Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.609 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 1 m2, mặt tiền 12m tại Đường Mạc Đĩnh Chi, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 1 m2 1200 triệu/m2
      Rất hiếm.Đất vàng trung tâm Q. 1.Bên trái là Tòa nhà Somerset.Bên phải là Tổng Lãnh Sự Quán Hoa Kỳ.Đối diện là hotel Mường Thanh, Nhà hát BẾN THÀNH. Xung...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 16 tầng, 1 m2 tại Đường Lê Duẩn - Bến Nghé - Quận 1, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 1 m2 1200 triệu/m2
      THỊ TRƯỜNG ĐANG CHÀO 1500 tỉ - 1600 tỉSIÊU DỰ ÁN LÕI TRUNG TÂM Q. 1. - Bên trái là Tòa nhà SOMERSET - Bên phải là TỔNG LÃNH SỰ QUÁN HOA KỲ - Đối diện là...
      Đường Lê Duẩn, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 2 tầng, 78 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Tân Uyên, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 78 m2 23,08 triệu/m2
      Đảm bảo không còn căn nào rẻ hơn.Nhà sổ hồng giá chỉ 1 tỉ 800 tr, rẻ nhất khu vực.Vị trí thuộc Tân Phước Khánh Tân Uyên bình dương.Giáp bình chuẩn thuận...
      Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,8 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      1.8 tỷ 60 m2 30 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Cơ hội an cư lạc nghiệp giá cực ưu đãi tại P. Thuận Giao, TP Thuận An, Bình Dương.Legacy Prime tung chính sách khủng.TT đợt 1 chỉ...
      Dự án Legacy Prime, Đường Thuận Giao 25, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 51 m2, hướng Bắc, giá 1,8 tỷ tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      1.8 tỷ 51 m2 35,3 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Bcons Polygon giá gốc chủ đầu tư CK đến 6.2 phần trăm - Cập nhật mới nhất tháng 12.2023.TT 20 phần trăm ký ngay hợp ...
      Dự án Bcons Polygon, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 160 m2 tại Lai Hưng - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 160 m2 12,5 triệu/m2
      Cần bán MTKD QL 13, Xã Lai Hưng, Bàu Bàng, Bình Dương.Đất nằm ngay liên kế sát bên khu công nghiệp Becamex, Bàu Bàng.- Nằm ngay MT đường QL 13 phù hợp KD...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Lai Hưng, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường DX 150, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 75 m2 23,87 triệu/m2
      - Nhà dân xây ở 1/ĐX 150.Mua căn này không bao giờ lỗ.- căn nhà xây dựng mục đích ở lâu dài nên đc gia chủ rất đầu tư về vật liệu xây dựng, toàn dùng những...
      Đường DX 150, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,6 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 52 m2 30,77 triệu/m2
      căn hộ chung cư #BCONS_POLARIS Phạm Văn Đồng. TT 200tr sở hữu căn 2 phòng ngủ 2WC LS ưu đãi chỉ với 4.8 phần trăm sau khi nhận nhà Chính...
      Dự án Bcons Polaris, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà phố 1 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Huyện Bàu Bàng, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 150 m2 10,6 triệu/m2
      - Cần bán ngôi nhà 1 lầu, ngang 5 dài 30.- Ngay trung tâm Bàu Bàng.- Đang KD, thu nhập hàng tháng trên 10 tr.- Nhà có 4 phòng trọ cho thuê và 1 shop MT.-...
      Đường N5, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,65 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      1.65 tỷ 52 m2 31,74 triệu/m2
      căn hộ chung cư Bcons Plaza.Vị trí: Nằm trên 2 MT đường QL 1K, Thống Nhất cách làng ĐHQG chỉ 2 kilomet.DT 52 mét vuông.Gồm 2 PN, 2  phòng...
      Dự án Bcons Plaza, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,7 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      1.7 tỷ 58 m2 29,32 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Habitat Bình Dương GĐ 1 và 2 - liên kế Aeon Mall.Chỉ cách vài ph để đến: Aeon Mall Bình Dương, BV quốc tế Becamex, BV quốc tế...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 1,7 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một

      1.7 tỷ 49 m2 34,7 triệu/m2
      chào bán chung cư TỐT NHẤT BÌNH DƯƠNG - TT 10 phần trăm NHẬN NHÀ Ở NGAY- Mua nhà tháng 1 nhận nhà tháng 6- TT 10 phần trăm nhận nhà- ân hạng...
      Happy One Central, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,29 tỷ tại Đường ĐT 743 - Dĩ An - Bình Dương

      1.29 tỷ 60 m2 21,5 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Charm Plaza Vincom Dĩ An căn hộ chung cư 2 phòng ngủ DT 60m2, tầng trung, view hồ bơi.Giá bán gấp 1ty290 SHR vay NH...
      Dự án Charm Plaza, Đường ĐT 743, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn nhà 1 tầng, 78 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Tân Uyên, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 78 m2 23,08 triệu/m2
      Mô tả chi tiếtNhà TPK 12, tân uyên.bình dươngDT 5 x 16 = 78m thổ 60Hướng chính đôngĐường oto tới nhà.Nhà thiết kế lầu trệt, 3 phòng ngủ, 2 phòng ...
      Đường Tân Phước Khánh 12, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,05 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      1.05 tỷ 54 m2 19,45 triệu/m2
      Bán căn căn hộ rẻ nhất Bluehouse Sơn Trà - 2 phòng ngủ, 2 toilet.Vị trí: MT đường Hồ Hán Thương, Nại Hiên Đông, Sơn Trà.- DT: 54m2.- Công năng 2...
      Dự án Bluehouse, Đường Hồ Hán Thương, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,15 tỷ tại Đường Vân Đồn - Sơn Trà - Đà Nẵng

      1.15 tỷ 52 m2 22,12 triệu/m2
      chung cư 2  phòng ngủ Vicoland Vân Đồn, 52 mét vuông, 2 phòng ngủ.Mô tả:Chính chủ cần chuyển nhượng lại chung cư Vicoland MT Vân Đồn,...
      Đường Vân Đồn, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,1 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      1.11 tỷ 54 m2 20,38 triệu/m2
      Bán căn căn hộ Blue House - Nại Hiên Đông Tầng 5.- Vị Trí nằm trên đường Hồ Hán Thương Sơn Trà.- DT: 54 mét vuông.- Công năng 2 PN, 1  toilet, 1...

      Bán gấp căn hộ mặt tiền khủng lên tới 11m, dòng tiền khủng lên tới 120 triệu/ tháng.

      1.7 tỷ 130 m2 13,08 triệu/m2
      + Cách Biển chỉ vài ph.+ Gôm : 20 căn hộ chung cư Cho Thuê đầy đủ nội thất ( PN Khách Bếp Riêng Biệt ) Có fitness ,Sân Thượng Tổ Chức Tiệc Tùng...
      Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.