Bán nhanh căn nhà 153 m2 tại Phường 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 26,8 tỷ

223/4 Đường Số 8, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

Giá: 26,8 Tỷ

Diện tích: 153 m2

Giá/m2: 175,16 Triệu/m2

1056318

Mua bán

Thông tin mô tả

👉DTSD hơn 600m vuông ! Ngay đường Nguyễn Oanh, Tiện ích xung quanh gần: căn hộ chung , hotel, trường học. Đặc Biệt: đi sân bay 10'. Khu an ninh bảo vệ, dân phòng 24/7, công viên trước nhà, KDC tri thức, yên tĩnh, trung tâm GÒ VẤP. 

👉Thiết kế gồm: Phòng khách lớn, Bếp - phòng ăn có  nhà vệ sinh, Tầng lửng (phòng nhạc/chức năng..v..v..) có  nhà vệ sinh, 4 PN lớn có  nhà vệ sinh riêng, Phòng Thờ, phòng giặc phơi, logia, sân thượng..v.v.... Kiến trúc Tây Âu, rộng thoán và kiên cố. garage đậu đc 2 xe oto thoải mái, 2 MT và công viên trước nhà đậu 10 xe oto thông thoáng. Khuôn viên dư cư cao cấp xe oto quay đầu thoải mái..v.v.. 

📞 thỏa thuận chính chủ đứng tên 

Mss Ngọc 091193.6*** 

Mr. Tân Đề Li 093333.3***

Xem thêm

Xem trên bản đồ

Bất động sản cùng khu vực