Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.563 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán chung cư Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 8 tỷ tại Quận 7

      8 tỷ 107 m2 74,77 triệu/m2
      Vì sao nên chọn mua dự án The Antonia Phú Mỹ Hưng:LH phòng KD chủ đầu tư: 0933 458 ***Ms. Kim Thành)***Dự án The Antonia thiết kế 2 tháp A và B độc...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Căn hộ De La Sol, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 8 tỷ tại Quận 4

      8 tỷ 94 m2 85,11 triệu/m2
      Thiết kế riêng dành cho các chủ nhân trẻ và năng động với mục đích vừa ở vừa cho thuê hoặc cho thuê nhiều khách siêu LN.call ngay call ngay phòng kinh ...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự 4 tầng, 80 m2, giá 9,2 tỷ tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      9.2 tỷ 80 m2 115 triệu/m2
      SIÊU PHẨM TRÌNH LÀNG CHÍNH CHỦ NHỜ ACE DẪN KHÁCH BÁN DÙM . PHÍ 2 phần trăm GỬI ACE - ̣̂ ̛̣ ̂ ̛ Huỳnh Tấn Phát ( Cách Phú Mỹ Hưng 5 ph )___________...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 1 phòng ngủ

      7.5 tỷ 64 m2 117,19 triệu/m2
      Nhiều căn Empire city giá mềm nhất thị trường1 phòng ngủ - CB - 6.8 tỉ - 7.5ti1 phòng ngủ Full nt - Giá 7.5 tỉ - 8.5 tỉ - 10 tỉ2 phòng ...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 99 m2 75,76 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ view sông.View sông yên tĩnh, thoáng mát cả ngày.giá thị trường căn 3 phòng ngủ tại...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn liền kề Khu dân cư cao cấp Park Riverside, giá 7,8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7.8 tỷ 75 m2 104 triệu/m2
      phòng KD Prakriverside cập nhật giỏ hàng 5x15 giá siêu mềm nhất thị trường , không đăng ảo cam kết giá thật chính chủ ạ : **liên lạc 0979 940 *** Em...
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 125 m2, giá 10 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 125 m2 80 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán ngay biệt thự đã bàn giao từ CĐT Novaland, nếu a/c biết cách xây dựng và vận hành Nova từ các dự án khác thì không thể chê dự án...
      Dự án Palm Marina, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn liền kề 4 tầng, 38 m2, giá 7,7 tỷ tại Đường Hồ Thị Kỷ - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      7.7 tỷ 38 m2 202,64 triệu/m2
      - Vị trí: Ngay chợ Hồ Thị Kỷ - P. 1 - Q. 10. ( Vị trí đẹp, cách MT chỉ một căn).- DT: 3.5x11m.- Kết cấu: 4 tầng kiên cố, gồm 4 phòng ngủ,...
      Đường Hồ Thị Kỷ, Phường 1, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 98 m2, hướng Tây - Bắc, giá 7,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.1 tỷ 98 m2 72,45 triệu/m2
      1 căn Hộ căn hộ duplex penthouse mini, với DT nhỏ vừa đủ cho gia đình nhỏ không quá to quá cầu kỳ như những căn hộ chung cư penthouse khác.D'lusso...
      Dự án Căn hộ D’Lusso, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự 205 m2, giá 7,3 tỷ tại Xã Tân Xuân - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh

      7.3 tỷ 205 m2 35,61 triệu/m2
      bán căn biệt thự mini nghỉ dưỡng mẫu mới rất đẹpTrung Mỹ - Tân Xuân . Hóc Môn (cách đường Lê Thị Hà và Trung Tâm Q. 12 khoảng 400m)Ngang 8m dài 25,5m, nở...
      Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự Nhà phố Lovera Park, 3 tầng, giá 7 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Lovera Park tại KDC Phong Phú 4, xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh, Tp Sài Gòn.Sở hữu ngay căn nhà có đầy đủ tiện ích xung quanh, không...
      Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Thảo Điền Pearl, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 7,4 tỷ tại Quận 2

      7.4 tỷ 132 m2 56,07 triệu/m2
      gọi ngay: 0906 891 *** Vân Sơn ( Call/zalo/viber) xem nhà ngay!!căn hộ chung cư nằm tại tháp B - tháp thương mại lớn cực kì thuận tiện cho việc di...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 75 m2, giá 7 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      - ngôi nhà phố Khang Điền, Bình Chánh, khu coumpound an ninh 24/7.- Vị trí: Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh.- DT: 5x15m,...
      Dự án Lovera Premier, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 75 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      * căn nhà phố liên kế Lovera Premier.* Khang Điền - Bình Chánh.* DT: 5m x 15m - 75m.* Xây dựng: 1 trệt - 3 lầu (nhà thô).* Thiết kế: 5 PN, 4 vệ sinh, 1...
      Dự án Lovera Premier, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Chung cư Thảo Điền Pearl, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 7,4 tỷ tại Quận 2

      7.4 tỷ 132 m2 56,07 triệu/m2
      Thảo Điền Pearl giá mềm chốt nhanh, siêu hiếm, căn thật. Cam kết tốt nhất thị trườngGọi em Duy ngay: 0904 875 ***Zalo/Viber) để nhận thêm thông tin chi...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 76 m2 94,74 triệu/m2
      Tổng quan dự án Lumiere Riverside:- CĐT: Masterise Homes.- Vị trí đắc địa: 628A MT đường Xa Lộ TP Hà Nội, P. An Phú, Q. 2, TP. Sài Gòn (Kế bên Masterise...
      Lumiere Riverside, 628A, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Garden Plaza, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 8 tỷ tại Quận 7

      8 tỷ 150 m2 53,34 triệu/m2
      Bán chung cư Garden Plaza, Trần Văn Trà, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP. TP.HCM.- DT: 150m2, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, nội thất đầy đủ cao cấp.-...
      Dự án Garden Plaza 1, Đường Trần Văn Trà, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 8,9 tỷ tại Quận 7

      8.9 tỷ 130 m2 68,47 triệu/m2
      Hồng Cẩm chuyên bán và cho thuê căn hộ chung cư Midtown và các căn hộ chung cư trong Phú Mỹ Hưng: 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ, Penthouse,...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      C
      Thạch Thị Hồng Cẩm Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.