Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá dưới 500 triệu năm 2026

      Có 12.128 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá dưới 500 triệu

      Sở hữu ngay mảnh đất 5 m2 tại Xã Phước Vân - Cần Đước - Long An, giá 27 tr

      27 triệu 5 m2 5,4 triệu/m2
      0.52 hec ta nền thổ cư MT cần bán nhanh.Đường Long Hoà Phước Vân, xã Phước Vân, huyện Cần Đước, Long An.Đường lớn liên huyện rộng 8m, cư dân hiện hữu,...
      Đường Long Hòa, Xã Phước Vân, Cần Đước, Long An

      Chuyển nhượng lô đất 1 m2, mặt tiền 30m tại Đường 6 - Thống Nhất - Hòa Bình - Hòa Bình, giá 1 tr

      1 triệu 1 m2 1 triệu/m2
      - Vị trí: P. Thống Nhất, TP Hoà Bình.- Đường rộng 32m có vỉa hè 2 bên, (đường đang làm).- MT rộng 30m, tổng DT 1200 mét vuông.- Nằm trên tuyến đường...
      Đường 6, Phường Thống Nhất, Hòa Bình, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 373 m2 tại Xã Đắk H'Lơ - K'Bang - Gia Lai, giá 230 tr

      230 triệu 373 m2 0,62 triệu/m2
      * miếng đất đẹp tại Gia Lai ngay KDC.- Giá: 230 tr (bao gồm toàn bộ thuế, phí).+ DT: 7x53m (373m2).+ pháp lí: SHR, quy hoạch ONT sẵn, có thể lên đc thổ cư...
      Xã Đắk HLơ, KBang, Gia Lai

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 100 m2 tại Xã Đắk H'Lơ - K'Bang - Gia Lai, giá 230 triệu

      230 triệu 100 m2 2,3 triệu/m2
      * mảnh đất 5x20 (100 mét vuông) sổ hồng thổ cư 100 phần trăm, đường bê tông.* Vị trí tỉnh Gia Lai (Cam kết hình thực tế).* giá: 230 tr (bao...
      Xã Đắk HLơ, KBang, Gia Lai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 2 m2 tại Xã Lộc Bảo - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 420 tr

      420 triệu 2 m2 210 triệu/m2
      Chủ ngộp bán gấp.Siêu rẻ 2000 m2.Giá 420 tr. Đất CLN.Có suối đá chảy quanh đất.Bao sổ.Xã Lộc Bảo - huyện Bảo Lâm - tỉnh Lâm Đồng.Chính chủ. 0909 147 *** Thu.
      Xã Lộc Bảo, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng lô đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 485 triệu

      485 triệu 150 m2 3,24 triệu/m2
      Đất mằn đối diện KCN Becamex Bình Phước một trong những KCN lớn nhất Việt Nam.Tiềm năng phát triển nhanh và là KCN trọng điểm của tỉnh Bình Phước với tổng...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng nền đất 4 m2, mặt tiền 26m, hướng Tây - Bắc tại Ba Vì - Hà Nội, giá 6 tr

      6 triệu 4 m2 1,5 triệu/m2
      Bán đất thôn Cốc Đồng Tâm Minh Quang - Ba Vì DT 3600m2, đất ở NT 250m2, vị trí đẹp, đường bê tông to, tiện xây homestay hoặc nghỉ dưỡng, giá 1,4tr/m2, LH:...
      Xã Minh Quang, Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 164 m2, giá 66 triệu tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      66 triệu 164 m2 0,41 triệu/m2
      Tôi cần bán căn góc 3 ngủ 2 nhà vệ sinh diện tích 164 mét vuông căn hộ Dolphin Plaza - Nguyễn Hoàng (28 Trần Bình) Mỹ Đình.+ chung cư: 9...
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền mặt tiền 6m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 485 triệu

      485 triệu 0 m2
      Chính chủ cần tiên bán nền đất Ngọc Kiên Cổ Đông - Sơn Tây.Tôi chính chủ cần tiền bán nền đất 60,2 mét vuông, MT 6,02m, nở hậu, đường ô tô 7 chỗ,...
      Đường Sơn Đông, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Chuyển nhượng mảnh đất mặt tiền 14m tại Xã Kiêu Kỵ - Gia Lâm - Hà Nội, giá 3 tr

      3 triệu 0 m2
      Chính chủ cần bán ngay miếng đất Góc, nằm giữa 2 dự án vin Ocean Park 1 và 2. đường rộng, oto vào tận nơi, cách đường 179 15m ( Quy hoạch ở rộng 40m)Gần...
      Đường 179, Xã Kiêu Kỵ, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng miếng đất 6 m2 tại Xã Yên Bài - Ba Vì - Hà Nội, giá 21 triệu

      21 triệu 6 m2 3,5 triệu/m2
      Siêu phẩm đẹp không tỳ vết cách HN chỉ 40 kilomet.DT. = 5500m2 thổ cư và vườn Lô Góc.Tại Yên Bài, Ba Vì, HN.Mọi yếu tố Hoàn hảo hội tụ miếng đất...
      Đường ĐT 87, Xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội

      Đất nhà xưởng Thanh Oai - Hà Nội. DT 1000, 2000, 5000 m2 giá CĐT chỉ từ 5.4 tr/m2

      6 triệu 1 m2 6 triệu/m2
      Xuất ngoại giao, các cụm công nghiệp Thanh Oai (Cụm CN Kim Bài, Thanh Văn - Tân ước, Thanh Thùy, Hồng Dương, Phương Trung), DT từ 1000, 2000, 3000,...
      Dự án Telin Park Kim Bài, Đường 21B, Thị trấn Kim Bài, Thanh Oai, Hà Nội.

      Bán kiot chợ đầu mối Nam Hà Nội tại Bích Hòa Thanh Oai

      260 triệu 6 m2 43,34 triệu/m2
      Dự án chợ đầu mối Nam TP Hà Nội tại xã Bích Hòa, Thanh Oai, TP Hà Nội.Đối diện là cụm công nghiệp Thanh Oai, nằm ngay trên mặt đường Vành đai 4 giao QL...
      Đường 21B, Xã Bích Hòa, Thanh Oai, Hà Nội

      Chính chủ cần bán lô đất 3500 m2 tại Đá Thâm, Đông Xuân

      10 triệu 4 m2 2,5 triệu/m2
      Cần bán 3500m2 đất tại Đá Thâm, Đông Xuân, Quốc Oai. ô tô vào tận đất, giá siêu mềm đầu tư:Chính chủ cần bán mảnh đất 3500 m2 tại Đá Thâm, Đông Xuân.-...
      Đường 446, Xã Đông Xuân, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần tiền bán gấp xưởng tại Đa Hội - Bắc Sơn

      24 triệu 3 m2 8 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay nhà xưởng bìa đỏ nét căng.Dt 3386 mét vuông.Mọi chi tiết hotline 0966 889 ***
      Xã Bắc Sơn, Sóc Sơn, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nền đất 4 m2 tại Bình Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 48 triệu

      48 triệu 4 m2 12 triệu/m2
      HÀNG HIẾM LÔ 2 MT SÔNG TP.HCM GẦN CẦU RẠCH TRA - MẶT TRONG & MẶT NGOÀI BỜ SÔNG*** Vị trí đắc địa: Nằm trên MT đường Bờ Bao sông TP.HCM - Cách cầu Rạch Tra...
      Đường Hà Duy Phiên, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2 triệu tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2 triệu 63 m2 0,04 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn 63 mét vuông giá 1.75T , giá gốc 2.09tCăn 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh 63 mét vuông toà B đầu tư nội thất 150tr...
      Dự án C-SkyView, Thủ Dầu Một, Bình Dương
      M
      BÁN & TƯ VẤN THIẾT KẾ NỘI THẤT THỦ DẦU MỘT Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền dự án 150 m2 tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá 490 triệu

      490 triệu 150 m2 3,27 triệu/m2
      Đất nằm trong lòng KCN becamex bình Phước một trong những KCN lớn nhất cả nước và có tốc độ phát triển nhanh nhất tới thời điểm hiện tại.DT: 5x30,...

      Bán nhà đất Việt Nam giá dưới 500 triệu trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá dưới 500 triệu, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá dưới 500 triệu

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá dưới 500 triệu cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.