Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.609 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán gấp căn 1 phòng ngủ, giá 1,25 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.25 tỷ 0 m2
      chung cư vin Grand Park, Q. 9.- Phân khu: Rainbow.- DT 33,8  mét vuông.- Tầng thấp, view vườn thoáng đẹp.- Sắp có sổ.- Giá: 1 tỉ 25 bao hết.liên hệ ...
      Dự án The Rainbow - Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,35 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.35 tỷ 30 m2 45 triệu/m2
      căn hộ chung cư nội thất đầy đủ chỉ cần xách va li vào ở, đặc biệt SHR sẵn công chứng ngay.Giá chỉ: 1.35tỉ bao tất cả thuế phí sang nhượng.Vị trí...
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Trúc Tiên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,72 tỷ tại Bình Chánh

      1.72 tỷ 50 m2 34,4 triệu/m2
      Nằm trong KĐT Mizuki Park, tiện ích ngay trong khu gồm trường mầm non và cấp 1 nhà nước tiết kiệm thời gian đưa đón con đến trường, siêu thị nhà thuốc và...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,5 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.5 tỷ 55 m2 27,28 triệu/m2
      * căn hộ chung cư bàn giao hoàn thiện, nằm trong khu sầm uất tại Q12.* Vị trí MT đường Dương Thị Mười, có công viên rộng rãi phía dưới.* Đã có sổ hồng ...
      Dự án Hưng Ngân Garden, Đường Dương Thị Giang, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,93 tỷ tại Xã Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      1.93 tỷ 65 m2 29,7 triệu/m2
      Cần sang nhượng chung cư Lovera vista Khang Điền.- Căn 2 phòng ngủ/2 nhà vệ sinh.- DT: 65m2 DT thông thuỷ 61m2.- Hướng logia hướng Đông ...
      Dự án Lovera Vista, Đường Số 19, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 1,75 tỷ tại Phường Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.75 tỷ 85 m2 20,59 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh chung cư 85 mét vuông, 2 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh nhà trống.- Dịch vụ tiện ích đầy đủ và sạch sẽ gần trường cấp...
      Dự án The Era Town, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 50 m2, hướng Đông, giá 1,72 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      1.72 tỷ 50 m2 34,4 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Ehome 50 mét vuông 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh có nội thất nội thất giá 1,72 tỉ gồm các thuế phí và 5 phần...
      Dự án EhomeS Nam Sài Gòn, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,65 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      1.65 tỷ 65 m2 25,39 triệu/m2
      Giá thật tại thời điểm!( Tất cả đều có sổ công chứng sang tên nhận nhà ở ngay).Xem nhà 24/7 - hotline cho em để đc đi xem tham quan chi tiết...
      Dự án Lovera Vista, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,72 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      1.72 tỷ 50 m2 34,4 triệu/m2
      Dự án EhomeS Nam Sài Gòn, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,72 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      1.72 tỷ 50 m2 34,4 triệu/m2
      Nằm trong KĐT Mizuki Park, tiện ích ngay trong khu gồm trường mầm non và cấp 1 nhà nước tiết kiệm thời gia đưa đón con đến trường, siêu thị nhà thuốc va ăn...
      Dự án EhomeS Nam Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường 15B - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 77 m2 22,08 triệu/m2
      Bán chung cư Đức Khải The Era Town 77 mét vuông căn hộ góc, tặng 1 ít nội thất. Giá 1 tỉ 700.- Tiện ích.chuỗi siêu thị, trường học, BV, chợ chỉ...
      Dự án The Era Town, Đường 15B, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 1,77 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.77 tỷ 90 m2 19,67 triệu/m2
      DT 90 mét vuông 2 PN 2  toilet, lầu thấp, nhà full nội thất.giá 1,77 tỉ. Bao gồm tất cả các chi phí. Không phát sinh thêm.pháp lý: HĐMB.Xem...
      Dự án The Era Town, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường 62 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 60 m2 31,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư Petroland Q. 2.Vị trí: Đường 62, P. Bình Trưng Đông, Q. 2.2 phòng ngủ, 1 gác lửng, 2 phòng vệ sinh, có nội...
      Dự án Petroland Quận 2, Đường 62, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất 85 m2, mặt tiền 25m tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 85 m2 19,42 triệu/m2
      QUYỀN LỢI CỦA a/c KHI LÀ KH CỦA EM TIẾN.1. đc sỡ hữu vị trí đẹp đã giới hạn2. Không lo đất dính Quy Hoạch 3. đc em check Quy hoạch ngay tại mảnh đất free4....
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 6m tại Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 100 m2 19,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nền đất 1/TL15 (giá 1 tỉ 950tr) MT đường KD.DT: Ngang 6m dài 17m (QH đất thị trấn).MT đường 20 mét, đối diện đất là quy hoạch khu vực...
      1/, Đường Tỉnh lộ 15, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất 150 m2 tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 150 m2 11,34 triệu/m2
      Tiện ích nằm trên trục đường chính Nguyễn Văn Khạ di chuyển thuận tiện bến xe, BV Đa Khoa, KCN hướng Tây Bắc Củ Chi rất thuận tiện mà chỉ mất 5p xe máy.Dt...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,5 tỷ tại Phường 16 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.5 tỷ 51 m2 29,42 triệu/m2
      Chủ chuyển qua 2 phòng ngủ cần bán căn 1 phòng ngủ.51 mét vuông 1 phòng ngủ 1 toilet 1 bancon.1.5 tỉ full thuế phí.Tiện di...
      Dự án Heaven Riverview, Đường 192, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 2 tầng, mặt tiền 3m tại Phường Hiệp Thành - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 0 m2
      Nhà SHR chung gần công ty nam hoa chợ Hiệp Thành Q. 12.DT 3,1m * 8m nhà đúc 2 lầu. Nhà 3  phòng ngủ, 2  toilet. Sân phơi + giếng trời đã sơn sửa...
      Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.