Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá dưới 500 triệu năm 2026

      Có 12.128 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá dưới 500 triệu

      Sở hữu ngay miếng đất 5 m2 tại Xã Trung An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 34 tr

      34 triệu 5 m2 6,8 triệu/m2
      Cần sang nhượng nền đất chính chủ DT 5.153 mét vuông, 300 mét vuông thổ cư ngay tại xã Trung An, huyện Củ Chi.Xã Trung An, DT 5.153 mét ...
      Xã Trung An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất sổ riêng 151 m2, mặt tiền 6m tại Krông Năng - Đắk Lắk, giá 350 triệu

      350 triệu 151 m2 2,32 triệu/m2
      Tất cả những vùng đất mà đường lớn, ngay khu hành chính tiềm năng cực lớn.Và quan trọng hiện tại chỉ hơn 300tr, tại sao a/c không mua.Em đang có mảnh đất...
      Xã Ea Tam, Krông Năng, Đắk Lắk

      Bán nhanh đất nền 3 m2, mặt tiền 40m, hướng Đông - Bắc tại Bắc Bình - Bình Thuận, giá 420 triệu

      420 triệu 3 m2 140 triệu/m2
      Nhân dịp cuối năm em săn đc lô hàng ngộp chủ thật sự cần tiền nên gửi bán giá siêu hờiii.- Vị trí: Phan Rí Thành (biển Hòa Phú), Bắc Bình, Bình Thuận.- Cách...
      Đường 716B, Xã Phan Rí Thành, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán ngay lô đất mặt tiền 13m, hướng Đông - Nam tại Thống Nhất - Đồng Nai, giá 450 tr

      450 triệu 0 m2
      - 1 sẹc đường trung tâm Hưng Lộc, QL1A vào Chỉ 2 kilomet.- Đầu tư, để giành, làm nhà vườn đều oki.- Điểm mạnh gần khu công nghiệp, dân đông, tiện ích...
      Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất 140 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tân Lạc - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 499 triệu

      499 triệu 140 m2 3,57 triệu/m2
      Chủ mua 900 tr cắt lỗ còn 499 tr/lô.Vị tri: Đường số 1 Tân Lạc, Bảo Lâm.Mỗi lô: 5 x 28m, có 100 mét vuông TC.giá: 499 tr (còn 2 lô liên kế).View đẹp...
      Đường Âu Cơ, Xã Tân Lạc, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu mảnh đất 180 m2 tại Xã Châu Pha - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 450 triệu

      450 triệu 180 m2 2,5 triệu/m2
      Em có miếng đất 180 mét vuông, sẵn 140 mét vuông thổ cư, sổ hồng.Nằm ngay đường mở rộng 39m với 6 làn xe đi vào 50m.giá 450 tr, NH hỗ trợ...
      Đường Bà Rịa - Châu Pha, Xã Châu Pha, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu
      N
      Nguyễn Ngọc Quỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Cần bán lô đất sổ riêng 511 m2 tại Xã Ea Kiết - Cư M'gar - Đắk Lắk, giá 180 triệu

      180 triệu 511 m2 0,36 triệu/m2
      L/H 0973 610 ***.Chính chủ gửi bán ngay nền đất MT betong thông liên xã.Vị trí Ea Kiết, Cưmgar, Đaklak.DT 6,5x 81= 511m2 full hồng lên thổ ngay.KDC đông,...
      Xã Ea Kiết, Cư M'gar, Đắk Lắk

      Cần bán gấp lô đất 500 m2 tại Xã Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 500 tr

      500 triệu 500 m2 1 triệu/m2
      Farm sầu riêng đang thu hoạch.nền thổ cư ngay KDC hiện hữu đang ở, điện, nước đầy đủ.Cách QL 20 chỉ 2 kilomet, bán kính 1 kilomet là trường...
      Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp mảnh đất 500 m2 tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 500 tr

      500 triệu 500 m2 1 triệu/m2
      Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 47 triệu tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      47 triệu 90 m2 0,53 triệu/m2
      L/H tư vấn & đăng kí xem căn hộ chung cư mẫu: 0389 301 ***--------------------------------------căn hộ Moonlight 1.Vị trí: An Lạc Green Symphony, Xã An...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 11 triệu tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      11 triệu 86 m2 0,13 triệu/m2
      Cần cho thuê chung cư 3 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh Carillon 7 Tân Phú. chung cư mới, đẹp, thoáng mát. Tiện ích nội khu, ngoại khu đầy đủ: Hồ...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 2 m2 tại Đường 21B - Thanh Oai - Hà Nội, giá 5 triệu

      5 triệu 2 m2 2,5 triệu/m2
      Xuất ngoại giao, các cụm công nghiệp Thanh Oai ( Cụm CN Kim Bài, Thanh Văn - Tân ước, Thanh Thùy, Hồng Dương, Phương Trung) , DT từ 1000, 2000, 3000,...
      Đường 21B, Thị trấn Kim Bài, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất 45 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Huyện Thanh Oai - Hà Nội, giá 480 tr

      480 triệu 45 m2 10,67 triệu/m2
      Hộ khẩu thị trấn Kim Bài Thanh Oai với giá chỉ hơn 400tr.---------------------------------------------------------------DT: 45m2.MT: 5m.- Ngõ oto đỗ cửa.-...
      Thị trấn Kim Bài, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 7 tầng, 48 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 250 triệu

      250 triệu 48 m2 5,21 triệu/m2
      Ở SƯỚNG ! 7 TẦNG THANG MÁY - MT 5.5MLÊ TRỌNG TẤN - NGUYỄN NGỌC NẠI HOÀNG VĂN THÁI - ngã 4 SỞ ,PHÂN LÔ ,QUÂN ĐỘI ,KD CHỦ THIỆN CHÍ ,bìa đỏ NỞ HẬU GIÁ SỐ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cực hot! 05 suất ngoại giao giá tốt, chính sách tốt mới nhất cụm công nghiệp Phương Trung

      8 triệu 1 m2 8 triệu/m2
      Duy nhất 05 suất ngoại giao cụm công nghiệp Phương Trung, Thanh Oai - Giá chỉ từ 8,x tr/ mét vuông.- Cụm Công Nghiệp Phương Trung với vị trí thuận lợi...
      Dự án Cụm công nghiệp Phương Trung, Huyện Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 80 m2 tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 120 tr

      120 triệu 80 m2 1,5 triệu/m2
      TT ĐÔNG ĐA - ĐÊ LA THÀNH - GIẢNG VÕ HÀO NAM - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN DT 80M X 5 TẦNG - MT 5M GIÁ SỐC NHỈNH 7 tỉTỔNG 4 NGỦ RỘNG ,KHÉP KÍNCHỦ THIỆN TRÍ + BAO PHÍ...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 2 m2 tại Huyện Thanh Oai - Hà Nội, giá 14 tr

      14 triệu 2 m2 7 triệu/m2
      Mua nhà phố thương mại và đất công nghiệp để đón sóng đầu Tư Thanh Oai.Các bác cứ contact: 0989 388 ***.Em cam kết có nhiều lô đẹp và rẻ nhất thị...
      Cụm công nghiệp Kim Bài, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 52 m2 tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 320 triệu

      320 triệu 52 m2 6,16 triệu/m2
      Cần bán đất 1/ Bùi tư toàn- An lạc- Q. bình Tân DT : 4mx13mHướng NamHẻm 4 mgiá : 3,2 tỉ bớt Lộc Nhà gần An Dương Vương và kinh Dương VươngL/H Kim Cương 0915...