Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.711 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 50 m2, giá 6,7 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 50 m2 134 triệu/m2
      - Giá đã gồm thuế bên bán, còn thỏa thuận cho khách thiện chí- Nội thất cơ bản, dễ decor theo sở thích- Căn tốt nhất thị trường- Giỏ hàng còn nhiều căn...
      Số 92 Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 104 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường S2 - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 17 tỷ

      17 tỷ 104 m2 163,47 triệu/m2
      BÁN nhà phố ĐƯỜNG S2 TÂY THẠNH - TÂN PHÚ - ĐANG CÓ THU NHẬP 50TR/THÁNG  Vị trí đắc địa  KD sầm uất  Đối diện công viên Tây Thạnh thoáng...
      Đường S2, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 100 m2 tại Đường Tân Thới Nhất 2 - Quận 12, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 100 m2 59,9 triệu/m2
       🔥 TÂN THỚI NHẤT CHỦ GẤP BÁN - GIẢM MẠNH 300TR - 100m² - 2 LẦU HẺM - 6M CHỈ 5.99tỉ 🔥(Ảnh thật - Nhà vừa xây 2 năm)📍 Vị trí: TTN02, Tân Thới Nhất,...
      Đường Tân Thới Nhất 2, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 40 m2, hướng Đông tại Phố Phan Đăng Lưu - Bình Thạnh, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 40 m2 267,5 triệu/m2
      💥 SIÊU PHẨM căn biệt thự MINI PHAN ĐĂNG LƯU – nội thất đầy đủ CAO CẤP 💥💫 hẻm ô tô 5M – VIEW CỰC ĐẸP – KHU CƯ XÁ ĐẲNG CẤP💫 Giá chỉ hơn 10 tỉ –...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường 3, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 43 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 4 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 43 m2 190,7 triệu/m2
      🔥🔥🔥 NHÀ GÓC 2 MT HIẾM – TRUNG TÂM Q. 3 – Có cửa sau📐 DT: 3.6 x 11.7m – CN 43.2m2.🏢 Kết cấu: 1 trệt 3 lầu + sân thượng.🛏 Công năng: 5 phòng ngủ –...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 41 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường 1 Cư xá Đô Thành - 4 - Quận 3, giá 17 tỷ

      17 tỷ 41 m2 414,64 triệu/m2
      HIẾM - CƯ XÁ ĐÔ THÀNH - 41m² - 5 TẦNG - hẻm ô tô 4M - KHÔNG LỘ GIỚI, QUY HOẠCH -- DT công nhận: 41.1m² - 4.25m x 9.7m Kết cấu: Trệt, Lửng, 2 lầu, Sân...
      Đường 1 Cư xá Đô Thành, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 72 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường 20 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 72 m2 72,23 triệu/m2
      Bán chung cư 2PN2 toilet tại OPAL GARDEN; View Gigamall đẹp, tặng nội thất cơ bản, vô ở ngay....* DT: 72 mét vuông, Tầng trung, view...
      Đường số 20, phường Hiệp Bình Chánh, quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 58 m2 tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - 3 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 58 m2 120,69 triệu/m2
      nhà hẻm đường Nguyễn Thiện Thuật, ngay chợ Bàn CờDt 3,2 nở Hậu 3,9m x 14,5m 3 tầng logia rộng thoáng, thông ra Nguyễn Đình Chiểu, chợ Bàn Cờ4  phòng ...
      Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 110 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - 2 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 110 m2 545,46 triệu/m2
      Bán nhà Lý Thái Tổ – ( P.2, Q. 3 cũ), nay P. Bàn Cờ, Tp Tp HCM | cặp TS MT trung tâm khai thác tốt📍 Nằm trên tuyến Lý Thái Tổ – khu vực KD sầm uất, kết...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường 2, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 60 m2 tại Đường 15 - Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,38 tỷ

      4.38 tỷ 60 m2 73 triệu/m2
      CGLÊN SÓNG NHÀ TL 15 P. An Phú Đông Q. 12 CẦU HAI CỨNG ➡️hẻm 17 cầu hai cứng, ô tô tận cửa ✅Sử dụng 4 x 15m xdhc 96m- Nhà 1 lầu 3p ngủ. 1p sinh...
      Đường 15, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 110 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 31,3 tỷ

      31.3 tỷ 110 m2 284,55 triệu/m2
      Bán nhà Thảo Điền, Đường Số 2 – Khu Làng Báo Chí, Thảo Điền, TP. Thủ Đức | TS dòng tiền khu expat📍 Nằm trong khu Làng Báo Chí Thảo Điền – KDC cao cấp, yên...
      Đường Số 2, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 52,5 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - 2 - Phú Nhuận, giá 22 triệu

      22 triệu 52,5 m2 0,42 triệu/m2
      Cho thuê mặt bằng tầng 1 ngay MT đường Phan Đình Phùng, đối diện chợ Phú Nhuận, khu vực KD cực kỳ sầm uất, lưu lượng người qua lại đông đúc, thuận tiện mở...
      92 Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 214 m2, hướng Tây-Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 214 m2 50,47 triệu/m2
      mảnh đất vuông vắn, hẻm ô tô, đường số 17 Linh Trung Thủ Đức cũ, nay là P. Linh Xuân.DT: 214  mét vuông(7x32) . Cách đường số 17 chỉ 100 mét hơn....
      Đường Số 17, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 62 m2, hướng Đông tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 62 m2 41,13 triệu/m2
      nền thổ cư tại Đường Hồ Văn Long, giao Tỉnh Lộ 10, P. Bình Tân, Sài Gòn.DT 62 m², giá 2,55 tỉ VND, còn thỏa thuậnKDC ở hiện hữu, xây dựng dc 1 trệt 1...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 48 m2 tại Đường Liên khu 4-5 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 48 m2 92,71 triệu/m2
      MTKD LK 4-5 hẻm ô tô NÉ 2 TẦNG 4x12m ĐANG CÓ DÒNG TIỀN NHỈNH 4 tỉ ☎️:O9373679O8 QUỐC NHÀ SG
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 120000 m2 tại Đường 51 - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 120000 m2 0,13 triệu/m2
      Nhà Chính Chủ Đứng Tên Sổ gửi bán vị trí Đường Số 51, P. An Hội Tây, HCM (Q. Gò Vấp, HCM cũ)Cho những ai cần không gian rộng rãi. DT tổng khoảng120 mét...
      Đường 51, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán toà nhà Cô Bắc, Quận 1, 7x38m, 1 hầm + 9 tầng, dòng tiền 320tr/t, giá 128 tỷ

      128 tỷ 226 m2 566,38 triệu/m2
      Bán toà nhà Cô Bắc, Q. 1 - Vị trí trung tâm Q. 1, gần Grand Manhattan – Dòng tiền sẵn 320 tr/tháng- DT khuôn đất: 7m × 38m- DT công nhận: 226m²- Kết cấu: 1...
      Đường Cô Bắc, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 46 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 46 m2 132,61 triệu/m2
      🔥 NHÀ hẻm xe hơi HUỲNH TẤN PHÁT – THỊ TRẤN NHÀ BÈ 4 phòng ngủ CHỈ 6.1 tỉ TL 🔥📍 Vị trí giáp Q. 7, gần Phú Mỹ Hưng, di chuyển thuận tiện về trung...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!