Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá dưới 500 triệu năm 2026

      Có 12.128 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá dưới 500 triệu

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 32 m2, giá 500 triệu tại Đường 10 - Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương

      500 triệu 32 m2 15,63 triệu/m2
      Tôi là chủ căn hộ Vsip1 do gia đình tôi có công việc cần tiền gấp nên bán căn hộ giá rẻ cho ai có nhu cầu mua ở hoặc đầu tư. Tiện vào ở đầu tư KD sinh lời...
      Dự án VSIP 1, Đường 10, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 490 tr

      490 triệu 150 m2 3,27 triệu/m2
      Đất nằm đối diện KCN Becamex Bình Phước một trong những KCN lớn nhất Việt Nam.Tiềm năng phát triển nhanh và là KCN trọng điểm của tỉnh Bình Phước với tổng...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 100 m2, mặt tiền 7m tại Thống Nhất - Đồng Nai, giá 450 tr

      450 triệu 100 m2 4,5 triệu/m2
      Cần sang nhượng nền đất full thổ cư nằm cạnh TTHH Đức Mẹ Núi Cúi.- DT: 100 mét vuông, ngang 7.5m bề thế.- Đường bê tông hiện hữu 6m, cách QL20 chỉ...
      Đường 20, Xã Gia Tân 2, Thống Nhất, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền 150 m2 tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá 485 triệu

      485 triệu 150 m2 3,24 triệu/m2
      Đất tái định cư Becamex Bình Phước nằm trong lòng KCN Becamex Bình Phước một trong những KCN lớn nhất và phát triển nhất tính tới thời điểm hiện tại.DT đất...

      Sở hữu lô đất nền 1 m2 tại Xã Tân Hưng - Đồng Phú - Bình Phước, giá 295 triệu

      295 triệu 1 m2 295 triệu/m2
      Bán đất sào thuộc ấp Suối Nhung xã Tân Hưng - Đồng PhúNằm ngay đường lớn DT: 1000m giá chỉ 2xxtr. sổ hồng .thích hợp làm nhà vườn nghỉ dưỡng hay đầu tư đều...
      Xã Tân Hưng, Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán gấp căn biệt thự 2 tầng, 1 m2, giá 30 tr tại Thành phố Phủ Lý - Hà Nam

      30 triệu 1 m2 30 triệu/m2
      - Tổng DT hơn 1200m2,MT 60m2 đất dự án 50 năm- Đã có nhà xây dựng với thiết kế 2,5 tầng với DT ở 200m2, còn phần DT còn lại là khuôn viên, sân vườn rộng...
      Dự án Khu đô thị bờ đông sông Đáy, Thành phố Phủ Lý, Hà Nam

      Cần bán gấp mảnh đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 500 triệu

      500 triệu 125 m2 4 triệu/m2
      Chính chủ hết khả năng trả lãi NH nên bị NH phát mãi thu hồi vốn với giá rẻ nhất, thấp hơn giá thị trường 40 phần trăm.DT 5x25m = 125m2 full thổ cư...
      Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      H
      Phạm Quang Thế Nhật Sàn Htm Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nền đất 1 m2 tại Xã Phúc Thọ - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 4 triệu

      4 triệu 1 m2 4 triệu/m2
      Giá sốc 3,6 tr /1 m2.Đất 2 MT đường - đất sát hồ.* Bán hoặc thuê đất căn biệt thự ven hồ siêu đắc đỏ.* Siêu phẫm đặc biệt không dành số đông.Bán mặt nước...
      Xã Phúc Thọ, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Cẩm Thủy - Thanh Hóa, giá 175 triệu

      175 triệu 100 m2 1,75 triệu/m2
      Em bán nền đất tại Cẩm Thuỷ.DT hơn 100 mét vuông (MT 5,5m).1  kilomet là ra KDL suối cá.Ngay gần dự án KDL nghỉ dưỡng Cẩm Thuỷ của Vin...
      Đường Tỉnh lộ 217, Xã Cẩm Lương, Cẩm Thủy, Thanh Hóa.

      Chuyển nhượng lô đất nền 20 m2 tại Xã Lang Quán - Yên Sơn - Tuyên Quang, giá 240 triệu

      240 triệu 20 m2 12 triệu/m2
      - CĐT: Công ty CP Đầu tư Xây dựng và Thương mại An Phát Vinh.- Vị trí: Xã Lang Quán, huyện Yên Sơn, tỉnh Tuyên Quang.Dự án Thiên Đường " độc - đặc biệt -...
      Dự án Công viên nghĩa trang Thiên Đường, Xã Lang Quán, Yên Sơn, Tuyên Quang

      Cần bán ngay lô đất nền 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 13 tr

      13 triệu 60 m2 0,22 triệu/m2
      - CC CẦN bán ngay ĐẤT ĐANG CÓ nhà cấp 4 CHO THUÊ KD ĐỈNH CỦA ĐỈNH. MẶT PHỐ MẬU LƯƠNG, KIẾN HƯNG, hợp đồng, HN, DT 60M, MT 5M, GIÁ 12,6 tỉ.- MẶT PHỐ - KD...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 30 m2, mặt tiền 3m tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội, giá 40 tr

      40 triệu 30 m2 1,34 triệu/m2
      Chỉ hơn 1ty1Cầm tay bìa đỏ miếng đất thị trấn trạm trôi hoài đức.DT 30m ngõ gần đường otoGần trung tâm hành chính huyệnGần chợ, trường học, siêu thị...Khu...
      Dự án Westpoint - Nam đường 32, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      (Hàng CDT) E có 1 lô nhà xưởng trục chính dự án cần bán. Liên hệ:

      6 triệu 1 m2 6 triệu/m2
      Cần bán lô nhà xưởng cụm công nghiệp huyện Thanh Oai, gần sát đường trục phía Nam(Cienco5) thuận tiện giao thông đi các tỉnh. Về nội thành TP Hà Nội 10 ph...
      Xã Hồng Dương, Thanh Oai, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 60 triệu

      60 triệu 32 m2 1,88 triệu/m2
      #Nhà #LaiXá #hoàiđức ngõ tương đối rộng THOÁNG - NHÀ DÂN XÂY KIÊN CỐ - an sinh xã hội ĐỈNH - SỔ ĐẸP Giá: 2x tỉ là có nhà đẹp - hiện đại - ở đón...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 5m tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm, giá 60 triệu

      60 triệu 47 m2 1,28 triệu/m2
      #Nhà #Xuân Phương # Nam Từ Liêm ngõ tương đối rộng THOÁNG LÔ GÓC- NHÀ DÂN XÂY KIÊN CỐ - an sinh xã hội ĐỈNH - SỔ ĐẸP Giá: 4 tỉ là có nhà đẹp - hiện...
      Dự án Xuân Phương Garden, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn shophouse 2 tầng, 1 m2, giá 20 tr tại Đường Ba La - Phú Lương - Hà Đông - Hà Nội

      20 triệu 1 m2 20 triệu/m2
      chủ đầu tư PCCI cần bán sàn thương mại tầng 2 toà căn hộ CT1 - Complex Hà Đông, tổng DT 3 bìa đỏ là 1080m2, sử dụng lâu dài, Vị trí đẹp, gần ĐH Đại Nam,...
      Dự án PCC1 Complex, Đường Ba La, Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 56 tr tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      56 triệu 80 m2 0,7 triệu/m2
      CẢM HỨNG KIẾN TẠO chung cư FIATO PREMIER VƯỢT MỌI MONG ĐỢI - VƯƠN TẦM HẠNH PHÚC1. Diện tích đa dạng, nhiều lựa chọn ( 2 phòng, 3 phòng, penthouse,...
      Dự án Fiato Premier, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay mảnh đất 60 m2 tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 360 triệu

      360 triệu 60 m2 6 triệu/m2
      Bán đất HXT hẻm 173 An Dương Vương - p an lạc - Q. bình tân DT 4x15mgiá 3,6 tỉ Hướng bắc - hẻm cùng 0915 261 *** kim cương
      Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá dưới 500 triệu trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá dưới 500 triệu, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.