Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.609 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Thanh Trì, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 50 m2 37 triệu/m2
      Chính chủ chị mình cần bán nhà c4 tại Thôn Thọ Am Thanh Trì 50 mét vuông oto 30m 1.8x tỉ (X bé).- Chuyển đổi mục đích sử dụng nhà để không bám bụi...
      Xã Liên Ninh, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Xã Đại Thành - Quốc Oai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 40 m2 42,5 triệu/m2
      siêu hiếm! Rẻ nhất Đại Thành, ngõ thông, dân xây độc lập, DT 40m2, 3 tầng, 2 mặt thoáng. Chỉ 1.7 tỉ.- DT: 40m2.- ngõ tương đối rộng, nhà dân xây độc...
      Xã Đại Thành, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 4 tầng, 45 m2 tại Xã Song Phương - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 45 m2 36,67 triệu/m2
      chào bán 20 ngôi nhà ở Song Phương, Hoài Đức, cách Mỹ Đình 9 kilomet, dt 45 mét vuông, oto đỗ cửa, giá chỉ 1,65 tỉ.Chủ cần thoát vốn bán ngay...
      Xã Song Phương, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 40 m2 tại Xã Đại Thành - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 40 m2 37,5 triệu/m2
      Bán nhà xây mới tại xã Đại Thành.DT 40m2.Vị trí gần ĐH Phenikaa, KĐT Đô Nghĩa.
      Xã Đại Thành, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Phố Khương Thượng - Đống Đa, giá 1,86 tỷ

      1.86 tỷ 35 m2 53,15 triệu/m2
      Bán chung cư ngõ Khương Thượng, Đống Đa 35 mét vuông, tầng 1, giá 1.86 tỉ.liên lạc em Lan 0975 258 ***.siêu hiếm - tập thể tầng 1 - oto đỗ cửa - KD...
      Phố Khương Thượng, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất dự án 85 m2 tại Xã Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 1,62 tỷ

      1.62 tỷ 85 m2 19 triệu/m2
      - Cần bán gấp 3 suất ngoại giao Diamond Park - Videc Group - Mê Linh.- Là dự án có vị trí đắc địa, cách trung tâm TP chỉ 15p di chuyển.- Cách cầu Hồng Hà...
      Dự án Diamond Park New, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội.

      Bán gấp nhà phố shophouse 3 tầng, 42 m2, giá 1,6 tỷ tại Xã Liên Phương - Thường Tín - Hà Nội

      1.6 tỷ 42 m2 38,1 triệu/m2
      Mình là chính chủ muốn nhượng lại căn nhà phố thương mại shophouse đã xây dựng nhà phố thương mại shophouse 3,5 tầng đất TMDV ở TTTM - chợ Liên...
      Xã Liên Phương, Thường Tín, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,87 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.87 tỷ 65 m2 28,77 triệu/m2
      Chào đón bạn về căn nhà mới!Chính chủ xin ký gửi chung cư 2 PN tại Conic Riverside. Với nội thất sang trọng và không gian thoải mái, đây là cơ hội tuyệt...
      Dự án Conic Riverside, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 61 m2 31,15 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Petroland, P. Bình Trưng Đông, Q. 2.Đ/C: Số 2 Đường 62, P. Bình Trưng Đông, TP Thủ Đức.- DT: 61m2 (2 phòng ngủ,...
      Petroland Quận 2, Số 2, Đường 62, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Thanh Ngân Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,05 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      1.05 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ Anh Tuấn Nhà Bè đường Huỳnh Tấn Phát.căn hộ chung cư rộng 62.97  mét vuông.Nằm tại lầu 11-14, có viu 2 mặt sông Nhà Bè.CH có 2 PN, 1...
      Dự án Anh Tuấn Apartment, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 1,83 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      1.83 tỷ 78 m2 23,47 triệu/m2
      sp căn 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh (78 mét vuông), ký trực tiếp CĐT. TT trong 45 ngày.Giá gốc CĐT 2,145 tỉ (Giá 100 phần trăm) có...
      Dự án Sài Gòn Intela, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, giá 1,83 tỷ tại Đường Gò Cát - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.83 tỷ 0 m2
      Cần tiền ra gấp căn hộ chung cư A16 - 09 và B15 - 02 Hiện tại đã có SHR nên Bank nào cũng hỗ trợ vay nếu khách có nhu cầu.DT: 56,7m²(1 phòng ngủ +...
      Dự án Căn hộ Ricca Quận 9, Đường Gò Cát, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 27 m2, giá 1,45 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      1.45 tỷ 27 m2 53,71 triệu/m2
      căn hộ chung cư lầu 1 căn hộ Viễn Đông Q. 5.Vị trí: căn hộ chung cư lầu 1 (căn hộ góc) căn hộ Viễn Đông (107B Trần Hưng Đạo, P6, Q5).MT đường Trần...
      107B, Đường Trần Hưng Đạo B, Phường 6, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Hồng Hà - 9 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 36 m2 52,78 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ dạng studio tại căn hộ cao cấp Orchard Garden giá chỉ 1.9 tỉ NH hỗ trợ vay 70 phần trăm.DT: 36m2 thiết...
      Dự án Orchard Garden, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 40 m2, giá 1,45 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.45 tỷ 40 m2 36,25 triệu/m2
      Cấn bán nhanh chung cư office tel 40m2.liên hệ ngay Cc: 0949 545 ***
      Q7 Boulevard, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,55 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.55 tỷ 64 m2 24,22 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn view công viên, nằm ngay giếng trời ở căn hộ chung cư Hiệp Thành Building, Lê Văn Khương, Q. 12.- DT: 64 mét vuông, 2...
      Dự án Hiệp Thành Building, Đường Lê Văn Khương, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 2 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 52 m2 38,47 triệu/m2
      bán ngay chung cư Babylon, Q. Tân Phú, 52m2, 1 PN, có sổ hồng riêng, giá 2 tỉ, tặng Nội thất, nhà có logia, view hướng Đông Nam, lầu đẹp, hướng...
      Dự án Investco Babylon, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,69 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      1.69 tỷ 52 m2 32,5 triệu/m2
      Căn bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ + 1.DT 52 mét vuông.View hồ bơi.Hướng Đông, gió mát.SHR sẵn, công chứng ngay.giá 1,69 tỉ chưa bao gồm phí...
      Dự án Lovera Vista, Đường Số 19, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.