Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.609 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,15 tỷ tại Đường Trần Quang Đạo - Hải Dương - Hải Dương

      1.15 tỷ 66 m2 17,43 triệu/m2
      Cần bán chung cư góc 66m2 thông thủy tại trung tâm thành phố - Hải Dương, chung cư gồm 2 PN, 2 phòng tắm, 1 phòng khách, 1 Bếp, 1 sân phơi.chung cư đc...
      Dự án Bạch Đằng Lake View, Đường Trần Quang Đạo, Phường Trần Hưng Đạo, Hải Dương, Hải Dương

      Bán nhanh đất 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 95 m2 14,74 triệu/m2
      Cần bán miếng đất thuộc dự án Diamond City Trảng Bom - Đồng Nai.DT 5x19 (95 mét vuông) thổ cư 100 phần trăm.Vị trí LK2 mặt sau đường Lê...
      Dự án Diamond City Đồng Nai, Đường Lê Duẩn, Xã Đồi 61, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán lô đất nền 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Long Thành - Đồng Nai, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 105 m2 18,58 triệu/m2
      Ngộp bank chủ cần bán ngay lô MT đường khu dân cư Song Phương, giá 1 tỉ 950.DT: 105 mét vuông (5x21).Sổ riêng, thổ cư 100 phần trăm, đường...
      Dự án SunPark Residence, Đường Quốc Lộ 51, Xã Phước Thái, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,75 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      1.75 tỷ 52 m2 33,66 triệu/m2
      Căn DT 52m2 thông thủy.Căn 2 ngủ 1 nhà vệ sinh.giá 1,75 tỉ bao phí.Căn view sông Hồng.Mọi thông tin cụ thể hơn anh/chị call ngay số điện thoại...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp nhà đất 1 tầng, 122 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Bình Hòa - Vĩnh Cửu, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 122 m2 15,17 triệu/m2
      + Ngộp bank: Từ 2 tỉ 150 tr giảm còn 1 tỉ 850 tr.Chính chủ cần bán nhanh nhà c4 khu chùa Phổ Quang Cổ Tự xã Bình Hòa, huyện Vĩnh Cửu.* Vị trí đẹp: Cách...
      Xã Bình Hòa, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 85 m2 18 triệu/m2
      Mua 2.1 tỉ bán 1.5 tỉ. bán ngay mảnh đất vị trí tiềm năng đầu tư cực tốt.- Vị trí lô liên kế nằm ngay sau Phố Chợ trung tâm thị trấn Lương Sơn, ngay QL 6...
      Dự án Riverview Lương Sơn, Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,3 tỷ tại Đường Vân Đồn - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.3 tỷ 68 m2 19,12 triệu/m2
      Chính chính chủ mình hiện tại cần bán chung cư tòa OC1A Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, số 05 Phạm Văn Đồng, ngay sát mặt biển.DT 68m2. Mỗi PN 10m có tất...
      Mường Thanh Viễn Triều, 05, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 102 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 102 m2 13,24 triệu/m2
      Với Tổng tiền 1 tỉ 350 tr có ngay nền đất Tái Định Cư thuộc Tp Nha Trang - DT: 102  mét vuông Đất ngay mặt đường chính A1 - TĐC Hòn Thơm - Vĩnh Ngọc...
      Đường A1, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất 156 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 156 m2 9,62 triệu/m2
      Vịnh An Hòa tung giỏ hàng mới cuối năm đa dạng sp.- Đường lớn: 7m5 - 10m5.- Đông Nam - hướng Tây Bắc - hướng Tây Nam.- Giá 1,5 tỉ/lô.- Hỗ trợ TT tiến...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán nhanh nền đất 644 m2, mặt tiền 7m tại Xã An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 644 m2 2,49 triệu/m2
      💥Đất đẹp, hậu dài miên man, đường thông thoáng 💫Vị trí đất tại kp an phú, p an tịnh, tx trảng bàng, Tây Ninh 💫Dt 7×92m, 200tc+ BHK👉Giá mong muốn chỉ...
      Đường An Phú, Xã An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Sở hữu đất nền 2 m2 tại Xã Gia Lâm - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 2 m2 900 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất đt 1600m 32m mặt đường bê tông có 200m thổ cư cách đường 725 ~ 600m đất thôn 3 gia lâm - Lâm Hà - Lâm đồng cách trung tâm...
      Xã Gia Lâm, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,55 tỷ tại Đường Cái Lân - Hạ Long - Quảng Ninh

      1.55 tỷ 52 m2 29,81 triệu/m2
      Thông tin chung cư:Tầng: 18.View: Aeon Mall + Biển.Hướng: Bắc.Tiêu chuẩn bàn giao: 60 phần trăm nội thất.- Full phòng bếp, Full  phòng vệ ...
      Dự án The Dragon Castle, Đường Cái Lân, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,6 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1.6 tỷ 43 m2 37,21 triệu/m2
      Bán căn căn hộ chung cư 1  phòng ngủ +1 S2.07- vin Ocean Park Gia lâm Loại Căn: 1 phòng ngủ+1 DTTT: 43,00 m² Hướng logia: ĐNfull đồ giá:...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,92 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.92 tỷ 55 m2 34,91 triệu/m2
      55 mét vuông, 2 phòng ngủ 2 phòng ngủ toà CT7 HJK cần bán.Giá 1. X tỉ.Nhà để lại toàn bộ nội thất như hình. Như mới.SHR chính chủ.Alo xem...
      Dự án Park View Residence Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,78 tỷ tại Phố Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      1.78 tỷ 40 m2 44,5 triệu/m2
      + ++ hiếm trung tâm Ba Đình - ngõ thông Kim Mã - Đê La Thành - 30m ra ôtô tránh - bãi gửi ôtô sát nhà - gần nhiều trường đai học - TT thương mại - hàng xóm...
      Phố Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,77 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      1.77 tỷ 48 m2 36,88 triệu/m2
      -Tập thể Kim mã-Tầng1 nhà đẹp-thoáng-sạch sẽ-nối sang Ngọc Khánh-Thành công-khu trung tâm-tiện ích bạt ngàn-ngay lotte và khu trung tâm tâm giải trí của...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán chung cư 1 phòng ngủ, 36 m2, hướng Đông - Nam, giá 1,18 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      1.18 tỷ 36 m2 32,78 triệu/m2
      Toà S1.06 nằm có hầm để xe oto, gần trường học, nhà nổi để xe.Bán căn căn hộ chung cư Studio 36m2 tại phân khu S1 vin Ocean Park.
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,58 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      1.58 tỷ 59 m2 26,78 triệu/m2
      Bên em đang có quỹ căn sang nhượng giá siêu tốt chính chủ không có nhu cầu sử dụng nên bán ngay, nhà mới chưa qua sử dụng không có nhu cầu ở nên muốn...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.