Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.711 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 315,79998779296875 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 70 tỷ

      70 tỷ 315,8 m2 221,66 triệu/m2
      BÁN ĐẤT THẢO ĐIỀN ĐƯỜNG 66, 15.4x20.5M, GIÁ 70 tỉ🌿 Đất đường 66 – Thảo Điền, TP. Thủ Đức | khu công ích Q4 – vị trí đáng sống📍 Tọa lạc tại khu công ích Q4...
      Đường Số 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán CHDV Thảo Điền, 8m × 25m, có hầm, 4 tầng, thu nhập 130tr/tháng, giá 77.5 tỷ

      77.5 tỷ 194 m2 399,49 triệu/m2
      BÁN căn hộ dịch vụ NGUYỄN VĂN HƯỞNG THẢO ĐIỀN, HẦM 3 LẦU, GIÁ 77.5 tỉ🏢  Nằm trên trục Nguyễn Văn Hưởng – Thảo Điền, TP. Thủ Đức | chung cư dịch vụ...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 79 m2 tại Phường 4 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 79 m2 208,87 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà phố CAO LỖ Q. 8 - ĐỐI DIỆN BV - SÁT PARC MALL- Vị trí đắc địa: MT đường Cao Lỗ, P. 4, Q. 8 (Khu Chánh Hưng cũ), vị trí KD sầm uất nhất khu...
      Đường 84, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 107 m2, giá 15,9 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      15.9 tỷ 107 m2 148,6 triệu/m2
      CẦN BÁN 2 phòng ngủ+-01, SUNWAH PEARL, THÁP GOLDEN HOUSE (GH-12), 107M, VIEW HỒ BƠI + SÔNG + THỦ THIÊM – ĐÓN GIÓ.giá mềm NHẤT THỊ TRƯỜNG. 15,9...
      Số 90, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 110,37999725341797 m2, giá 27 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      27 tỷ 110,38 m2 244,61 triệu/m2
      Cần Bán Siêu Phẩm 02 phòng ngủ Sunwah Pearl, View Toàn Cảnh TP - Trực Diện Sông Và Grand Marina. Xem Bắn Pháo Hoa 2 Nơi - SIÊU SIÊU ĐẸP.✅  Tháp...

      Cần bán nhà đẹp 475 m2 tại Đường Đồng Nai - 15 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 168 tỷ

      168 tỷ 475 m2 353,69 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà GÓC ĐỒNG NAI Q10, 17x26M, DÒNG TIỀN 200TR, GIÁ 168 tỉ🏢 Vị Trí: Đồng Nai ( P.15, Q. 10 cũ), nay P. Hòa Hưng, Hồ Chí Minh | căn hộ góc DT...
      Đường Đồng Nai, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 51 m2 tại Phường Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 51 m2 107,85 triệu/m2
      mảnh đất vuông vắn, HXT, đường số 16 Linh Trung Thủ Đức cũ, nay là P. Linh Xuân.DT: 51  mét vuông(5x10,5),  khu phân lô, sát bên BV Đa khoa khu...
      Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 50 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà KDC đẹp Phước Long A, vị trí cực thuận tiện, vài bước ra Đỗ Xuân Hợp,  Xa Lộ thành phố Hà Nội, ngay ngã tư MK, kết nối...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 58 m2, giá 3,05 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.05 tỷ 58 m2 52,59 triệu/m2
      BÁN chung cư vin GRAND PARK Q. 9.📌 Vị trí: S5.02.XX.17.⚪️ DT: 58 mét vuông 2 phòng ngủ 1 toilet. Không gian phòng khách rộng rãi, hiện...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 52 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 52 m2 65,39 triệu/m2
      🌟 BÁN căn hộ chung cư LA ASTORIA RESIDENCE, Q. 2 - P. Bình Trưng Tây🏠 DT: 52 m², gồm 2 PN rộng rãi và 1 WC tiện nghi✨ Nội thất FULL, thiết kế hiện đại,...
      Số 383 Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây , Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 33 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 33 m2 236,37 triệu/m2
      +.Gọi 0934181121/p>+  Vị trí tuyệt đẹp, hẻm xe hơi 7m , 2 ô tô né thoải mái , ô tô đậu ngày đêm+ Khu vưc an ninh , sát VP Bộ CA2 ,thông Coopnart...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 100 m2 tại Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất đẹp nền đất ngay Bến Xe Q. 8, sổ hồng riêngĐất full thổ cư Xd tự do-- Nền 100 mét vuông (5x20) giá chỉ 1tỉ 350Ưu đãi lớn cho...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 44 m2, hướng Đông tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 44 m2 38,19 triệu/m2
      DT: 4x11m, 1 trệt 1 lầu, thiết kế 2 phòng ngủ + 2 toilet/PT + bếp, 1 phòng thờ.Giá 1,68 tỉ VND, còn thỏa thuận cho khách thiện chí.Nhà mới...
      Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 200 m2 tại Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 400 tr

      400 triệu 200 m2 2 triệu/m2
      THÔNG TIN miếng đất:📐 DT: 150—>180–>200m2(sẵn 175m2 Đất ở Đô Thị)——-THÔNG TIN TUYẾN ĐƯỜNG 🛣️ Trục giao thông xương sống nội khu📏 Lộ giới:...
      Đường Thạnh Xuân 52, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán tòa nhà Nguyễn Văn Kỉnh Q2, hầm 7 lầu, 8m × 20m, giá 85 tỷ

      85 tỷ 160 m2 531,25 triệu/m2
      Bán toà nhà Nguyễn Văn Kỉnh – Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức | building hiện đại – khai thác tối ưu📍 Nằm tại trung tâm hành chính Thạnh Mỹ Lợi – khu vực phát...
      Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 57 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Phan Văn Trị - 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 57 m2 40,36 triệu/m2
      Giá chốt 2.3 tỉ không thỏa thuận đc 57m² - Phan Văn Trị - Gần Ngay Sân Bay chung cư thiết kế có 2 PN, 2 WC, phòng khách cực thoáng, bếp, WC sử dụng...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 237 m2, giá 90 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      90 tỷ 237 m2 379,75 triệu/m2
      BÁN căn biệt thự NGUYỄN VĂN HƯỞNG THẢO ĐIỀN, NHÀ THÔ vừa xây, GIÁ 90 tỉ📍 Nằm ngay khu Nguyễn Văn Hưởng – tuyến đường đẹp và đẳng cấp bậc nhất Thảo Điền....

      Bán khách sạn Bưng Ông Thoàn Thủ Đức, dt 991m², hâm, 7 tầng, doanh thu 400tr/th

      90 tỷ 991 m2 90,82 triệu/m2
      Bán hotel Thủ Đức Tọa lạc vị trí góc 2 MT đường Bưng Ông Thoàn – khu vực phát triển nhanh của TP. Thủ Đức, kết nối thuận tiện Xa Lộ TP Hà Nội, cao tốc...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!