Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.609 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.65 tỷ 49 m2 33,68 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Thủ Thiêm Garden, ngay MT đường Liên P., Q. 9.DT 49m2, 1 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh, có bancon.Tầng cao, View...
      Dự án Thủ Thiêm Garden, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 1,32 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.32 tỷ 49 m2 26,94 triệu/m2
      Công ty bất động sản Song Phát hỗ trợ KH mua căn hộ chung cư tại dự án Green Town.Hiên bên em có giỏ hàng giá:Căn 49 m2 giá từ 1.32 tỉ (1  phòng ...
      Dự án Green Town Bình Tân, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 59 m2 32,21 triệu/m2
      * chung cư bàn giao hoàn thiện, TTTM sầm uất.* Vị trí MT đường Nguyễn Thị Búp trong KDC Hiệp Thành City, có công viên rộng rãi, hồ bơi vô cực.* NH bảo lãnh...
      Dự án The ParkLand, Đường Nguyễn Thị Búp, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 55 m2 30,91 triệu/m2
      Nhận nhà ở ngay chung cư 2 PN, 2 phòng tắm tại dự án Citi Alto - Esto, thuộc cụm KDC cao cấp tại P. Cát Lái, TP. Thủ Đức (Q. 2 cũ). Vị trí của chung ...
      Dự án Căn hộ Citi Alto, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,82 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.82 tỷ 54 m2 33,71 triệu/m2
      * Khu chung cư nằm trong KĐT mới 152ha của Q2 của CĐT Kiến Á.* liên kế công viên trung tâm rộng 4hec ta và là tâm điểm KĐT Cát Lái 152 hec ta Q2 với mật...
      Dự án Citi Alto, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,79 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.79 tỷ 62 m2 28,88 triệu/m2
      Giá từ 1,79 tỉ/căn 62 - 88 mét vuông. giá cực rẻ khu Q. 12, liên kế Cộng Hòa, Tân Bình.- Quý 4/2023 nhận nhà ở ngay. Hiện tại đã giao dịch hơn...
      Đường Dương Thị Giang, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,75 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.75 tỷ 58 m2 30,18 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán ngay CH Bàu Cát 2 đường Ni Sư Huỳnh Liên, Q. Tân Bình, DT 58 mét vuông, 2 phòng ngủ, giá 1 tỉ 750, sổ hồng riêng, nhà có...
      Dự án Bàu Cát II, Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,53 tỷ tại Đường 15B - Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.53 tỷ 67 m2 22,84 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Era Town, đường 15B, P. Phú Mỹ, Q. 7.- DT: 67m2.- 2 PN + 2  nhà vệ sinh.- Nhà có ít nội thất.Giá 1 tỉ 530 (đã trừ...
      Dự án The Era Town, Đường 15B, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,88 tỷ tại Đường 15B - Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.88 tỷ 65 m2 28,93 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Era Town P. Phú Mỹ Q. 7.- DT: 65m2.- căn hộ góc, 2 PN + 2  phòng vệ sinh.- Nhà đã trang trí nội thất đầy đủ,...

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,1 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      1.11 tỷ 70 m2 15,72 triệu/m2
      Cần bán! HQC Plaza Nguyễn Văn Linh, xã An Phú Tây, Bình Chánh.Duy nhất 1.1 tỉ bao sang tên CĐT.DT 70 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ ...
      Dự án HQC Plaza, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 49 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 49 m2 34,7 triệu/m2
      PiCity High Park dự án cao cấp & lớn nhất Q. 12 - liên kế Gò Vấp.- Quy mô: 86.000m2.- Số tòa căn hộ: 6 tòa căn hộ.- Số căn hộ chung cư: 2446 căn.-...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,99 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.99 tỷ 65 m2 30,62 triệu/m2
      Cần tiền làm ăn cần cắt lỗ sâu chung cư Saigon Gateway gần ngã tư Thủ Đức, đại học sư phạm kỹ thuật, vô ở ngay. Tiện ích cư dân hiện hữu.+ DT...
      Dự án Sài Gòn Gateway, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 541 m2, mặt tiền 10m tại Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 541 m2 2,5 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán nhanh trong tuần nền đất vườn có thổ cư 10x56m, giá bán ngay 1,35 tỉ.DT: 541m2 (120m2 thổ cư).Vị trí: Gần ngay trung tâm thị trấn Củ Chi...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 200 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 200 m2 7 triệu/m2
      Dọn Lốc Thanh lý cuối năm thu hồi vốn trả lương nhân viên, xã lỗ mỗi lô 200tr - giá chỉ còn 7tr/ mét vuông nền đất MT Tỉnh lộ 7 vào 500m, thổ cư...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán mảnh đất 180 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,24 tỷ

      1.24 tỷ 180 m2 6,89 triệu/m2
      Gia đình Tôi cần tiền bán mảnh đất thổ cư MT KD rộng 12 mét.DT: 6m x 30m = 180m, 100m thổ và 80m đất vườn, huyện Củ Chi TPThành phố Hồ Chí Minh.Đường...
      Xã Tân Thạnh Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh
      Đ
      Tôi Chính Chủ Cần Bán Đất Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất 150 m2, mặt tiền 8m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 150 m2 7,67 triệu/m2
      Vợ chồng tôi cần bán mảnh đất vừa tách sổ. 150 mét vuông đã có SHR.DT 5 x 30m = 150 mét vuông - thuộc xã Phú Hòa Đông, huyện Củ Chi.Vị trí: Chợ...
      Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 10 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lê Lai - Quận 1, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 10 m2 180 triệu/m2
      bất động sản Lê Khương xin trân trọng giới thiệu:Khu phố văn hoá 96 Lê Lai P. Bến Thành, Q. 1, TP Tp Hồ Chí Minh.- DT: Ngang 3,3m dài 3,6m vuông vắn....
      Đường Lê Lai, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Tôn Đản - 8 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 0 m2
      Bán nhà mới Q. 4 - ngay khu Vĩnh Khánh - tài chính hơn 1 tỉ sở hữu ngôi nhà mới 3 tầng đón tết 2024.Mô tả:DT: 14.1m2 (5.95 x 2.94).Kết cấu: Nhà 3 tầng gồm...
      Đường Tôn Đản, Phường 8, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.