Thông tin mô tả
Tôi chính chủ kẹt tiền nên cần
Vị trí ngay trung tâm, xung quanh đầy đủ tiện ích: Chợ, trường học cấp 1 đến cấp 3,
Kẹt lắm nên tôi bán thấp hơn thị trường chung 300tr, và có
Gọi 0919 311 *** để đi xem đất ngay.
Giá: 1,72 Tỷ
Diện tích: 122 m2
Giá/m2: 14,10 Triệu/m2
791514
Mua bán
Tôi chính chủ kẹt tiền nên cần
Kẹt lắm nên tôi bán thấp hơn thị trường chung 300tr, và có
Gọi 0919 311 *** để đi xem đất ngay.
Ngọc My
Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
2,73 tỷ
38 m2
Đường Chi Lăng, Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
5,8 tỷ
100 m2
775/2 Đường Bình Giã, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
6,4 tỷ
87,5 m2
Mặt tiền đường 2 tháng 9 và Nguyễn Hữu Cảnh Phường Nguyễn An Ninh Tp.Vũng Tàu
3,65 tỷ
69 m2