ánVị trí..cạnh bên sông cổ cò Cách biển tầm 400mGiáp với tuyến đường vỏ nguyên giáp giửa đà...
      Green City, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Đông tại Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 1,41 tỷ

      1.41 tỷ 0 m2
      DT: 5x18.5 m2 hướng Đông.Đất nền giá chỉ từ 1tỷ4xtr/sp.bìa đỏ có sẵn công chứng ngay.CK lên đến 2 phần trăm khi TT nhanh.NH hỗ trợ vay 70 phần ...
      Dự án Phố chợ Hàng Rượu, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Trương Quang Trọng, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 300 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang, giá 1 tỷ

      1 tỷ 300 m2 3,34 triệu/m2
      Bán 300m2, ngang 10m, đất khu phố 7 An Thới, Phú Quốc, giá cực tốt.Vị trí: Đối diện cây xăng trung hậu 2 đi vào. ven biển bãi đất đỏ, gần đường trục cao...
      Đường ĐT 975, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 120 m2 11,25 triệu/m2
      Bên văn phòng nhà đất ký độc quyền mua bán 2 nền đất tại KĐT Sungate City Điện Ngọc.- DT 6 x 20m = 120 m2.- Đường quy hoạch 11,5m.- Đất SHR trao tay.- Hạ...
      Dự án Sun Gate City, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất 84 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 84 m2 14,29 triệu/m2
      * Đất khu đô thị Hoàng Phú đường 2/4 TP Nha Trang.- Cơ hội đầu tư hấp dẫn chỉ 14,8tr/m2.* DT 84m2 (ngang 6m*14).- HĐMB công chứng, đóng thuế đầy đủ.- Gần...
      Dự án Hoàng Phú Nha Trang, Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 120 m2 tại Đường Mạc Đĩnh Chi - 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 120 m2 8,34 triệu/m2
      Đất đẹp ngay đầu đường mạc đĩnh chi trung tâm P2 - TP Bảo Lộc.DT: 6x20m full thổ cư.Giá: 1 tỉ (giá cũ 1 tỉ 9).Đất bằng đẹp đường oto quay đầu 6MD.
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng lô đất nền 160 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 160 m2 8,13 triệu/m2
      - Nhiều vị trí khác nhau, kề ngày trường học cấp 3, phân khu căn biệt thự đã xây xong đang hoàn thiện vào ở.- View công viên trung tâm 5430m2 lớn nhất khu...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá