Cần bán nhanh căn 52,7400016784668 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

Đường Lê Thị Riêng, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

Giá: 1,95 Tỷ

Diện tích: 52,7400016784668 m2

Giá/m2: 36,97 Triệu/m2

1056339

Mua bán

Thông tin mô tả

🌿 Cần bán căn hộ chung Hà Đô Residence Q. 12

▫️DT thiết kế hợp lý với 2 PN 1WC

▫️Nhà đầy đủ nội thất đẹp, sạch sẽ, dọn ngay không cần sửa sang

▫️Không gian thoáng mát, ánh sáng tự nhiên tốt, phù hợp gia đình nhỏ hoặc đầu tư cho thuê

🌿 Tiện ích nội khu:

Bảo vệ 24/24, hầm gửi xe, thang máy, khu vui chơi trẻ em, công viên nội khu, dân văn minh an ninh

🌿 Vị trí thuận tiện:

Gần chợ, siêu thị, trường học, shop tiện lợi, dễ dàng di chuyển về Gò Vấp, Tân Bình và trung tâm TP

📕 pháp rõ ràng- sang tên trong ngày 

Xem thêm

Xem trên bản đồ

Bất động sản cùng khu vực