Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá dưới 500 triệu năm 2026

      Có 12.127 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá dưới 500 triệu

      Sở hữu căn 74 m2, hướng Đông-Nam, giá 4,58 triệu tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      4.58 triệu 74 m2 0,07 triệu/m2
      Duy nhất một căn mua trực tiếp CĐT vin, Nhận nhà ở ngay trong phân khu Masterise Water Front.- Căn 3 PN.- DT 74m2.- logia hướng Đông Nam - hướng Tây ...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 100 m2, hướng Đông tại Tam Lập - Phú Giáo - Bình Dương, giá 0,35 tr

      0.35 triệu 100 m2 0,01 triệu/m2
      * ĐẤT PHÚ GIÁO, BÌNH DƯƠNG, ĐẦU TƯ HOẶC Ở, GIÁ 3,5tr/ mét vuông/100 phần trăm THỔ CƯ.* DT nền đất bán: 105 mét vuông(5mx21m), sổ hồng,...
      Đường ĐT 741, Xã Tam Lập, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền 1200 m2 tại Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 160 tr

      160 triệu 1200 m2 0,14 triệu/m2
      KD thua lỗ cần tiền nên sang gấp 30x40=1200 mét vuông thổ cư ngay khu công nghiệp, chợ, trường, dân đông mà tôi đã mua từ rất lâu:-   DT:...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Bán miếng đất 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - Hưng Long - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 490 triệu

      490 triệu 100 m2 4,91 triệu/m2
      Chính chủ bán nhiều mảnh đất Thổ Cư đầy đủ, tặng giấy phép xây , sổ hồng , Đường xe tải , Ôtô tới ngay Đất bao đầu tư sinh lời dài lâu.DT, VỊ TRÍ ĐA DẠNG...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Hưng Long, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 59 m2, hướng Tây, giá 292,99 triệu tại Đường Hồ Văn Lâm - 2 - Tây Ninh - Tây Ninh

      292.99 triệu 59 m2 4,97 triệu/m2
      🏠🏠Nhà Ở xã hội căn hộ chung cư cao cấp p2 Tp. Tây Ninh🔥🔥 giá chỉ 299/tr góp 70%DT : 59m² , 74m² ..gồm 1pk.. 2PN toalet.. sân sau.. sân đậu ô tô..👉...
      Đường Hồ Văn Lâm, Phường 2, Thị xã Tây Ninh, Tây Ninh

      Sở hữu ngay miếng đất 100 m2, hướng Đông tại Tân Lập - Đồng Phú - Bình Phước, giá 350 tr

      350 triệu 100 m2 3,5 triệu/m2
      * ĐẤT ĐỒNG PHÚ, BÌNH PHƯỚC, ĐẦU TƯ HOẶC Ở, GIÁ 3,5tr/m²/100 phần trăm THỔ CƯ.* DT nền đất bán: 105m²(5mx21m), sổ hồng, 100 phần trăm thổ cư.*...
      Đường ĐT 741, Xã Tân Lập, Huyện Đồng Phú, Bình Phước

      Mặt tiền kinh doanh đỉnh 80m2 ngang 4 nở hậu - 4 tầng BTCT nhỉnh 12 tỷ

      Thỏa thuận 81 m2
      MẶT TIỀN KINH DOANH VÀ Ở - NỞ HẬU - 2 MẶT THOÁNG - CHỢ CÂY QUÉOMô tả:,- Vị trí kinh doanh sầm uất, gần trường , chợ- Diện tích thực tế 81m2 công nhận 65m2-...
      Đường Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường Phường 6, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 2 tầng, giá 15 triệu tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      15 triệu 110 m2 0,14 triệu/m2
      Cho thuê nhà nguyên căn 1 Trệt + 2 Lầu + 1 Sân Thượng, đường số 1, khu dân cư Khang An, Tân Tạo A, Bình Tân (96 Trần Đại Nghĩa đi vào, cách vòng xoay An...
      Đường Trấn Đại Nghĩa, Phường Tân Tạo A, Quận Bình Tân, TP. HCM

      Cần bán ngay miếng đất 1000 m2 tại Đường ĐT 756 - Tân Khai - Hớn Quản - Bình Phước, giá 280 triệu

      280 triệu 1000 m2 0,29 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán nhanh 1000 mét vuông đất nằm ở trong KDC đông đúc:Đường 18m thông vào KDC đang sinh sống và làm việc ở đây ở Nhiều Nhà Máy Xí...
      Đường ĐT 756, Thị trấn Tân Khai, Hớn Quản, Bình Phước

      Bán nhà sổ riêng 33 m2 tại Đường Bát Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 5 tr

      5 triệu 33 m2 0,16 triệu/m2
      Nhà dân xây - oto tránh - an sinh xã hội đỉnh cao - nội thất đầy đủ - trước nhà thoángMô tả : + Nhà mới 4 tầng dân xây, vài bước ra oto, nội ...
      Đường Bát Khối, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bình Thạnh P7 HXH nhà nát 184m2 CN ngang 7*26 không quy hoạch nhỉnh 60tr/m2

      Thỏa thuận 184 m2
      -  Vị trí P7 Bình Thạnh cực đẹp, - HXH Tới nhà luôn, khu sạch sẽ và cực kỳ an ninh, rất khó tìm.,- Tiện ích xung quanh: Gần Chợ, Trường, Đường,...
      Đường Đường Nơ Trang Long, Phường Phường 7, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

Thỏa thuận 184 m2

Thỏa thuận 184 m2

      Cần bán đất nền 180 m2, hướng Nam tại Đường Lê Lợi - Hải Lệ - Quảng Trị - Quảng Trị, giá 390 triệu

      390 triệu 180 m2 2,17 triệu/m2
      Bán Nhà Bên KDL Sinh Thái Lotus**Cơ hội đầu tư vàng tại khu vực phát triển năng động!**Chúng tôi hân hạnh giới thiệu đến bạn những sp BĐS hấp dẫn bên cạnh...
      Đường Lê Lợi, Xã Hải Lệ, Thị xã Quảng Trị, Quảng Trị

      Cần bán ngay nền đất 6713 m2 tại Thị trấn Chợ Lầu - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 390 triệu

      390 triệu 6713 m2 0,06 triệu/m2
      Đất nông nghiệp trồng cây hàng năm tại thị trấn Chợ LầuGiá chỉ từ 390tr/sổĐáp ứng đc như cầu mua đầu từ sinh lờiĐịa điểm thuận tiện di chuyểnSHR sang tay ngay
      Thị trấn Chợ Lầu, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán ngay mảnh đất 250 m2 tại Xã Tân Quan - Hớn Quản - Bình Phước, giá 460 tr

      460 triệu 250 m2 1,84 triệu/m2
      Đất nền sổ sẵn khu công nghiệp Chơn Thành giá chưa tới 2tr/ mét vuông - DT 250 mét vuông (thổ cư 100m) - MT đường nhựa 32m - Sổ...
      Xã Tân Quan, Huyện Hớn Quản, Bình Phước

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 70 m2 tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy, giá 230 triệu

      230 triệu 70 m2 3,29 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ 165 Dương Quảng Hàm, Nguyễn Văn Huyên  70 mét vuông - MT 4.4m x 5tầng – 16.5tỉ.Mặt ngõ KD sầm uất tiện làm công ty, văn...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 180 m2, hướng Nam tại Hải Lệ - Quảng Trị - Quảng Trị, giá 0,00039 tr

      0.01 triệu 180 m2 0,01 triệu/m2
      ĐẦU TƯ NGAY HÔM NAY - SỞ HỮU ĐẤT TẠI TX QUẢNG TRỊBạn có biết rằng TX Quảng Trị đang trở thành “điểm nóng” đầu tư? Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ để bạn sở...
      Đường Hùng Vương, Xã Hải Lệ, Thị xã Quảng Trị, Quảng Trị

      Bán nhà đất Việt Nam giá dưới 500 triệu trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá dưới 500 triệu, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá dưới 500 triệu

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá dưới 500 triệu cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.