Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá dưới 500 triệu năm 2026

      Có 12.127 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá dưới 500 triệu

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 40 m2, giá 60 tr tại Đường Số 1 - Châu Thành - Tiền Giang

      60 triệu 40 m2 1,5 triệu/m2
      Mua nhà ở giá rẻ ngay khu công nghiệp Tân Hương.- TT chỉ với 60 tr có ngay ngôi nhà 2 phòng ngủ gần khu công nghiệp. Có giá trị thanh khoản cao.-...
      Đường Số 1, Tân Hương

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 42 m2, hướng Tây-Nam tại Phố Phó Đức Chính - Sơn Trà, giá 2,283 tr

      2.29 triệu 42 m2 0,06 triệu/m2
      [B.Á.N NH.A 2,5 Tầng] Kiệt ô tô Phó Đức Chính - Sơn Trà (Tặng nội thất đầy đủ)NHÀ ĐẸP, KIỆT BAO ĐẸP, GIÁ RẺ nên anh/chị quan tâm gọi ngay em sớm thì...
      Phố Phó Đức Chính, Phường Mân Thái, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn 48 m2, giá 439 tr tại Đường Lý Thái Tổ - Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      439 triệu 48 m2 9,15 triệu/m2
      🎁 CƠ HỘI CUỐI CÙNG SỞ HỮU GÓI NỘI THẤT KHI MUA chung cư The GLORY 🎁Duy nhất trong tháng 10, khi sở hữu chung cư cao cấp loại 1  phòng ngủ tại The...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường Hòa Phú, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cho thuê căn hộ lê hồng phong quận 10 gần ngã bảy lý thái tổ đầy đủ nội thất máy giặt riêng

      7 triệu 30 m2 0,24 triệu/m2
      chung cư cho thuê Lê Hồng Phong Q. 10Quá tiện đi qua Q1-Q3Tiện ít nội khu: Gần nhiều trường học. shop tiện lợi. Nhiều hàng quán ăn- Không chung chủ- giờ...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 1, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 35 m2, giá 1,2 triệu tại Đường 12 - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.2 triệu 35 m2 0,04 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư mini giá 1,2 tỉ VND tại Đường 12, P. 11, Gò Vấp, HCM với DT 35m2 .CDT tặng 1 gác 18m2 tăng thêm DTSD cho căn hộ chung cư, biến...
      Đường 12, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 6 triệu tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      6 triệu 50 m2 0,12 triệu/m2
      Cần cho thuê chung cư 35 Hồ Học Lãm, P. An Lạc Q. bình tân. Nhà sạch sẽ full nội thất, tầng cao, căn hộ góc thoáng mát.- DT: 50m 2 phòng ngủ -...
      Đường Hồ Học Lãm, An Lạc

      Sở hữu chung cư 42 m2, giá 400 tr tại Đường Võ Chí Công - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      400 triệu 42 m2 9,53 triệu/m2
      Qũy căn ngoại giao FPT Plaza 3 trực tiếp CĐT,Ưu tiên chọn căn,CK cao,Tặng vàng ngay. L/H gọi ngay: 0931968168/strong>-> free quản lý->Tặng vàng cho...