Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.563 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán biệt thự siêu đẹp Nhà phố Rio Vista, 2 tầng, 75 m2, giá 8,7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.7 tỷ 75 m2 116 triệu/m2
      BDS HVL[NC] Siêu Phẩm T3 ! nội thất đầy đủ RioVista chỉ 8.7 tỉ 26/03/2023- DT đất đc sử dụng: 5x15m-75m2 DTXD: 5x10=50 mét vuông DT sàn: 165...
      Dự án Rio Vista, Quận 9, Hồ Chí Minh
      V
      Công Ty Tnhh Đầu Tư Và Xây Dựng Địa Ốc Hùng Vĩ Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      7.8 tỷ 83 m2 93,98 triệu/m2
      - Kết cấu: 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh, 1 logia. - DT: 83 mét vuông. - căn hộ chung cư thuộc một trong những trục căn 2 phòng ...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ The Panorama, 4 phòng ngủ, 146 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 7

      9.5 tỷ 146 m2 65,07 triệu/m2
      bán ngay The Panorama chung cư Phú Mỹ Hưng Q. 7 view sông.- DT 146m2. Thiết kế gồm 4 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh phù hợp cho gia đình 3 - 4...
      Dự án The Panorama, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Chung cư Garden Gate, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 7,7 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      7.7 tỷ 120 m2 64,17 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Garden Gate, Phú Nhuận, 120m, 3 phòng ngủ. nội thất đầy đủ. Giá 7.7 tỉ. Giá bao rẻ.Đầy đủ tiện ích: Có hồ bơi, siêu thị, cà ...
      Dự án Garden Gate, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Căn hộ Cosmo City, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 7

      7.5 tỷ 125 m2 60 triệu/m2
      - View ngoại khu, ngắm hoàng hôn cực chill.- 3 PN, 1 kho chứa đồ, 2 nhà tắm.- Bếp mở, rộng rãi tích hợp quầy bar pha chế.- Nội thất thiết kế theo phong cách...
      Dự án Cosmo City, Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 56 m2, giá 8 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 56 m2 142,86 triệu/m2
      + DT: Ngang 4m, dài 14m.+ Nhà xây 4 tầng BTCT khu phân lô compound có bảo vệ chắc chắn gồm 4 phòng ngủ, PK, bếp sân để ô tô rộng rãi, phòng thờ, sân...
      Đường Nguyễn Văn Yến, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Đại Quang Minh, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 92 m2 97,83 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 2 phòng ngủ Sarimi ngay KDC cao cấp Sala.- 2  phòng ngủ, đầy đủ nội thất cao cấp chỉ cần mang va li vào tận hưởng...
      Dự án Sala Đại Quang Minh, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 87 m2 80,46 triệu/m2
      Cực hot: Chỉ duy nhất một căn!DT: 87 mét vuông 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.Giá bán ngay chỉ 7 tỉ.(Rẻ nhất thị trường - không có căn thứ...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà lk 4 tầng, 81 m2, giá 8,5 tỷ tại Đường Đào Tông Nguyên - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 81 m2 104,94 triệu/m2
      + DT: 6 14m, 1 trệt 3 lầu, 4 PN, 5 toilet, thiết kế hiện đại sang trọng với nhiều khong gian mở, ô tô ngủ trong nhà+ Đường rộng 5m, ô tô quay đầu vi...
      Đường Đào Tông Nguyên, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Thanh Huệ Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn liền kề Nhà phố Rosita Garden, 3 tầng, 132 m2, giá 7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 132 m2 53,04 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố Rosita Khang Điền.- DT: 6x22m (nhà thô).- DTSD: 280 mét vuông.- Hướng: hướng Tây Nam - hướng Đông Bắc.- Đường trước nhà:...
      Dự án Rosita Garden Khang Điền, Đường 990, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
      Đ
      Phòng Kinh Doanh Cđt Khang Điền Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ Căn hộ Urban Hill, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 107 m2 79,44 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán hoặc cho thuê chung cư 3 PN thuộc căn hộ chung cư cao cấp Urban Hill trong KĐT Phú Mỹ Hưng.căn hộ chung cư nằm ngay khu Cảnh...
      Dự án Urban Hill, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 100 m2 77 triệu/m2
      sang nhượng căn 1 phòng ngủ + 57m2 4.7tỉ đã có sổ hồng riêng tại Hà Đô Q10.Hiện tại em Nguyên đang làm việc trực tiếp chính chủ rất nhiều căn cần...

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Garden Court, 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 9 tỷ tại Quận 7

      9 tỷ 147 m2 61,23 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Garden Court 2, Tôn Dật Tiên, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.- DT: 147m2, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh,...
      Dự án Garden Court 2, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7,45 tỷ

      7.46 tỷ 89 m2 83,74 triệu/m2
      - Giỏ hàng độc quyền - Cập nhật liên tục hàng giờ - Cam kết giỏ hàng Top 1 thị trường cạnh tranh.- Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết hàng gỡ...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 160 m2, giá 8,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.9 tỷ 160 m2 55,63 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự Song lập 8x20 160m2 Đối diện căn hộ, mua vào sau có thể buôn bán KD rất tốt Nhà 1 trệt 2 lầu sân vườn rất đẹp giá mong muốn bán...
      Dự án Ba Son - Đông Tăng Long Hưng Phúc, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 89 m2 78,66 triệu/m2
      Cam kết đây là căn hộ góc 2 PN có giá đặc biệt nhất thị trường hiện tại và trong tương lai, cam kết không có căn nào tương tự tốt như căn này.liên hệ ...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 103 m2, giá 8,4 tỷ tại Quận 7

      8.4 tỷ 103 m2 81,56 triệu/m2
      Lấy cảm hứng từ những khu Midtown trứ danh trên thế giới, Phú Mỹ Hưng Midtown kế thừa tinh hoa đỉnh cao của sự hiện đại, kết hợp hoàn hảo với nét tinh tế và...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Chung cư Riverpark Residence, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 7

      7.5 tỷ 135 m2 55,56 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Riverpark Residence, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.- DT: 135 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ và 2 phòng vệ sinh, view sông...
      Dự án Riverpark Residence, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.