Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá dưới 500 triệu năm 2026

      Có 12.128 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá dưới 500 triệu

      Cần bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 489 triệu

      489 triệu 150 m2 3,26 triệu/m2
      Đất nằm trong lòng KCN Becamex Bình Phước một trong những KCN lớn nhất Việt Nam và có tốc độ phát triển nhanh nhất tới thời điểm hiện tại.DT: 5x30m,...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu mảnh đất 150 m2, mặt tiền 12m tại Xã Đồng Tiến - Đồng Phú - Bình Phước, giá 439 tr

      439 triệu 150 m2 2,93 triệu/m2
      Vì cần tiền gấp trước tết, chú Hùng cần bán nhanh mảnh đất thổ cư 6X25 , gần chợĐường ô tô tới đất, đường thông ra KCNgiá bao sổ,mua công chứng sang tên...
      Đường 753, Xã Đồng Tiến, Đồng Phú, Bình Phước

      Bán đất rừng sản xuât tại Hoà Bình

      44 triệu 11 m2 4 triệu/m2
      Đất rừng sản xuât dt 11 ha bám hồ đường bê tông vào tân đất cách Hà Nôi 65  kilomet giá rất tốt để cho ace đầu tư hay làm trang trại nhà vườn hoặc...
      Xã Khoan Dụ, Lạc Thủy, Hòa Bình

      Cần bán gấp mảnh đất 1 m2, mặt tiền 26m, hướng Đông - Nam tại Hòa Bình - Hòa Bình, giá 8 triệu

      8 triệu 1 m2 8 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất mặt đường QL6 2 mặt đường Đường Chánh TP Hòa Bình.Phù hợp mở cây xăng, mở xưởng SX... Đầu tư sinh lời......- Vị trí: TP Hòa...
      Đường Quốc lộ 6, Phường Thống Nhất, Hòa Bình, Hòa Bình

      Bán nhanh lô đất 120 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - An Hòa - Sa Đéc - Đồng Tháp, giá 450 triệu

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      Bán đất giá lộc cho anh/chị.SHR sang tên ngay, nền thổ cư xây dựng tự do, hỗ trợ giấy phép XD.DT: 120m2/450trXung quanh cư dân đông đúc, đường sá rộng...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường An Hòa, Sa Đéc, Đồng Tháp

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 84 m2 tại Đường Huỳnh Mẫn Đạt - Biên Hòa, giá 38 tr

      38 triệu 84 m2 0,46 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Đường Huỳnh Mẫn Đạt P. Hoá An Biên Hoà.Cách Cầu Hoá An 800m zá 3tỉ 799 tr tlDT : Ngang 4m x Dài 21m ( 84m2 )sổ hồng Thổ Cư 100 phần...
      Đường Huỳnh Mẫn Đạt, Phường Hóa An, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà đẹp 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc Lộ 51 - Tam Phước - Biên Hòa, giá 495 tr

      495 triệu 52 m2 9,52 triệu/m2
      Nhà giá rẻ tại Tam Phước, Biên Hoà, QL51 đi vào 100m, gần trường trung học cơ sở Tam Phước.DT 4x13 nhà 2 PN, khách, bếp, sân xe máy.Đường 4m cư dân...
      Đường Quốc Lộ 51, Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 126 m2, mặt tiền 26m tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 22 tr

      22 triệu 126 m2 0,18 triệu/m2
      Cần bán ngay số lượng lớn nhiều lô vị trí đẹp dự án Golden Bay ngay Bãi Dài, Cam Lâm, MT Nguyễn Tất Thành, đất nền căn biệt thự biển Hưng Thịnh Cam Ranh...
      Golden Bay 3, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán đất 200 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 195 triệu

      195 triệu 200 m2 0,98 triệu/m2
      Chính chủ sang nhượng quỹ đất ven khu công nghiệp Thạch Quảng 300m.- DT 150 - 200m2, MT 5m, giá siêu rẻ từ 150tr/lô.- Cách đường mòn HCM 200m.- Đón sóng...
      Cách đường Hồ Chí Minh 200m, Xã Thạch Quảng, Thạch Thành, Thanh Hóa

      Bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 13 triệu tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      13 triệu 43 m2 0,31 triệu/m2
      Cho thuê căn hộ chung cư 1 phòng ngủ+ DT 43M nội thất đầy đủ cao cấpĐặc điểm căn hộ chung cư : 1  phòng ngủ , phòng khách , khu vực ...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 12 triệu tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      12 triệu 42 m2 0,29 triệu/m2
      Chính chủ cho thuê căn hộ chung cư cao cấp phân khu ruby dự án The TonKin - vin Smart City - Tây Mỗ. - Đã đc hoàn thiện nội thất đầy đủ cao cấp mới :...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 2 m2 tại Đường 21A - Phú Mãn - Quốc Oai - Hà Nội, giá 9 triệu

      9 triệu 2 m2 4,5 triệu/m2
      Siêu phẩm 1700m2 thổ cư và vườn MT gần 40m.Cách UB xã Phú Mãn Quốc Oai HN.Chỉ 300m đường to, thế đất bằng phẳng view cánh đồng! Xung quanh toàn căn biệt ...
      Đường 21A, Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 1 m2 tại Đường 21A - Đông Yên - Quốc Oai - Hà Nội, giá 7 triệu

      7 triệu 1 m2 7 triệu/m2
      Siêu phẩm 1200 mét vuông thổ cư và vườn Bám hồ chủ cần tiền giá ngộp.Nằm trong KDC phát triển đường to gần mặt 21 thẳng về TP Hà Nội chỉ 30 ph.Thế...
      Đường 21A, Xã Đông Yên, Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 5 m2, mặt tiền 100m tại Đường 21 - Kim Sơn - Sơn Tây - Hà Nội, giá 25 triệu

      25 triệu 5 m2 5 triệu/m2
      cực hiếm bám hồ Đồng Mô nghỉ dưỡng có 1 - 0 - 2 view cực chill.nền đất 4.276 mét vuông, thổ cư 300 mét vuông, mặt hồ mênh mông, giá siêu...
      Đường 21, Phường Kim Sơn, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán lô đất sổ riêng 39 m2, mặt tiền 120m tại Xã Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 15 tr

      15 triệu 39 m2 0,39 triệu/m2
      Bán miếng đất 3,9 héc ta tại xã Tiến Xuân, huyện Thạch Thất, thành phố Hà Nội.- Mặt đường quanh miếng đất hiện tại: 7m.- Đất sạch, pháp lí chuẩn.-...
      Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      CHUYỂN NHƯỢNG gấp nhà xưởng tại Mê Linh - Khu CN Quang Minh- Mê Linh- Hà Nội

      72 triệu 9 m2 8 triệu/m2
      DT: 9000 mét vuông đất- DT xưởng 5000m2- Đã có sổ. thời gian sử dụng đất: 2058- Văn phòng 1000 mét vuông, trạm điện 1500kva thoải mái SX- Gần...
      Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 475 tr

      475 triệu 50 m2 9,5 triệu/m2
      Phân lô F0 mới ra lò giá chỉ từ hơn 400tr/1lô đến hơn 500trieu/ 1 lô (Bao sổ) đc : Xuân Đồng Tân Minh Sóc Sơn TP Hà NộiDT từ :42 mét vuông...
      Đường 418, Xã Tân Minh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 1 tầng, 43 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông tại Hoài Đức, giá 400 triệu

      400 triệu 43 m2 9,31 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà c4 DT 43m2 đất xen kẹt tại La Tinh, gần khu đấu giá X2, MT 3,2m.Đi lại thuận tiện nhà gồm 2 PN + bếp  toilet nhà đầy đủ công...
      Đường La Tinh, Xã Đông La, Hoài Đức, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá dưới 500 triệu trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá dưới 500 triệu, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá dưới 500 triệu

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá dưới 500 triệu cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.