Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá dưới 500 triệu năm 2026

      Có 12.128 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá dưới 500 triệu

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền mặt tiền 7m tại Xã Ninh Tân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 285 tr

      285 triệu 0 m2
      Cần bán miếng đất tại Thôn Trung, Ninh Tân, Ninh Hoà, Khánh Hoà.- DT: 162,6 mét vuông (ngang 7m- dài 25m). Có 60 mét vuông ONT.- Hiện trạng...
      Xã Ninh Tân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 170 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 275 triệu

      275 triệu 170 m2 1,62 triệu/m2
      Quỹ đất ven KCN Thạch Quảng giá chỉ 2xxtr/lô.- DT 120 - 190 mét vuông, MT 5m.- Đón sóng công nghiệp và đô thị.- Cách đường mòn HCM 200m.- Gần các công...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Thạch Quảng, Thạch Thành, Thanh Hóa.

      Sở hữu ngay căn biệt thự 5 tầng, 260 m2, giá 35 triệu tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      35 triệu 260 m2 0,14 triệu/m2
      Chính chủ cho thuê căn biệt thự 260m2 vị trí đẹp:Làm văn phòng đại diện công ty, trung tâm đào tạo xuất khẩu lao động, Văn phòng + kho hàng buôn bán.Vị...
      Dự án Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 160 m2, giá 28 tr tại Hoàng Mai - Hà Nội

      28 triệu 160 m2 0,18 triệu/m2
      Chính chủ Chị Thủy chuyển sang định cư tại Đức, muốn bán ngay biệt thự liên kế Đền Lừ.* (Chị cần bán nhanh).- đường trước nhà rộng 3 xe oto tránh nhau...
      Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà shr 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Lâm - Long Biên, giá 13 triệu

      13 triệu 60 m2 0,22 triệu/m2
      Chuyển nhà to anh Tú cần bán nhà đang ở Ngọc Lâm-Tinh hoa ẩm thực Long BiênCách mp Ngọc Lâm khoảng 30m -Đượng nhựa thông các tuyến phốNhà cách cầu tầm...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 6m tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 450 tr

      450 triệu 100 m2 4,5 triệu/m2
      DT : 100 mét vuông Ngang 5m, Dài 20m Thổ cư 100%giá 450 tr Xung quanh nhà dân đông đúc, cách trường cấp 2 Bình Chánh ủy ban nhân dân xã Bình...
      Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 1 m2, mặt tiền 17m tại Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 180 tr

      180 triệu 1 m2 180 triệu/m2
      Cần bán gấp miếng đất sổ hồng.DT: 17x60=1076m2.- Đất vuông vắn, thổ nhưỡng đẹp, phù hợp xây nhà định cư trồng cây ăn trái.- Đất TX ngay QL 13.- Cạnh chợ...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp miếng đất 260 m2 tại Minh Thắng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 480 triệu

      480 triệu 260 m2 1,85 triệu/m2
      Chính chủ bán đất Minh Thắng, Chơn Thành.DT 260 mét vuông, thổ cư sẵn 100 mét vuông.Giá 480tr (giá 100 phần trăm).Đối diện trường cấp 1...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Minh Thắng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay miếng đất 120 m2 tại Phường Phú Thứ - Cái Răng - Cần Thơ, giá 450 tr

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất ngộp đường Mai Chí Thọ, P. Phú Thứ, Q. Cái Răng, Cần Thơ.Đất nằm vị trí đẹp cách BV Hoàn Mỹ Cửu Long 500m gần các tiện ích: Chợ Phú...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán lô đất nền 4 m2 tại Xã Thuận Quý - Hàm Thuận Nam - Bình Thuận, giá 12 tr

      12 triệu 4 m2 3 triệu/m2
      Vị trí đất cao, view đẹp.Cách nhựa 40m.Cách biển 1 kilomet, cách DT719B 250m.Cách TP. Phan Thiết 20p chạy xe máy.Cách Novaworld Phan Thiet...
      Xã Thuận Quý, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Cần bán nhanh nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cư Pơng - Krông Buk - Đắk Lắk, giá 139 triệu

      139 triệu 150 m2 0,93 triệu/m2
      Mỗi lô ngang 5 liên kế nhau cắt lỗ sâu.Xung quanh cư dân hiện hữu đất đẹp bằng phẳng có thể xây nhà ngay.Gần trường học, chợ, Bách Hoá Xanh, BV đầy...
      Xã Cư Pơng, Krông Buk, Đắk Lắk

      Bán nhanh nền đất 1 m2, mặt tiền 16m tại Đường 29 - Ea Dăh - Krông Năng - Đắk Lắk, giá 325 tr

      325 triệu 1 m2 325 triệu/m2
      Bán 1.200 mét vuông (QH thổ cư) - Krôngnăng - ĐắkLắk.Ngang 16m đất Sát bên QL 29.Đường sắp đổ bê tông. Khí hậu mát mẻ trong lành!Hỗ trợ lên thổ cho...
      Đường 29, Xã Ea Dăh, Krông Năng, Đắk Lắk

      Chuyển nhượng nền đất 175 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Kim Bảng - Hà Nam, giá 315 triệu

      315 triệu 175 m2 1,8 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay 3 miếng đất liên kế:- Cách đường QL chỉ 200 mét.- cư dân xung quanh đông đúc.- Gần công sở, trường học, chợ.Thông tin cụ thể...
      Đường Quốc Lộ 38, Xã Tượng Lĩnh, Kim Bảng, Hà Nam

      Cần bán gấp mảnh đất 626 m2, mặt tiền 7m tại Xã Khánh Bình - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 479 triệu

      479 triệu 626 m2 0,77 triệu/m2
      Kiếm đâu ra lô thứ 2 giá rẻ như thế này ạ.Đất nằm trong khu bàn cờ thuộc xã Khánh Bình - Huyện Khánh Vĩnh.- DT: 626m2. Ngang 7m nở hậu 8m. Có sẵn 200m2 thổ...
      Xã Khánh Bình, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất 61 m2 tại Huyện Ninh Hải - Ninh Thuận, giá 490 triệu

      490 triệu 61 m2 8,04 triệu/m2
      Bỏ phố về biển chỉ với 490tr.Đất full thổ cư - Cách biển Ninh Chử 400m.Tiện ích đầy đủ, hải sản tận nơi (Chợ Nại).Cách trung tâm 5p oto.Cách sân bay Cam...
      Thị trấn Khánh Hải, Ninh Hải, Ninh Thuận

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 120 m2, mặt tiền 6m tại 3 - Gò Công - Tiền Giang, giá 450 triệu

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất đường Tết Mậu Thân, P. 3, Gò Công, Tiền Giang. Cách trường Trung học cơ sở P. 3 100m DT đất 120 mét vuông (6x20m)cơ sở giao ...
      Đường Tết Mậu Thân, Phường 3, Gò Công, Tiền Giang

      Cần bán miếng đất 3 m2, mặt tiền 41m, hướng Đông - Nam tại Gò Công - Tiền Giang, giá 13 triệu

      13 triệu 3 m2 4,34 triệu/m2
      Vị trí đất nằm MT đường lớn 873B.- Giao thông thuận lợi.- Khu vực theo quy hoạch chung là khu vực phát triển mạnh về TMDV và giải trí KDC cao cấp.- Tiềm...
      Đường 873B, Xã Long Hưng, Gò Công, Tiền Giang

      Cần bán căn hộ 4 phòng ngủ, 182 m2, giá 30 triệu tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      30 triệu 182 m2 0,17 triệu/m2
      Chính chủ đi nước ngoài không có nhu cầu sử dụng cần cho thuê căn hộ chung cư tại tòa P1 Ciputra TP Hà Nội.DT: 182 mét vuông.Thiết kế: 4 PN, 3 vệ...
      Dự án Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá dưới 500 triệu trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá dưới 500 triệu, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá dưới 500 triệu

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá