Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.711 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 292 m2 tại Phường Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 292 m2 54,11 triệu/m2
      sang nhượng nền đất VÀNG PHÙ HỢP XÂY BUILDING chung cư DỊCH VỤ – DÒNG TIỀN CAODT: 292m²MT rộng: 12mHậu nở 15m cực đẹpCó ngõ sau nhà, ~ không thoáng 2mThế...
      Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 97 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 650 tr

      650 triệu 97 m2 6,71 triệu/m2
      SHR, thổ cư.Kết cấu nhà: trệt, 1 lầu, 4 PN, có PN trệt, sân trước rộng rãi.Đang cho thuê với dòng tiền 7,5tr/thVị trí có tiềm năng tăng giá theo Vành Đai 2,...
      Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 64 m2 tại Đường Dương Thị Mười - Tân Chánh Hiệp - Quận 12, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 64 m2 18,75 triệu/m2
      - DT: 64 mét vuông,ngang 4 dài 16, giá 1 tỉ 100 tr còn thỏa thuận.- hẻm ô tô đi thoải mái, Đông Nam.- SHR năm 2015, bao sang tên trong ngày.- Khu...
      Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 52 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 52 m2 55,77 triệu/m2
      - căn hộ chung cư Moonlight Park View đường Số 7 khu Tên Lửa.- căn hộ chung cư 52m2 thiết kế 1 phòng khách, 1 PN, 1  nhà vệ sinh, có logia view...
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 250 m2, hướng Đông tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Bình Tân, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 250 m2 114 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu tòa nhà dịch vụ, 6 tầng tại Đường Tân Kỳ Tân Quý, P. Bình Hưng Hòa, Tp Sài Gòn.- pháp lí SHR, NH cho vay, hoàn công đầy đủ.- gồm 43p,...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp mảnh đất 265 m2, hướng Đông tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 265 m2 55,85 triệu/m2
      Duy nhất 1 lô MT đường Phan Văn Đối, tổng DT 265m2- DT: 7 x 38 - Nở hậu 7m5 - lộ giới 3m5 - Xây dựng tối đa Trệt + Lửng + 5 Tầng + Sân Thượng - Hỗ...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 62 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phước Long B - Quận 9, giá 720 tr

      720 triệu 62 m2 11,62 triệu/m2
      - Nằm gần các tuyến đường lớn thuận tiện di chuyển sang các Q. trung tâm khác.- Khu vực cư dân hiện hữu đông đúc, an ninh, không bị giải tỏa hay quy...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 62 m2 tại Đường Nguyễn Phi Khanh - Tân Định - Quận 1, giá 19,19 tỷ

      19.2 tỷ 62 m2 309,52 triệu/m2
      + Gọi 0934181121/p>+ Vị trí tuyệt đẹp ,cách chợ Tân Định 200m , khu vưc   nhiều văn phòng, khu ăn uống….+ Kết cấu nhà 4 tầng : 5  phòng ngủ...
      Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Săng - Tân Phú, giá 0,0057 triệu

      0.01 triệu 85 m2 0,01 triệu/m2
      DT: 4,1 X 20( Thực tế 85 mét vuông)Kết Cấu: 2 Tầng , 2wcKhu An Ninh, Dân Trí CaoGần Aeon Tân Phú. Bệnh viên Tân PhúPhù Hợp ỏ, Đầuv Tư Giữ Tiền
      Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 82 m2 tại Đường Nguyễn Văn Săng - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 82 m2 69,52 triệu/m2
      sổ hồng riêng Chính Chủ, hoàn công, công chứng ngay. Khu Vực An Ninh. ô tô đổ của. 
      Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 64 m2 tại Đường Liên Khu 5 - 6 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 64 m2 82,82 triệu/m2
      LK 5-6 HẺM NHỰA 8M oto NÉ THÔNG 3 TẦNG 4X16M không LỘ GIẢM MẠNH CHỈ CÒN NHỈNH NHẸ 5T+ Vị trí: hẻm nhựa 8m oto né thông các tuyến đường khác khu vực nhà cao...
      Đường Liên Khu 5 - 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 63 m2 tại Đường Tân Chánh Hiệp 36 - Quận 12, giá 990 triệu

      990 triệu 63 m2 15,72 triệu/m2
      - Tình trạng nhà 1 trệt 1 lầu, 3 PN 2  phòng vệ sinh.- Có thể dọn vô ở đc ngay không cần sửa sang gì thêm.- DT 63m² ( 5*12,6) công nhận đủ trong sổ.-...
      Đường Tân Chánh Hiệp 36, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 58 m2 tại Đường Bùi Minh Trực - 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 815 triệu

      815 triệu 58 m2 14,06 triệu/m2
      - SHR từ năm 2015, bao sang sổ.- DT 58m², ngang 4m dài 14,5m.- Giá TT 815 tr, còn thỏa thuận, hẻm rộng ô tô.- Gần chợ, trường học, BV.- liên kế trạm y...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,14 tỷ

      1.15 tỷ 40 m2 28,6 triệu/m2
      CẦN TIỀN bán ngay ngôi nhà ĐẸP MÀ GIÁ CỰC MỀM Ở Q. 10. CHỈ 1 tỉ 144 TLngôi nhà CÁCH MẠNG THÁNG 840 mét vuông -> 3 phòng ngủ - CÓ THỂ CHO...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự 196 m2, giá 27,56 tỷ tại Phường Cần Thạnh - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh

      27.56 tỷ 196 m2 140,6 triệu/m2
      Dự án vin Cần Giờ là dự án nghỉ dưỡng có biển và rừng gần trung tâm thành phố.Hồ Chí Minh nhất (chỉ 50 kilomet), hạ tầng đồng bộ với điểm nhấn là...
      Xã Long Hòa và Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ, TP. Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 65 m2 19,24 triệu/m2
      LÊ VĂN QUỚI BÌNH TÂN 1 TRỆT, 1 Lầu hẻm xe hơi 5m hẻm xe tải Lê văn Quới 1 trệt 1 lầu, 3  phòng ngủ 3  nhà vệ sinh ,1 logia DT:...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 90 m2, hướng Tây-Nam tại Phường Linh Trung - Thủ Đức, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 90 m2 150 triệu/m2
      căn nhà phố KD ngay chợ Linh Trung, nay là P. Linh Xuân mới.Nhà đẹp 4 tầng, 90m² , Tây Nam , hiện đang cho thuê, dòng tiền sẵn hàng tháng.Khu vực KD chợ...
      Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 121 m2, giá 4,55 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.55 tỷ 121 m2 37,61 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Hoàng Anh Gold House - An Tiến- DT 121m, căn hộ góc - Thiết kế: 3 PN, 2 toilet, 1 phòng khách, sân phơi. - pháp lí...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!