Cần bán mảnh đất 280 m2, hướng Đông-Nam tại Củ Chi - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 800 triệu

Đường Nguyễn Thị Rư, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

Giá: 800 Triệu

Diện tích: 280 m2

Giá/m2: 2,86 Triệu/m2

1056319

Mua bán

Thông tin mô tả

Bán đất nền tại Đường Nguyễn Thị Rư, Xã Tân An Hội, Tp Thành phố Hồ Chí Minh - Huyện Củ Chi, Tp Thành phố Hồ Chí Minh cũ, khu vực phát triển mạnh mẽ với nhiều tiện ích. DT 280, giá chỉ 800 tr VND, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. - Hướng cửa chính: hướng Đông Nam - Ngang 8m dài 35m - Chiều ngang MT: 10m - Chiều rộng ngõ trước: 12m - pháp đầy đủ, bìa đỏ Đặc điểm nổi bật: - Phong thủy tốt, thuận lợi cho tài lộc - Đường vào rộng rãi, thuận tiện cho ô - MT thích hợp cho KD buôn bán Khu vực xung quanh: - Gần BV Đa Khoa Củ Chi mới, BV Đa Khoa khu vực Củ Chi - Gần siêu thị Bách Hóa Xanh và siêu thị Bách Hóa Xanh Nguyễn Thị Lừa Để biết thêm thông tin và nhận tư vấn free, vui lòng hotline Liêu Nam qua SDT 0359050***.

Xem thêm

Xem trên bản đồ

Bất động sản cùng khu vực