Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá dưới 500 triệu năm 2026

      Có 12.128 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá dưới 500 triệu

      Cần bán gấp đất nền 96 m2 tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 455 triệu

      455 triệu 96 m2 4,74 triệu/m2
      [̀ ̂] giá 4.550 tỉ bán trong 7 ngày Bán mảnh đất thổ cư MT đường số 4 (khu dân cư Nam Hùng Vương), An Lạc, Bình Tân.DT: 4. x 23,30m. DT đất: 95,4m.Nền...
      Dự án Nam Hùng Vương, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán mảnh đất 51 m2 tại Đường Hồ Văn Long - Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 199 tr

      199 triệu 51 m2 3,91 triệu/m2
      Lô góc ngang 10.5 m chỉ 2.1 tỉ ! Hẻm 117/77 Hồ Văn Long, Tân Tạo, Bình Tân DT: 50.9 m2 thổ , ngang 10.5m x dài 9.3m ( hình tam giác)Đường nhựa 6m. Hướng...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 82 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 395 triệu

      395 triệu 82 m2 4,82 triệu/m2
      chính chủ gửi bán nhà Đường tĩnh lộ 10 , bình trị đông bình tân,số 934/ nhà dọn vô ở liền dt : 4 x 20,5 = 81,2 m2Dt sàn 149 m2 , hẻm ,4 M Giá 3ty 950 sổ đẹp...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 40 m2 tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 270 triệu

      270 triệu 40 m2 6,75 triệu/m2
      Cần bán đất 1/ Bùi tư toàn- An lạc- Q. bình Tân DT : 4m*10m Đường 4 M Hướng Nam giá : 2,7 tỉ chốt Nhà gần An Dương Vương và kinh Dương VươngKim Cương 0915...
      Đường Bùi Tư Toàn, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp miếng đất 38 m2, mặt tiền 100m tại Xã Hòa Ninh - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 10 triệu

      10 triệu 38 m2 0,27 triệu/m2
      38.000 mét vuông có sẵn vườn cây ăn quả full đất có sẵn nhà tiền chế kiên cố ~ 300 mét vuông.Đường bê tông kiên cố.Tường rào cổng nhà xây sẵn...
      Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán gấp đất 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 480 triệu

      480 triệu 60 m2 8 triệu/m2
      Chỉ 4xx tr sở hữu ngay mảnh đất 60 mét vuông gần trục liên thôn chuẩn bị mở rộng 8m tại thôn Vối, Quảng Thanh.DT: 60 mét vuông, ngang 5m.Đường...
      Thôn Vối, Xã Quảng Thanh, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Châu Thành - Long An, giá 340 tr

      340 triệu 125 m2 2,72 triệu/m2
      Lần đầu tiên xuất hiện sp nền thổ cư 125 mét vuông liên kế trung tâm huyện nhưng giá chỉ 340 tr.Nằm ngay xã Phước Tân Hưng, huyện Châu Thành, tỉnh...
      Xã Phước Tân Hưng, Châu Thành, Long An

      Sở hữu ngay đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 489 tr

      489 triệu 150 m2 3,26 triệu/m2
      Đất nằm trong lòng KCN Becamex Bình Phước một trong những KCN lớn nhất Việt Nam và có tốc độ phát triển nhanh nhất tới thời điểm hiện tại.DT: 5x30m,...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay đất 600 m2 tại Xã Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 280 triệu

      280 triệu 600 m2 0,47 triệu/m2
      Gia đình tôi tới ngày đáo hạn NH cần bán nhanh mảnh vườn 600m2 (10x60m) đường 15m thông ra khu công nghiệp Becamex Chơn Thành và QL 13 chỉ 1 đường thẳng....
      Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá 488 triệu

      488 triệu 150 m2 3,26 triệu/m2
      Đất nằm trong lòng KCN Becamex Bình Phước một trong những KCN lớn nhất Việt Nam và có tốc độ phát triển nhanh nhất tới thời điểm hiện tại.Quy hoạch mới...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 440 tr tại Quế Võ - Bắc Ninh

      440 triệu 30 m2 14,67 triệu/m2
      Dự án Golden Park - căn hộ chung cư Studio, căn hộ chung cư 2n2vs, 2n1vs.Phù hợp với vợ chồng trẻ và anh/chị em chưa lập gia đình hoặc các NĐT muốn...
      Dự án Golden Park, Đường Phương Cầu, Xã Phương Liễu, Quế Võ, Bắc Ninh

      Sở hữu căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, hướng Tây - Bắc, giá 311 tr tại Huyện Yên Phong - Bắc Ninh

      311 triệu 0 m2
      chào bán dự án GrandHome - Yên Phong: Chọn quỹ căn 1 PN, căn studio, căn 2 PN view đẹp tầng đẹp từ chủ đầu tư giá chỉ từ hơn...
      Dự án GrandHome Yên Phong, Yên Phong, Bắc Ninh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 26 m2, giá 320 triệu tại Yên Phong - Bắc Ninh

      320 triệu 26 m2 12,31 triệu/m2
      Dự án GrandHome Yên Phong là dự án căn hộ chung cư nhà ở xã hội.giá căn hộ chung cư GrandHome Yên Phong: 12.230.000 đồng/m2.giá thuê căn hộ chung ...
      Dự án GrandHome Yên Phong, Đường Tỉnh lộ 295, Xã Đông Tiến, Yên Phong, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng miếng đất 12 m2, mặt tiền 90m tại Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 6 triệu

      6 triệu 12 m2 0,5 triệu/m2
      Mình chính chủ bán mảnh đất đang trông Thanh long ở thôn Đại Lộc, Hàm Hiệp, Hàm Thuận Bắc.- DT: 1,2ha cây hằng năm.- Quy hoạch phủ hồng ONT.- Lô góc 2 MT...
      Xã Hàm Hiệp, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Bán đất 437 m2, mặt tiền 10m tại Xã Mỹ Hoà - Tân Lạc - Hòa Bình, giá 320 triệu

      320 triệu 437 m2 0,74 triệu/m2
      Giá (320tr Xin không mặc cả ) em đã thẩm đất trực tiếp rồi nên tự tin nhận cọc online ạ.mảnh đất Mỹ Hoà , Tân lạc , Hòa Bình .Đất phẳng đẹp như sân bóng DT...
      Xã Mỹ Hoà, Tân Lạc, Hòa Bình

      Chính chủ bán lô đất hình bán nguyệt 5.500m2, hồ xung quanh đất, view siêu đẹp. Thoáng vĩnh viễn.

      6 triệu 6 m2 1 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất hình bán nguyệt 5.500 mét vuông, hồ xung quanh đất, view siêu đẹp.Trong đó có 400m đất ở.Thoáng vĩnh viễn tứ phía.ô tô vào...
      Xã Đú Sáng, Huyện Kim Bôi, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 1 m2, mặt tiền 10m tại Diên Khánh, giá 285 triệu

      285 triệu 1 m2 285 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 17 lô Diên Lâm huyện Diên Khánh tỉnh Khánh Hoà.DT: 1000 m2 trở lên.Ngang MT mỗi lô hơn 10 mét.pháp lí bìa đỏ từng lô.Mua công chứng ngay...