Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.727 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 55 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 12 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,98 tỷ

      9.98 tỷ 55 m2 181,46 triệu/m2
      hẻm xe hơi Lê Văn Sỹ – ngay Nhà thờ Vườn Xoài, DTCN 51m², giá 9,98 tỉ TL🔹 DT: 4 x 15🔹 Hiện trạng: nhà c4 – tiện xây mới🔹 Vị trí: KDC đông đúc, gần...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 12, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 55 m2 tại Đường Lê Thị Riêng - Bến Thành - Quận 1, giá 33,9 tỷ

      33.9 tỷ 55 m2 616,37 triệu/m2
      MT trung tâm Bến Thành, DT 4x15, 6 tầng, giá 33,9 tỉ tl🔹 DT: 4 x 15🔹 Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 4 lầu – nhà hoàn thiện, vào khai thác ngay🔹 HĐ thuê: 70...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 11 - Quận 3, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 65 m2 204,62 triệu/m2
       hẻm xe hơi đối diện Công viên Lê Thị Riêng – ngay ga Metro, DT 65 mét vuông, giá 13,3 tỉ 🔹 DT: 65 mét vuông – có hẻm sau 5m, thế...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 68 m2, giá 4,75 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.75 tỷ 68 m2 69,86 triệu/m2
      🏙 Bán chung cư dự án SAFIRA KHANG ĐIỀN tại Q. 9.⚪️ DT: 68 mét vuông gồm 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. Không gian phòng khách rộng rãi,...
      Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 72 m2 tại Đường Nguyễn Triệu Luật - Tân Tạo - Bình Tân, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 72 m2 62,5 triệu/m2
      💰Giá: 4,8 tỉ📍 24A Nguyễn tr Luật, Bình TânNhà chính chủ cần bán nhanh để xoay vốn, có thỏa thuận và bớt lộc cho khách thiện chí.📐 DT: 4x18m...
      Đường Nguyễn Triệu Luật, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 211 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 19 tỷ

      19 tỷ 211 m2 90,05 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán nhà 2 tầngDT .211m2hiện tại đang cho  thuê tháng 45trKhu vực gần trường học .gần chợ . Trung tâm hành chínhĐc KDC savimex . Khu...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 27 m2 tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,79 tỷ

      4.79 tỷ 27 m2 177,41 triệu/m2
      _ Kết cấu : 1 trệt 2 lầu có sân thượng._ Tặng kèm full nội thất._ DT: 3.6x8  mét vuông công nhận: 27 mét vuông_ Vị trí: Ngay Lê Quang Định,...
      Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 114 m2, giá 6,75 tỷ tại Đường Phan Văn Khỏe - 2 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      6.75 tỷ 114 m2 59,22 triệu/m2
      Cần bán chung cư Lucky Palace, 50 Phan Văn Khỏe, P. Bình Tây, HCMDT: 114 mét vuông tim tường, đc thiết kế 3 PN, 2 phòng tắm và phòng khách. chung cư...
      Số 50 Đường Phan Văn Khỏe, Phường 2, Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 80 m2, giá 5,45 tỷ tại Đường Phan Văn Khỏe - 2 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      5.45 tỷ 80 m2 68,13 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Lucky Palace, 50 Phan Văn Khỏe, P. Bình Tây, Hồ Chí MinhDT: 80 mét vuông tim tường, đc thiết kế 2 PN, 2 phòng tắm và...

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 53 m2 tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 53 m2 249,06 triệu/m2
      Bán nhà phố Tân Bình, MT Ba Vân, P. 14 Q. Tân Bình.- DT: 4 x 14m, CN 53 mét vuông; DT sử dụng 193 mét vuông. Nhà vuông vắn, không lỗi phong...
      Đường Ba Vân, 14

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 2 tầng, 88 m2 tại Đường Ngô Bệ - 13 - Tân Bình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 88 m2 96,6 triệu/m2
      Bán nhà hẻm đường Ngô Bệ, P. 13, Tân Bình (nay là P. Tân Bình)- DT: 5m x 18m, CN 88m2; DT sử dụng 159m2.(vuông vắn, không lỗi phong thủy)- KC: trệt 1 lầu...
      Đường Ngô Bệ, 13

      Bán nhanh nhà 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Bứa - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 85 m2 17,06 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà - đang cho thuê 3tr/tháng.Nhà 5 x 17 đg 5m bê-tông thông.Nhà SHR, công chứng ngay trong ngày, khu dân cư hàng xóm thân...
      Đường Nguyễn Văn Bứa, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 27 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 8 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 27 m2 155,56 triệu/m2
      căn nhà phố, DT 3.5 x 8 m, 1 trệt 1 lầu, nhỏ xinh, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, có sẵn nội thất giường ngủ, tủ quần áo, máy lạnh, tủ lạnh,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 112 m2 tại Đường Võ Văn Điều - Phước Thạnh - Củ Chi, giá 600 triệu

      600 triệu 112 m2 5,36 triệu/m2
      - DT: 112m2 (5×22) - Kết cấu: nhà c4, 2 PN, 1  toilet - Đường trước nhà: Bê tông 3m, sạch sẽ, xe 3 gác vào thoải mái - pháp lí: Sổ...
      Đường Võ Văn Điều, Xã Phước Thạnh, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 83 m2, giá 3,9 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 83 m2 46,99 triệu/m2
      Bán căn hộ góc Hoàng Kim Thế Gia tọa lạc trên đường Trương Phước Phan rộng 20m. Vị trí thuận tiện đi đến trung tâm TP chỉ 20p, liên kế KDL Đầm Sen, qua...
      Số 31 Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 64 m2 tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 64 m2 111,72 triệu/m2
      Tọa lạc tại Thạnh Xuân 33, P. Thạnh Xuân, Q. 12, Hồ Chí Minh, ngôi nhà riêng này là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý...
      Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất dự án 200 m2 tại Phường Cần Thạnh - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 200 m2
      🏡 VN69-43: căn biệt thự VVIP nụ hoa trên biển💡 Loại hình: Song lập💡 DT đất: 307,8  mét vuông - diện tích xây dựng: 501,3  mét vuông💡...
      Thị trấn Cần Thạnh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 6m tại Phường 4 - Phú Nhuận, giá 15,99 tỷ

      15.99 tỷ 72 m2 222,09 triệu/m2
      - DT 6 x 12 - Đường trước nhà 8m- Không Lộ Giới- MT Đường KD- Kết cấu 1 Trệt 3 Lầu - 4  phòng ngủ - 5  nhà vệ sinh - Sân Thượng- Vị trí VIP...
      Phường 4, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!