Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.711 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 68 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 5,39 tỷ

      5.39 tỷ 68 m2 79,27 triệu/m2
      5.39 tỉ TL – NHÀ ĐẸP liên kế Q. 7 HẺM 17/2 DƯƠNG CÁT LỢI, NHÀ BÈ 🔥📍 Vị trí đẹp Nhà Bè giáp Q. 7, KDC an ninh, hàng xóm thân thiện, tiện ích đầy đủ.🏡...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 51 m2, hướng Đông tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 51 m2 109,81 triệu/m2
      BÁN nền thổ cư XÂY MỚI  TRƯỜNG THỌ, THỦ ĐỨC  Đường số 12, P. Trường Thọ, TP. Thủ ĐứcGiá chỉ: 5,6 tỉVị trí cực đẹp:Sát ngay căn hộ chung cư...
      32 Đường Số 12, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 350 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 38 tỷ

      38 tỷ 350 m2 108,58 triệu/m2
      Bán Toà căn hộ dịch vụ Ngang 14m Siêu Đẹp tại QL 13 cũ, KP3, P. Hiệp Bình Phước, TP. Thủ Đức.- DT: 14m x 28m, - Công nhận: 350  mét vuông- Kết Cấu:...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 496 m2, giá 150 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      150 tỷ 496 m2 302,42 triệu/m2
      Bán cặp căn biệt thự đơn lập Mỹ Văn 1căn hộ góc công viên đường nội khu Mỹ Văn 2DT đất 15,5x16 = 248 mét vuông/cănTổng DT đất 496 mét ...
      Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây-Nam tại Hóc Môn, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Nhà đc xây dựng rộng rãi thoáng mát kiên cố, thiết kế tối ưu, đẹp sáng, hẻm trước nhà oto 8 m, vì là căn cuối nên trước sân rất rộng, tha hồ trồng cây tô...
      Đường 58, Xã Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 97 m2 tại Đường 11 - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 97 m2 60,83 triệu/m2
      Nhà  2 tầng,  97m² (4,4x21), 3 phòng ngủ hẻm ô tô , Đường số 11 P. Trường Thọ cũ (nay là P. Thủ Đức mới).Hẻm thông, có sân để xe rộng...
      Đường 11, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 55 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 55 m2 40 triệu/m2
      chung cư ngay Bạch Đằng giao Phạm Văn Đồng, gần sân bay Tân Sơn Nhất.+ DT: 55 mét vuông gồm 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh logia đón nắng...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 60 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 60 m2 75 triệu/m2
      BÁN nền thổ cư NHÀ BÈ – MT ĐƯỜNG VÀO 6M – DT 60m2 – GIÁ 4.5 tỉCần bán miếng đất thổ cư tại khu vực Nhà Bè, TP. TP.Sài Gòn, vị trí gần trục đường Huỳnh...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Cần bán gấp bán nhanh căn 51 m2, giá 2,04 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2.04 tỷ 51 m2 40 triệu/m2
      CH Góc Hoàng Hoa Thám - 51 mét vuông ( 2 phòng ngủ ) liên kế sân bay Tân Sơn Nhất , có sẵn hơpj đồng thuê 13 tr / tháng - Vị trí vàng MT Phạm...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 15 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 11 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 15 m2 100 triệu/m2
      Nhà hẻm chính chủ, sổ hồng ( giá cả thương lượng) , hỗ trợ vay tối đa 60% DTSD 40 mét vuông , 2 phòng ngủ lớn, 2 toilet, hẽm thông...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 20 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 17 - Bình Thạnh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 20 m2 87,5 triệu/m2
      Nhà hẻm chính chủ, sổ hồng ( giá cả thương lượng) , hỗ trợ vay tối đa 60% DT 32m2 ( ngang 3.2 x dài 10) , 2 phòng ngủ lớn, 2 phòng vệ ...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 77 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 6 tỷ

      6 tỷ 77 m2 77,91 triệu/m2
      🏡 NHÀ ĐẸP Q. 7 – 3 TẦNG ĐÚC – NGANG GẦN 6M HIẾM💰 Giá chỉ 5 tỉ 990 – còn thỏa thuận📍 DT: 67m²📐 Ngang gần 6m – rất hiếm trong tầm giá📄 sổ hồng – pháp ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 81 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 4 - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 15 tỷ

      15 tỷ 81 m2 185,19 triệu/m2
      Nhà 4 tầng khu Him Lam, ngay Hoàng Diệu 2 Linh Chiểu Thủ Đức cũ (nay là P. Thủ Đức mới).Vị trí đắc địa tại khu vực sầm uất, KD ngày đêm.DT 81 mét ...
      Đường 4, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 74 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 74 m2 75,68 triệu/m2
      🚨🏘️ NHÀ hẻm xe hơi CẠNH VẠN PHÚC CITY 74 mét vuông CHỈ 5.6tỉ ĐS 2, QL13 GẦN CC URBAN, trung tâm thương mại GIGAMALL📐 DT: 74 mét vuông...
      Đường Số 2, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 20 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 5 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 20 m2 144,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ TRUNG TÂM Q. 3, VÕ VĂN TẦN,  NỞ HẬU TÀI LỘC , GIÁ SỐC 2.89 tỉ-DT : 20m² ( 2,6m*7,7m )-Kết cấu : trệt, lầu, 2 phòng ngủ,  phòng vệ ...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất 60 m2, hướng Đông tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 60 m2 42,5 triệu/m2
      Tọa lạc tại Đường Hồ Văn Long, P. Bình Tân, HCM.miếng đất này có DT 60m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.  - giá hấp dẫn: 2,55 tỉ VND. còn...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 77 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 77 m2 51,3 triệu/m2
      🔥 nền thổ cư NHÀ BÈ – HẺM 96 ĐÀO TÔNG 🔥mảnh đất DT đẹp, giá hợp lý, KDC hiện hữu, tiện xây ở hoặc đầu tư.📍 Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè🚗 Về Q. 7 ~ 5 ph xe...
      Đường Lê Văn Lương, Nhơn Đức

      Cần bán căn nhà 110 m2 tại Đường Gò Xoài - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 110 m2 47,28 triệu/m2
      💥 GẤP! CHỦ GIẢM HƠN 1T NHÀ GÒ XOÀI 3MTKD CÓ DÒNG TIỀN 2 TẦNG 7.5x16m CHỈ CÒN HƠN 5T NHỎ + Vị trí chiến lược giao thông thuận tiện di chuyển hẻm thông xe...
      Đường Gò Xoài, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!