Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.563 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Chuyển nhượng căn hộ Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 110 m2 68,19 triệu/m2
      Hồng Cẩm chuyên bán và cho thuê căn hộ chung cư Midtown và các căn hộ chung cư trong Phú Mỹ Hưng: 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ.Penthouse, căn ...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      C
      Thạch Thị Hồng Cẩm Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị nghỉ dưỡng La Maison De, giá 7 tỷ tại Cần Giờ

      7 tỷ 256 m2 27,35 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự xây thô view sông. Nơi đáng sống tại TP.HCM.Dự án: Phước Lộc - Cần Giờ.- DT: 256 mét vuông ngang 8m, dài 32m.- Thích hợp làm...
      Dự án La Maison De Cần Giờ, Đường Lương Văn Nho, Xã Long Hòa, Cần Giờ, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Thị Cẩm Duyên Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay chung cư Căn hộ Newton Residence, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      7.3 tỷ 102 m2 71,57 triệu/m2
      Chủ cần tiền gấp cần bán căn 3 PN Newton Residence Trương Quốc Dung rẻ hơn thị trường 1.5 tỉ- DT: 102m2- căn hộ chung cư 3 PN 3  nhà vệ sinh- nội ...
      Dự án Newton Residence, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề, biệt thự Khu đô thị Đông Tăng Long, 160 m2, giá 9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 160 m2 56,25 triệu/m2
      chính chủ cần bán gấp căn Song Lập Nhà vườn 8x20m. Hướng Nam.- Giá cam kết tốt nhất khu Bason mẫu nhà mới.- Giá bán gấp 9 tỉ.Khách mua chỉ cần TT trước...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn biệt thự 3 tầng, 105 m2, giá 10 tỷ tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 105 m2 95,24 triệu/m2
      Cần bán nhà nguyên căn Làng ĐH ABC Phước Kiển, Nhà Bè Ngay cạnh Hoàng anh gia lai an tiến.- Giá 10 tỉ bớt lộc.- Vị trí: Mát mẻ, yên tĩnh, dân trí cao, đi...
      Dự án Làng Đại Học ABC, Đường 1C, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn liền kề Nhà phố liền kề Mega Village, giá 7,3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7.3 tỷ 75 m2 97,34 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố Mega Village 7.3 tỉ do kẹt tiền KD, SHR đầy đủ, đầy đủ nội thất hướng tây trạch, KDC có bảo vệ (gần đường lớn cách trạm bảo vệ...
      Dự án Mega Village, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8,5 tỷ tại Phường Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 88 m2 96,6 triệu/m2
      Cần bán chung cư Sarimi sala giá 8.5 tỉ view TP: + DT:- Tim tường: 88m.- Thông thủy: 82m.+ Thiết kế: 2 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, logia, sân phơi, bếp.+...
      Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp Khu nhà phố, biệt thự Melosa Garden, giá 9 tỷ tại Quận 9

      9 tỷ 80 m2 112,5 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố Melosa Garden 5x16m đã hoàn thiện nội thất:- DTSD 172m2, bao gồm 1 trệt và 2 lầu.- Thiết kế 4 PN, có 4  toilet.- full nội thất:...
      Dự án Melosa Garden, Đường Vành Đai Trong, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Căn hộ De La Sol, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 8 tỷ tại Quận 4

      8 tỷ 94 m2 85,11 triệu/m2
      Thiết kế riêng dành cho các chủ nhân trẻ và năng động với mục đích vừa ở vừa cho thuê hoặc cho thuê nhiều khách siêu LN.liên lạc gọi ngay phòng KD: 0901...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà lk Khu dân cư cao cấp Park Riverside, giá 8,38 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.39 tỷ 75 m2 111,74 triệu/m2
      Cần tiền nên bán ngay ngôi nhà đang ở, khu Park Riverside, đầy đủ tiện ích, đông dân cư về ở.DT: 75m²(5*15), 1 trệt 2 lầu, 4PNbán ngay nên để giá rẻ 8...
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự 3 tầng, 52 m2, giá 7,39 tỷ tại Đường An Dương Vương - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      7.39 tỷ 52 m2 142,12 triệu/m2
      nhà mặt tiền cao cấp liên kế Đường An Dương Vương, An Lạc Bình Tân.- DT: 4,5x12; 6x12m... Xây full đất.- Kết cấu 1 trệt, lửng, 3 lầu, BTCT kiên cố, tường...
      Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ Sadora Apartment, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 2

      9.5 tỷ 122 m2 77,87 triệu/m2
      chính chủ Hàn Quốc cần bán căn Sadora Sala 3 phòng ngủ DT lớn giá rẻ.căn hộ góc - DT 122m2 - 2 logia siêu thoáng mát.Nhà đang trống - xem nhà dễ -...
      Dự án Sadora Sala, Đường Mai Chí Thọ, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 1 phòng ngủ, giá 7 tỷ

      7 tỷ 64 m2 109,38 triệu/m2
      Modan Home số điện thoại 0832 648 *** đã hoạt động trên thị trường Thủ Thiêm trong suốt 5 năm qua và đc biết đến với việc cung cấp dịch vụ tư vấn chọn căn...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự Khu nhà phố, biệt thự Melosa Garden, giá 8,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 90 m2 91,12 triệu/m2
      * Cần bán căn nhà phố góc đầu hồi Melosa Garden 7,5x12m, nhà mới, khu compound, nhà full nội thất phù hợp để làm công ty hoặc gia đình:+ Xây dựng 1 trệt...

      Sở hữu căn hộ Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 7

      7.5 tỷ 128 m2 58,6 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền bán nhanh căn hộ chung cư Midtown The Symphony M6 128m2 view sông 03 phòng ngủ full giá 7.5 tỉ gấp bao gồm thuế phí.- căn hộ ...

      Cần bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 9 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      Chính thức ngày 05/05/2023 nhận đặt dự án zeit và dự kiến chào bán vào tháng 7 tới.chính sách bán hàng " dự kiến " của đợt 2.TT theo tiến độ:- Đợt 1:...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 7

      8.5 tỷ 136 m2 62,5 triệu/m2
      căn hộ góc view Sông và view căn biệt thự- Thiết kế 3 phòng ngủ 2WC- DT 136m2- ô đậu oto, xe máy định danhThiết kế nội thất đầy đủ đẹp như...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Kim Huệ - BĐS Phú Mỹ Hưng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, 2 phòng ngủ, giá 9 tỷ

      9 tỷ 80 m2 112,5 triệu/m2
      Cần ra gấp căn Vinhome Bason siêu đẹp 2 phòng ngủ View sông Hồ Chí Minh Bitexco giá.DT: 80 mét vuông.Thiết kế hiện đại, nội thất cáo cấp.+ Vị...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.