Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.727 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 84 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 84 m2 77,39 triệu/m2
      + DT: 84 mét vuông ( 4*15.5) + MT đường số 9, Linh Xuân, Thủ Đức cũ + Kết cấu 1 trệt 2 lầu - 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, sân...
      Đường Số 9, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 11 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Trần Đình Xu - Quận 1, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 11 m2 177,28 triệu/m2
      🏡 Thông tin chi tiết:- DTSD: 12  mét vuông (Ngang 3m x Dài 4m)- Kết cấu: 1 trệt + 3 lầu, gồm 3 phòng, 2  nhà vệ sinh- pháp lí: SHR, pháp lí...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 40 m2 tại Đường Lê Trực - 7 - Bình Thạnh, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 40 m2 53,75 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu ngôi nhà riêng 41,2 mét vuông tại Lê Trực, P7, Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh.- Nhà 3 tầng, 4 phòng ngủ, 3 toilet,...
      Đường Lê Trực, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 50 m2 tại Đường 8 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 6200 tỷ

      6200 tỷ 50 m2 124000 triệu/m2
      CGN.131.399SIÊU PHẨM ÔTÔ VÀO NHÀ NGAY AEON TÂN PHÚ, 5.2x10M 5 TẦNG 4 PHÒNG, SỔ A4 HOÀN CÔNG ĐỦ, CHÀO CHỈ 6.2 tỉ 👉 Vị trí: Đường 26 Tháng 3 Bình Hưng Hoà...
      Đường 8, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 54 m2, giá 3,35 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      3.35 tỷ 54 m2 62,04 triệu/m2
      căn hộ chung cư Miếu Nổi * Thang máy * Dt : 54m2 * Nhà mới 2 phòng ngủ , 1vs , bếp , logia , nội thất cơ bản, dọn vô ở ngay
      Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 58 m2 tại Đường 12 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 58 m2 112,07 triệu/m2
      DT: ngang 6.6m dài 9mKhu căn biệt thự, nội thất đẹp, ô tô ngủ trong nhàkết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng rộng rãi, có chỗ đậu ô tô trong nhà100m ra...
      Đường 12, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 54 m2 tại Đường 8 - Trường Thọ - Thủ Đức, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 54 m2 155,56 triệu/m2
      DT: 6x9Nhà 4 tầng kiên cố: P khách, bếp, P thờ, 4 P ngủ, 5 nhà vệ sinh, sân thượng trước sauCách MT Đường 8 30m, gần trạm y tế, công an P., UB P.,...
      Đường 8, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 35 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 35 m2 154,29 triệu/m2
      DT: ngang 6,6m dài 5mNhà 4 tầng ngay chợ đang cho thuê 12tr/ tháng, gần trường học, siêu thị, chợ, 50m ra QL 1AGần MT QL13 ngay chợ buôn bán tấp nậpSHR thỏa...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 88 m2 tại Đường 4 - Tam Bình - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 88 m2 107,96 triệu/m2
      căn hộ dịch vụ mới vị trí trung tâm, đầy đủ tiện ích xung quanh siêu thị trường học, BVPhòng đầy đủ tiện nghiKhu vực nhu cầu thuê caosổ hồng riêng hoàn...
      Đường 4, Phường Tam Bình, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 105 m2 tại Đường 21 - Tam Bình - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 105 m2 61,91 triệu/m2
      DT: ngang 10.5m dài 10mkết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng rộng rãi, garage oto, P khách, P bếp siêu rộngKhu vực đã phân lô, cần bán ngaySHR chính chủ vuông...
      Đường 21, Phường Tam Bình, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 43 m2 tại Phố Mai Hắc Đế - 15 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5180 tỷ

      5180 tỷ 43 m2 120465,12 triệu/m2
      🌻Kết cấu : 1 trệt + 1 lửng + 1 lầu,có sân thượng trước sau.📍Nằm ngay khu vực dân cư đông đúc đúc,trường cấp 1 Lưu Hữu Phước,Chợ Lê Thành Phương...-Tài...
      Phố Mai Hắc Đế, Đường Bến Mễ Cốc, Phường 15, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 20 m2 tại Đường 3/2 - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 20 m2 197,5 triệu/m2
      Q. 10 CHỈ 3,95 tỉ 4 TẦNG HẺM NHỰA XE TẢI ĐƯỜNG 3/2 .KHU AN NINH, YÊN TĨNH DÂN TRÍ CAO.🌟 #794 - Gần Công an P. 14 , Q. 10💰Giá : 3,95T.ỷ 🌟Chỉ vài bước...
      Đường 3/2, Phường 14, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh mảnh đất 119 m2, hướng Tây-Nam tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 119 m2 25,22 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất LÔ G MT ĐƯỜNG 14M khu dân cư PHÚ GIA DỰ ÁN COTEC XÃ PHÚ XUÂN NHÀ BÈVị trí: MT đường 14m, sát bên trường THPT Dương Văn Dương, căn ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 64 m2 tại Đường Tô Ký - Trung Chánh - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 64 m2 59,07 triệu/m2
      ✅⏩📢Nhà mới sổ hồng Trung Chánh cũ nay thuộc Xã Bà Điểm , TP.HCM Mspc486_tc02 - Nhà mới chỉ cần xách va li vào ở - sổ hồng khu dân cư HH Bao Mọi Quy...
      Đường Tô Ký, Xã Trung Chánh, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 33 m2 tại Quận Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 33 m2 204,55 triệu/m2
      🌈hẻm xe hơi KHU VIP HIẾM NHÀ BÁN🌈 ☘️DT: 4m*9m, nở hậu , công nhận : 32.5 m² , diện tích sử dụng 100m² sàn. ☘️Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu đúc...
      Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 77 m2, giá 5,05 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      5.05 tỷ 77 m2 65,59 triệu/m2
      KHẢI HOÀN PRIME chào bán 100 căn hộ chung cư VIEW SÔNG ĐẸP NHẤT DỰ ÁN - THE GALI✔️ Giá chỉ từ 2,9 tỉ căn bàn giao NT cao cấp✔️CK ngay 1 phần trăm...
      Mặt tiền đường Lê Văn Lương, xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TP.HCM

      Sở hữu căn nhà 48 m2 tại Đường Cao Thắng - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 48 m2 260,42 triệu/m2
      [P Hòa Hưng] Bán Nhà 4 Tầng Hẻm 6m Cao Thắng –Ngang 5.2m – Giá 12.5 tỉDT: 48 mét vuông (ngang 5.2m x dài 9m), đất vuông vắn, phong thủy tốt.Kết cấu:...
      Đường Cao Thắng, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 80 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 80 m2 68,75 triệu/m2
      nhà c4 hẻm oto Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, Q9 – 80 mét vuông – 5,5tCần bán nhà c4 nằm trong hẻm oto thông thoáng ngay trục Đỗ Xuân Hợp, P. Phước Long...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!