Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.727 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 62 m2, giá 3 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 62 m2 48,39 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán chung cư Hoàng Kim Thế Gia có sổ hồng riêng sẵn, ký công chứng sang tên ngay. TT chỉ 950tr còn lại Bank hỗ trợ trả góp 30 năm thủ tục...
      Số 31 Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 70 m2, giá 7,2 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 70 m2 102,86 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Masteri An Phú 2  phòng ngủ P. Thảo điền Q. 2 Thông tin  căn hộ chung cư masteri An PhúDT: 70 mét vuông...
      Số 175 Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 80 m2 tại Đường Xuân Hồng - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 80 m2 262,5 triệu/m2
      1. Vị tríTS nằm MT đường Xuân Hồng, khu vực P. 12, Tân Bình — một trong những trục thương mại sôi động nhất kết nối thẳng ra Cộng Hòa, Trường Chinh, và khu...
      Đường Xuân Hồng, Phường 12, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 120 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 120 m2 87,5 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 861 Trần Xuân Soạn, P. Tân Hưng, Q7.📐 120 mét vuông, nhà 2 tầng, hẻm ô tô, thông 3 hướng.🏪 Gần chợ buôn bán sầm uất, tiện KD – để ở –...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 2 tầng, 95 m2 tại Đường Bàu Bàng - 13 - Tân Bình, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 95 m2 91,58 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi đường Bàu Bàng, P. 13, Tân Bình (nay là P. Tân Bình)- DT: 22 x 5m, CN 95 mét vuông - DT sử dụng 139 mét vuông. vuông vức,...
      Đường Bàu Bàng, 13

      Bán nhanh căn hộ 90 m2, giá 4,71 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.71 tỷ 90 m2 52,34 triệu/m2
      duplex thông tầng Citi Grand, 4tỷ170 cao cấp nhất, trần 5,4m, full kính trần - sàn, TT 30 tháng.chung cư Citi Grand nằm ở vị trí đắc địa tại Nguyễn Thị...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, 99 m2 tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá 8,79 tỷ

      8.79 tỷ 99 m2 88,79 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 11 Trương Công Định, P. 14, Tân Bình, gần Trường Chinh.- DT: 7m x 14m, công nhận 99m². (vuông vức, không lộ giới, không tóp hậu)- Hiện trạng...
      Đường Trương Công Định, 14

      Chuyển nhượng nhà phố 1 tầng, 130 m2, mặt tiền 7m tại Đường 102 - Quận 9, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 130 m2 68,47 triệu/m2
      bán ngay ĐẤT MT KD ĐƯỜNG 102, THỦ ĐỨC (Q9 CŨ) – căn hộ góc, NGANG GẦN 8M – DT 130M – GIÁ 8.9 tỉMT KD đường 102, P. Tăng Nhơn Phú A/B, TP. Thủ Đức.căn hộ...
      Đường 102, Đường 1, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 80 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 80 m2 82,5 triệu/m2
      Bán đất MT đường 160 Thủ Đức.Giá 6.6 tỉ TL sổ đẹp xây 5 tầng.mảnh đất 80m2, ngang 4m, vuông vắn nằm đúng trục đường 160 Tăng Nhơn Phú A, KDC đông đúc, gần...
      Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 2 tầng, 60 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 60 m2 145 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 333/ Lê Văn Sỹ - P. 1, Q. Tân Bình- DT: 4 x 15.6m – CN 60m²- diện tích sử dụng: 109m²- KC: Trệt + 1 lầu, bố trí 3 phòng ngủ, không gian...
      Đường Lê Văn Sỹ, 1

      Bán gấp nhà đất 55 m2, hướng Tây-Nam tại Đường 2 - Trường Thọ - Thủ Đức, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 55 m2 89,1 triệu/m2
      📌 Thông tin chi tiết:giá: 4.9 tỉDT: 4,5m x 13m (55m2)Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu – gồm 2 PN, 2  nhà vệ sinhHiện trạng: Nhà thoáng, sạch, dọn vô ở ...
      Đường 2, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, 63 m2 tại Đường Nguyễn Bặc - 13 - Tân Bình, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 63 m2 125,4 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 71 Nguyễn Bặc, P. 3, Tân Bình (nay là P. Tân Sơn Hòa)- DT: 4 x 15,5m, 63 mét vuông công nhận, vuông vắn, không lỗi lầm.- Hiện trạng nhà:...
      Đường Nguyễn Bặc, 3

      Cần bán gấp căn shophouse 50,70000076293945 m2, giá 10,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      10.5 tỷ 50,71 m2 207,11 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse trục chính dự án vin Grand Park - Cho thuê đc ngay+ Sở hữu lâu dài+ MT đường đại lộ mua sắm (đi thẳng ra là trung tâm ...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 32 m2 tại Xã Xuân Thới Thượng - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 650 tỷ

      650 tỷ 32 m2 20312,5 triệu/m2
      🏘️BÁN NHÀ 🏦TRỆT LẦU ĐỤCKIÊN CỐ1 PHÒNG KHÁCH🔥BẾP RỘNGGIẾNG TRỜI 🌴2 -TOET TRÊN DƯỚI2 -PHÒNG NGỦ👉TOLET RIÊNG BIỆT👉BAN CÔNG👉SÂN NẮNG👉CỬA SỔ👉THOÁNG...
      Xã Xuân Thới Thượng, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 51 m2 tại Đường Hồ Văn Long - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 51 m2 76,48 triệu/m2
      Ngay ngã tư gò mây, nhà 2 tầng, 51 mét vuông công nhận đủ sổ hồng. Hẻm 6m oto đỗ cửa. Chỉ 3,9 Đ.Tiện ích xung quanh không thiếu gì. Nhà mới dọn vô ...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 124 m2 tại Phường 8 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 124 m2 120,97 triệu/m2
      hẻm xe hơi Nguyễn Trọng Tuyển, ngay học viện hàng không, DT 124 mét vuông, giá 15 tỉ TL🔹 DT: 6 x 22 – công nhận 124m²🔹 Hiện trạng: nhà c4 – tiện...
      Phường 8, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 64 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 13 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 64 m2 156,25 triệu/m2
      hẻm xe hơi gần chợ Hòa Hưng – Q. 10, DT 4x17, giá 10 tỉ TL🔹 DT: 4 x 17 – công nhận 64m²🔹 Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu🔹 Vị trí: Gần đường 3/2, Tô Hiến...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 13, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 124 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 8 - Phú Nhuận, giá 15 tỷ

      15 tỷ 124 m2 120,97 triệu/m2
      hẻm xe hơi Nguyễn Trọng Tuyển – Phú Nhuận, DTCN 124m², giá 15 tỉ TL🔹 DT: 6 x 22 – công nhận 124m²🔹 Hiện trạng: nhà c4 – tiện xây mới🔹 Vị trí: hẻm ô ...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 8, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!