Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá dưới 500 triệu năm 2026

      Có 12.127 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá dưới 500 triệu

      Cần bán gấp đất 225 m2 tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 0,658 tr

      0.66 triệu 225 m2 0,01 triệu/m2
      Bán nền đất MT lộ lớn, sát bên KĐT Phúc Hưng và KDL Hoa Việt Garden 🪴📍5 x 50m, 50m² thổ cư . Giá cần bán chỉ 9xx tr( x nhỏ xíu )Ở ,Buôn bán KD , đầu tư...
      Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, hướng Tây-Nam tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 15,5 tr

      15.5 triệu 100 m2 0,16 triệu/m2
      Chuyên bán đất nền bìa đỏ sân golf Long Thành dự án Biên Hòa New City liên kế KĐT Aqua City Novaland thuộc P. Phước Tân Tp Biên Hòa Đông Nai. Hạ tầng hoàn...
      Đường Hương lộ 2, Xã Phước Tân, Thành phố Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai

      💥💥 Chính thức nhận booking 2 tòa cuối cùng G5, G6 Sola Park Vin..homes Smart City Tây Mỗ

      Thỏa thuận 43 m2
      💥💥 Chính thức nhận booking 2 tòa cuối cùng 𝐆𝟓, 𝐆𝟔 𝐒𝐨𝐥𝐚 𝐏𝐚𝐫𝐤 𝐕𝐢𝐧..𝐡𝐨𝐦𝐞𝐬 𝐒𝐦𝐚𝐫𝐭 𝐂𝐢𝐭𝐲 𝐓𝐚̂𝐲 𝐌𝐨̂̃𝗦𝗮̆𝗻 𝗰𝗮̆𝗻 đ𝗲̣𝗽...
      Đường Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Xã Tây Mỗ, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      C
      The Sola Park - Vin Smart City Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà đẹp 82 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Phạm Văn Đồng - Thủ Đức, giá 7E-06 tr

      0.01 triệu 82 m2 0,01 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 82m² sát Phạm Văn Đồng, phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức. -DT: 82m² (4.5mx18m). Giá 7 tỉ thỏa thuận chính chủ.- Kết cấu: Nhà 3...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cho thuê mặt bằng kinh doanh rộng rãi, vị trí đắc địa tại KQH Yersin, P9, Đà Lạt

      20 triệu 306 m2 0,07 triệu/m2
      Giá chào thuê chỉ 20 tr/tháng (thỏa thuận)DT: 306m²MT: 15,7m, Mặt hậu: 15m, Chiều dài: 19,3mĐông Nam, lộ giới 9mNhà cũ trên đất đang cho thuê KD, gồm 3...
      Phường 9, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nền đất 150 m2 tại Xã Cư Bao - Buôn Hồ - Đắk Lắk, giá 249 triệu

      249 triệu 150 m2 1,66 triệu/m2
      Đất tại Cư Bao, TX Buôn Hồ, đẹp bằng phẳng, KDC ô bàn cờ, đường rộng 2 oto thoải mái. Đường QH rộng 14m.DT 150 m2 (ngang 5)m.* Tiềm năng tăng giá:- TX buôn...
      Xã Cư Bao, Thị xã Buôn Hồ, Đắk Lắk

      Cần bán miếng đất 336 m2 tại Chợ Chùa - Nghĩa Hành - Quảng Ngãi, giá 239 tr

      239 triệu 336 m2 0,72 triệu/m2
      Tôi cần bán nền đất vườn MT đường Huỳnh Thúc Kháng, đối diện công an Huyện Nghĩa Hành cách TP Quảng Ngãi chỉ 10 ph.DT: Tổng 336m2 (24m x 14m), MT đường 24...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Thị trấn Chợ Chùa, Huyện Nghĩa Hành, Quảng Ngãi

      Chuyển nhượng nền đất 225 m2 tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 0,000299 triệu

      0.01 triệu 225 m2 0,01 triệu/m2
      Tài chính từ 199 tr là mua vay đc. DT: 182m², 217m² , thổ cư 50m²Giá 6xx, 7xx,💵 Đất sổ sẵn,Thích hợp ở, kết hợp xây trọ cho thuê gần KCN Becamex...
      Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu nền đất 500 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Trừ Văn Thố - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 500 tr

      500 triệu 500 m2 1 triệu/m2
      Bán đất gần trung tâm huyện Bầu BàngMT đường 12m,SHR riêng Đất KDCDT: 500m2 Giá: 500 tr call ngay Hoàng Nam : 0933.817.592 xem đất
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Trừ Văn Thố, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán nhanh mảnh đất 130 m2 tại Xã Triệu Thành - Triệu Sơn - Thanh Hóa, giá 400 tr

      400 triệu 130 m2 3,08 triệu/m2
      * Thông tin chi tiết:- DT: Trên 100m2.- MT: Trên 5m.- bìa đỏ: minh bạch sẵn sàng giao dịch.* Tiện ích nổi bật:- Có cao tốc Nghi Sơn- Thọ Xuân đi qua, rất...
      Xã Triệu Thành, Huyện Triệu Sơn, Thanh Hóa

      Bán gấp căn biệt thự 60 m2, giá 9E-06 triệu tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      0.01 triệu 60 m2 0,01 triệu/m2
      SIÊU PHẨM căn biệt thự liên kế VỊNH THIÊN ĐƯỜNG TBVTĐ7-50 VTĐ-102 cạnh căn xẻ khe +  Nằm giữa vũ trụ vui chơi, giải trí của dự án, vị trí đắc...
      Tân Quang, Thị trấn Như Quỳnh, Văn Lâm và Nghĩa Trụ, Văn Giang, tỉnh Hưng Yên

      Bán nhanh đất nền 2217 m2 tại Đường Hồ Chí Minh - Liên Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 3,8 triệu

      3.8 triệu 2217 m2 0,01 triệu/m2
      Chính chủ cần thanh khoản nền đất 2217m trong đó có 200m thổ cư còn lại cln .địa chỉ tại thôn ao kềnh xã liên sơn huyện lương sơn hoà bình.vị trí cách...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Liên Sơn, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Cho thuê văn phòng giá chỉ 13 triệu VND tại Hoàng Mai Hà Nội

      13 triệu 57 m2 0,23 triệu/m2
      Cho thuê văn phòng với giá 13 tr VND tại Đường Trần Thủ Độ, P. Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội, thuộc dự án Green Park Trần Thủ Độ, DT 57...
      Số 1 Đường Trần Thủ Độ, Quận Hoàng Mai, TP Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 210 m2 tại Phú Trung - Phú Riềng - Bình Phước, giá 420 triệu

      420 triệu 210 m2 2 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất vị trí đẹp, ngay Trung tâm Huyện Phú RiềngMT đường nhựa 18mDT 7x30, có sẵn 100 mét vuông thổ cưNgay chợ, ủy ban nhân dân,...