Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.711 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 40 m2, hướng Đông tại Bình Tân, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 40 m2 42 triệu/m2
      DT 40m², gồm 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh/PT + bếp.  giá 1,68 tỉ, còn thỏa thuận, pháp lí đầy đủ, hồ sơ riêngđầy đủ nội thất với...
      Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 54 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 54 m2 110,93 triệu/m2
      🚨🏡SÁT vin Q9 NHÀ 3 TẦNG CHỈ 5.99 tỉ KHU PHÂN LÔ DÂN TRÍ CAO CẠNH Đ. NGUYỄN XIỂN📐 DT: 53.5 mét vuông (Ngang 4.3m, vuông vắn), Chủ xây tâm huyết 3...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 626 m2, hướng Đông tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 626 m2 4,56 triệu/m2
      Chính chủ bán đất ngay Hồ Văn Long-P Bình Tân (Tân Tạo cũ) - DT 62m² giá chỉ 2 tỉ 850 còn bớt lộc !!! - DT 9,75x17 thổ cư 62,6m - Hệ số xây dựng...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 78 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Liên Khu 2-10 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 78 m2 121,8 triệu/m2
      Vị trí vàng – Tiềm năng cao – An cư lý tưởng!Bán nhà chính chủ tại 17/24 đường Liên Khu 2-10, P. Bình Hóa, Q. Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh.📐 Thông...
      Đường Liên Khu 2-10, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 2 tầng, 36 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Nhơn Đức - Nhà Bè, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 36 m2 105,56 triệu/m2
      3 tỉ 800 tr – NHÀ BÈ, HCMsổ hồng – hẻm xe hơi thông tứ hướngBán nhà đẹp tại Nhà Bè, HCM, KDC yên tĩnh, hẻm xe hơi lớn dạng bàn cờ, di chuyển thuận...
      Đường Lê Văn Lương, Nhơn Đức

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 64 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 64 m2 46,88 triệu/m2
      Suất thanh lý chung cư HQC Bình Trưng Đông , Blusky , Q. 21. Căn diện tích sử dụng 64m², 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh , giá 3 tỉ,logia...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 52 m2, hướng Tây tại Đường 40 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 52 m2 167,31 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐƯỜNG 40 HIỆP BÌNH CHÁNH - KHU PHÂN LÔ ĐIỆN ÂM - đầy đủ nội thất CAO CẤP📍 Vị trí đắc địa: Đường 40, P. Hiệp Bình Chánh, TP. Thủ Đức. Nhà nằm...
      45 Đường 40, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 1 tầng, 110 m2 tại Đường Đào Tông Nguyên - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 110 m2 54,1 triệu/m2
      ⭐️ Nhà hẻm ô tô 1806/127 Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè - 5M ❌ 22M - Cách Phú Mỹ Hưng 5ph.____________________________________💵💵💵Giá: 5Tỷ950 . (TL)✅ DT:...
      Đường Đào Tông Nguyên, Nhà Bè

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Lê Trực - 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 60 m2 181,67 triệu/m2
      -Chủ kẹt tiền bán ngay nhà 4lau ngay Lê Trực,Bình Thạnh-Khu phân lô,hẻm xe hơi,có sân để ô tô với xe máy thoải mái,an ninh tuyệt đối-DT:60m-Nhà nội ...
      Đường Lê Trực, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 100 m2 tại Đường Bưng Ông Thoàn - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 100 m2 72 triệu/m2
      Cần bán gấp mảnh đất bìa đỏ cá nhân KDC Sở Văn Hóa Thông Tin, gần ngay trục đường Liên P. và Bưng Ông Thoàn. DT:- 5x20 = 100m, giá 72tr/m (7tỷ2). (giá ...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 64 m2 tại Đường Lò Lu - Trường Thạnh - Quận 9, giá 7,5 triệu

      7.5 triệu 64 m2 0,12 triệu/m2
      🚨🏡NEW NHÀ 4 TẦNG ÔTÔ NGỦ TRONG NHÀ 64m² CHỈ 7.5 tỉ Đ. LÒ LU CẠNH vin, VÀNH ĐAI 3 Q9 ⏰📐 DT: 64m² (Ngang 4m,vuonng vức), Nhà thiết kế hiện đại 4Tầng BTCT...
      Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất 2940 m2 tại Xã Tân Nhựt - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 2940 m2 1,23 triệu/m2
      Bán rẻ mảnh đất đường Ổ Cu Kiến Vàng thuộc Tân Nhựt, Bình Chánh, Sài Gòn- DT: Ngang 64m dài 46m, tổng DT là: 2.940m²- Thông tin quy hoạch có đường dự...
      Xã Tân Nhựt, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 180 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Tân Hiệp - Hóc Môn, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 180 m2 40 triệu/m2
      BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ 180 mét vuông  hẻm ô tô 10M  ĐƯỜNG TÂN HIỆP 4-2  HÓC MÔN  Thành phố Hồ Chí MinhGiá 7,2 tỉ (thỏa thuận)Vị...
      Đường Tân Hiệp 4-2, Xã Tân Hiệp, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bán đất 320 m2, hướng Đông-Nam tại Thị trấn Củ Chi - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 850 triệu

      850 triệu 320 m2 2,66 triệu/m2
      Đất nền rộng rãi ngang 8m dài 40m tại Đường số 35, TT Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh (Huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh cũ) đang chờ chủ mới. Giá...
      Đường Số 35, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 64 m2, hướng Đông tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 64 m2 117,19 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố đường 53, P. Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức, vị trí gần chợ Hiệp Bình, KDC hiện hữu, thuận tiện sinh hoạt và KD.Nhà nằm trên trục đường...
      1d1 Đường Số 53, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 150 m2, hướng Đông tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 150 m2 83,34 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố đường 53, P. Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức, vị trí ngay khu chợ Hiệp Bình, KDC đông, thuận tiện KD và sinh hoạt.Nhà nằm trên trục đường...
      15 Đường Số 53, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 130 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 130 m2 65,39 triệu/m2
      Cần bán nhà tại đường 53, P. Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức, vị trí gần chợ Hiệp Bình, KDC đông, tiện ích đầy đủ.Nhà nằm trong khu đường 53 Hiệp Bình Chánh Thủ...
      Đường Số 53, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 74 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 74 m2 129,73 triệu/m2
      📍 Vị trí đắc địa:Ngay chợ Hiệp Bình, KDC đông đúcCách đường Hiệp Bình chỉ 20mThuận tiện KD, cho thuê hoặc ở lâu dài📐 Thông tin chi tiết:DT: 4.3 x 17m...
      7 Đường Số 35, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!