Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.711 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 40 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 40 m2 63 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay xoay vốn nên để giá siêu mềmThông tin chi tiết- Hạ giá: Hẻm Nguyễn Văn Đậu, P11, Bình Thạnh. Nhà 1 tầng kiên cố, dọn vô ở ngay 40m²-...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 58 m2 tại Đường Đào Tông Nguyên - Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 770 tr

      770 triệu 58 m2 13,28 triệu/m2
      - Tình Trạng Nhà 1 Trệt 1 Lầu, 3 PN 2 WC, Có Thể Dọn Vô Ở đc Ngay Không Cần Sửa Sang Gì Thêm. - Dt 58 mét vuông (4*14,5) Công Nhận Đủ Trong Sổ.-...
      Đường Đào Tông Nguyên, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 36 m2 tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - 3 - Quận 3, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 36 m2 202,78 triệu/m2
      Bán nhà khu căn hộ Nguyễn Thiện Thuật, ô tô đậu trước nhà, KDC đông đúc dễ cho thuê hoặc KD, giá siêu hot 7 tỉ 300 tr✅ Hiện trạng: 1 Trệt, 1 Lầu BTCT, DT:...
      Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 62 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Hồ Văn Long - Bình Tân, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 62 m2 41,13 triệu/m2
      Bán đất ngay Hồ Văn Long, Bình Tân, 100 phần trăm thổ cư, giá chỉ 2 tỉ 550 còn thỏa thuận !!!- DT 62 m² = 4x15, nở hậu- Hẻm 4m sạch sẽ, rộng rãi, hẻm...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 61 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 61 m2 98,37 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà xây kiên cố để ở, nay đổi nhu cầu nên cần bán ngay.DT 61m² ngang 4.2m vuông đẹpKết cấu 3 tầng gồm 3 PN 3  toilet phòng...
      Đường Đình Phong Phú, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường 3/2 - 11 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 50 m2 119,6 triệu/m2
      BÁN NHÀ hẻm ô tô TRUNG TÂM Q. 10, ĐƯỜNG BA THÁNG HAI + DT công nhận sổ 50 mét vuông, ba lầu ba  phòng ngủ ba  nhà vệ sinh, sân...
      Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 51 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 51 m2 105,89 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí bán ngôi nhà cấp 4 sạch đẹp, KDC sầm uất bậc nhất Phước Long B, phù hợp mua ở hoặc giữ TS lâu dài.DT: 52 mét vuông ngang 4m ,nở...
      Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 99 m2 tại Đường Lê Thị Riêng - Bến Thành - Quận 1, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 99 m2 267,68 triệu/m2
      + Gọi 0934181121/p>+ Vị trí cực đẹp , hẻm xe hơi thông , cách chợ Bến Thành và   công viên 23/9 chỉ vài ph di chuyển, khu tập trung  văn...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 65 m2 tại Đường Nguyễn Bình - Phú Xuân - Nhà Bè, giá 780 tr

      780 triệu 65 m2 12 triệu/m2
      -  Gần trạm y tế P. , trường cấp 2 cư dân đông đúc. - DT: 5m x 13m- Giá bán ngay TT chỉ 780 tr có thỏa thuận - Kết cấu: Nhà 1T 1L,...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 90 m2 tại Đường Phạm Hùng - 10 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 90 m2 194,45 triệu/m2
      -Tôi cần bán ngay nhà 3lau ngay MT Phạm Hùng,Q8-DT:5.5x17m-Nhà Tôi xây vừa cho KD vừa ở nên rất chắc chắn mua vào là KD đc ngay-MT đường lớn,2 chiều có lề...
      Đường Phạm Hùng, Phường 10, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 64 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 650 triệu

      650 triệu 64 m2 10,16 triệu/m2
      - DT 64m² nhà 1 trệt 1 lầu 3 PN,2 nhà vệ sinh. - giá siêu mềm không thỏa thuận bớt giá. - cơ sở hạ tầng điện âm nước máy. -...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 58 m2 tại Đường Ngô Tất Tố - 19 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 925 tr

      925 triệu 58 m2 15,95 triệu/m2
       - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu + gác + sân. - DTSD thực tế: 58 mét vuông DT sàn: 116 mét vuông. - giá TT: Chỉ 925 tr không đâu rẻ bằng....
      Đường Ngô Tất Tố, Phường 19, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 62 m2 tại Đường Trần Trọng Cung - Bình Thuận - Quận 7, giá 950 tr

      950 triệu 62 m2 15,33 triệu/m2
      - Giá TT 950 tr đã bao gồm phí sang tên công chứng. - DT CN 62m², ngang 4m dài 15,5m. - Đường trước nhà rộng 6m oto đi lại thoải mái - Nằm...
      Đường Trần Trọng Cung, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 21 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 21 m2 138,1 triệu/m2
      nhà tại Đường Ni sư Huỳnh Liên, P. Bảy Hiền, Thành phố Hồ Chí Minh (Q. Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh cũ) với thiết kế 2 phòng ngủ +...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 11,99 triệu/m2
      📈 ĐẦU TƯ ĐẤT GĐ NÀY VẪN LÀ AN TOÀN NHẤT📍 khu dân cư Bình Hưng, Bình Chánh, Ql50 ✔ cư dân hiện hữu✔ Sổ riêng✔ Giá còn tốt💰 Chỉ từ 1 tỉ 199 __...
      Đường Quốc Lộ 50, Đường Quốc Lộ 51, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 70 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 70 m2 92,86 triệu/m2
      Chủ cần bán ngôi nhà tâm huyết, xây ở chắc chắn, thiết kế hợp lý, dọn vô ở ngay.DT 70 mét vuông, kết cấu 1 trệt 1 lầu gồm 3 PN, 3 toilet, có...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 65 m2, giá 1,99 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 65 m2 30,64 triệu/m2
      💰 Giá chỉ từ 1.991.000.000tỉ/căn👉 Trả trước chỉ 15 phần trăm – ngưng đến khi nhận nhà. 🏙️ chung cư CAO CẤP THE WIN CITY – CHỈ 20 ph ĐẾN...
      Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 62 m2, hướng Đông tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 62 m2 41,13 triệu/m2
      DT 62m², pháp lí đầy đủ, sổ hồng, NH cho vay 70-80 phần trăm.Xây dựng tự do, 1 trệt 1 lửng 3 lầu, sân thượng, hỗ trợ giấy phép XD.Tỉnh Lộ 10, Tân...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!