Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.611 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán ngay nhà đất 1 tầng, 30 m2 tại Đường Ỷ La - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,73 tỷ

      1.73 tỷ 30 m2 57,67 triệu/m2
      Bán nhà c4 DT 30m2 ngõ 100 phố Ỷ La, p. Dương Nội, Q. Hà Đông.DT 30m2.Đã có bìa đỏ chính chủ.Giá chỉ 1,73 tỉ (có gia lộc cho khách thiện chí).liên lạc...
      Ngõ 100, Đường Ỷ La, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 30 m2 tại Đường 21B - Bích Hòa - Thanh Oai - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 30 m2 63,34 triệu/m2
      Vị Trí:+ Gần đường vành đai 4.+ Cách đường lớn QL21 80m.+ Xung quang các tiện ích: Chợ đầu mối Nam thành phố Hà Nội, KCN Bích Hòa - Bình Minh - Cao...
      Dự án Cụm công nghiệp Thanh Oai, Đường 21B, Xã Bích Hòa, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 24 m2 tại Phố Bạch Mai - Cầu Dền - Hai Bà Trưng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 24 m2 83,34 triệu/m2
      Mô tả: Ngõ Đỗ Thuận nằm trên đường Đê Tô Hoàng, gần ngã 4 Bạch Mai.- Phố Huế, khu vực cư dân đông đúc, buôn bán sầm uất. Trung tâm của trung tâm, tiện...
      Ngõ Đỗ Thuận, Phố Bạch Mai, Phường Cầu Dền, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 36 m2 tại Đường Đông Mỹ - Đông Mỹ - Thanh Trì - Hà Nội, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 36 m2 48,62 triệu/m2
      Bán nhà thôn 1 Đông Mỹ (cạnh Vinmax) hiếm duy nhất một căn.Bán đất tặng nhà cấp 4.DT: 36m2, (oto Morning đậu cửa).Vị trí: Ngõ Đại Đồng thông sang ngõ...
      Ngõ Đại Đồng, Thôn 1, Đường Đông Mỹ, Xã Đông Mỹ, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 23 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Nam tại Long Biên, giá 1,48 tỷ

      1.48 tỷ 23 m2 64,35 triệu/m2
      Nhà dân xây đã lâu, đc thiết kế 2 ngủ 1  nhà vệ sinh.MT 3m3 nở hậu Tây Nam.Ngõ trước nhà 2m cách 30m rs đường oto tránh.Không quy hoạch tranh chấp,...
      Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 2 tầng, 42 m2 tại Đường Vĩnh Hưng - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 2 tỷ

      2 tỷ 42 m2 47,62 triệu/m2
      Vĩnh Hưng 42 mét vuông 2 tầng / 2 ngủ / giá 2 tỉ. oto đỗ cửa.Vị trí đẹp, ngõ thông, oto đỗ cửa. Nhà xây mới đẹp, gần chợ, gần trường C1,2,3 Vĩnh Hưng,...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 3 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m, hướng Bắc tại Xã Cự Khê - Thanh Oai, giá 2 tỷ

      2 tỷ 33 m2 60,61 triệu/m2
      2 tỉ bạn đã sở hữu ngay nhà 3 tầng mới nằm sát khu đô thị thanh hà. Có thỏa thuận.Tại Thôn Mỹ - Cự Khê - Thanh oai - HN. Sát khu đô thị thanh hà.Với...
      Thôn Mỹ, Đường Nam Hy Hoàng Phong, Xã Cự Khê, Thanh Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 4 tầng, 18 m2 tại Phố Lò Đúc - Đồng Nhân - Hai Bà Trưng, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 18 m2 108,34 triệu/m2
      Mô tả:+ Tầm tiền hiếm chỉ chưa đến 2 tỉ sở hữu ngay nhà đẹp tại trung tâm Q. Hai Bà Trưng, rất thích hợp cho vợ chồng trẻ cần 1 nơi an cư ổn định cuộc sống...
      Phố Lò Đúc, Phường Đồng Nhân, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 13 tầng, 800 m2, mặt tiền 14m tại Đường Quang Trung - Hoàn Kiếm, giá 1 tỷ

      1 tỷ 800 m2 1,25 triệu/m2
      Cần bán căn hotel đẳng cấp 5* tại trung tâm Hoàn Kiếm.hotel thuộc tuyến phố Vip, khu vực phố Trần Hưng Đạo - Phố Quang Trung.Tổng DT bìa đỏ 800 mét ...
      Đường Quang Trung, Phường Trần Hưng Đạo, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,73 tỷ tại Đường Gò Cát - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.73 tỷ 72 m2 24,03 triệu/m2
      Chuyển công tác nên tôi cần bán lại chung cư thuộc dự án Ricca, MT đường Gò Cát, Phú Hữu, Q. 9:+ DT: 72m2 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh nội...
      Dự án Căn hộ Ricca Quận 9, Đường Gò Cát, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, giá 1,89 tỷ tại Đường Gò Cát - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.89 tỷ 0 m2
      căn hộ The Ricca Q. 9 tiếp cận với các vị trí quan trọng khác trong khu vực như sau:Cách Vòng xoay Phú Hữu, P. Phú Hữu, Q. 9: 300m.Cách Trường mẫu giáo...

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 1 tầng, 60 m2, giá 1,99 tỷ tại TP Hồ Chí Minh

      1.99 tỷ 60 m2 33,17 triệu/m2
      NHÀ MỚI 100 phần trăm CHƯA Ở LẦN NÀO SÁT trung tâm TP 1 phòng khách.2 PN.1 bếp.1 giếng trời.đầy đủ nội thất gỗ mới 100 phần trăm, đầy đủ...
      Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 1 phòng ngủ, giá 1,89 tỷ tại Đường Gò Cát - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.89 tỷ 0 m2

      Sở hữu ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,68 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.68 tỷ 35 m2 48 triệu/m2
      chung cư The Privia Khang Điền, Trung Tâm Q. 6 giá chỉ từ 1,9 tỉ chỉ trả trước 220 tr(10 phần trăm) nhận nhà ở trước 1 năm. 2 năm sau mới trả tiền đủ...
      Dự án The Privia, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 39 m2, giá 1,04 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.04 tỷ 39 m2 26,67 triệu/m2
      Chỉ còn duy nhất một căn hộ có sân vườn cuối cùng, đc tặng không tính vào giá, anh/chị gọi ngay em ngay để đăng ký dành suất lấy căn, anh/chị nào sở hữu...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,8 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 68 m2 26,48 triệu/m2
      Cần bán chung cư I-Home 359 Phạm Văn Chiêu, Gò Vấp.- DT: 68m,2 2 PN, 2 phòng vệ sinh, căn hộ góc, view đông thoáng mát.- giá 1,8 tỉ.- chung cư có...
      I-Home 1, 359, Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 1,8 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 102 m2 17,65 triệu/m2
      Cần bán chung cư The Mansion, Đại lộ Nguyễn Văn Linh sầm uất, trong khu dân cư 13E, Tera Rosa, Tp HCM Intela..DT 102  mét vuông, 3 PN, 2...
      Dự án Mansion, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Gò Cát - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 56 m2 32,15 triệu/m2
      Độc quyền 100 chung cư Ricca Q. 9, bìa đỏ. Nhà mới, 56 - 118 mét vuông, từ 1,8 tỉ.Bán hoặc cho thuê chung cư Ricca Q. 9, độc quyền gần 100 căn, bìa...
      Dự án Căn hộ Ricca Quận 9, Đường Gò Cát, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.