Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.563 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ The Panorama, 4 phòng ngủ, 146 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 7

      9.5 tỷ 146 m2 65,07 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay The Panorama chung cư Phú Mỹ Hưng Q. 7 view sông.- DT 146 mét vuông. Thiết kế gồm 4 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh phù hợp...
      Dự án The Panorama, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      1/ Thời gian chào bán và số tiền nhận đặt Thủ Thiêm Zeit River.- Dự kiến ngày chào bán chính thức: Tháng 11/2022.- đặt 300 tr cho căn 1 - 2 - 3 phòng...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 88 m2 96,6 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Sarimi sala giá 8.5 tỉ lầu trung cao, số đẹp hợp phong thuỷ, view TP: + DT:- Tim tường: 88m.- Thông thủy: 82m.+ Thiết kế: 2 PN, 2...
      Dự án Sarimi Sala, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề Khu nhà phố, biệt thự Melosa Garden, giá 7,7 tỷ tại Quận 9

      7.7 tỷ 85 m2 90,59 triệu/m2
      bán ngay căn Melosa Garden Khang Điền Q9.DT 5x17 giá 7.7 tỉ nhà thô.6x18 giá 10 tỉ thô.6x18 giá 11 tỉ nội thất đầy đủ.5x23 giá 10.5 tỉ thô.5x23 giá 11.5...
      Dự án Melosa Garden, Đường Vành Đai Trong, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 88 m2 96,6 triệu/m2
      - giá: 8.5 tỉ TL.- Dt 88 mét vuông, 2  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, 1 Phòng khách.- Nội thất: Tủ lạnh, lò vi sóng, bếp, lò nướng Teka, TV...
      Dự án Sarimi Sala, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề Nhà Phố Dragon Village, 3 tầng, giá 9,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      9.2 tỷ 160 m2 57,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Dragon Village Nguyễn Duy Trinh và Nguyễn Thị Tư, Q. 9.- DT 8 x 20m = 160m2.- Xây dựng 1 trệt 2 lầu.- Nhà thô bên trong.- Giá 9,2 tỉ.liên...
      Dự án Dragon Village, Đường 990, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, 143 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 7

      7.5 tỷ 143 m2 52,45 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Riverside Residence Phú Mỹ Hưng Q7.- DT 143m2 3 phòng ngủ 2 toilet và 1 kho. nội thất đầy đủ em có clip hình ảnh tầng 7...
      Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự 4 tầng, 38 m2, giá 7,7 tỷ tại Đường Hồ Thị Kỷ - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      7.7 tỷ 38 m2 202,64 triệu/m2
      - Vị trí: Ngay chợ Hồ Thị Kỷ - P. 1 - Q. 10. ( Vị trí đẹp, cách MT chỉ một căn).- DT: 3.5x11m.- Kết cấu: 4 tầng kiên cố, gồm 4 phòng ngủ, 4 nhà ...
      Đường Hồ Thị Kỷ, Phường 1, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 8,2 tỷ tại Đường 11 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 60 m2 136,67 triệu/m2
      Bán nhà đường số 11, P. Trường Thọ, TP Thủ Đức.DT: 60 mét vuông (ngang 4,2m x dài 14,14m)DT sàn: 197m2SHR hoàn côngNhà 5 tầng, gồm 1 trệt, 1 lửng, 3...
      Đường 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Mỹ Khánh 3, 4 phòng ngủ, 242 m2, giá 8,3 tỷ tại Quận 7

      8.31 tỷ 242 m2 34,3 triệu/m2
      Cần bán Penthouse Mỹ Khánh 3, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT: 242 mét vuông.Thiết kế 4 PN, 4 toilet sân vườn rộng rãi nội thất đầy đủ cao cấp vô ở ...
      Dự án Mỹ Khánh 3, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 9 tỷ tại Phường Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      Cơ hội duy nhất sở hữu BĐS Thủ Thiêm chỉ với 10 phần trăm giá trị, đến tháng 07/2025.Dành cho những KH chọn căn đầu tiên!Ra mắt chung cư hạng sang...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Căn hộ Riverpark Premier, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 9,8 tỷ tại Quận 7

      9.81 tỷ 123 m2 79,68 triệu/m2
      - Giá rẻ đầu tư-.Bán căn hộ Cao Cấp.Riverpark Premier - Phú Mỹ Hưng.* DT: 123  mét vuông.* Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.* Cửa:...
      Dự án Riverpark Premier, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Quận 7, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 70 m2 125,72 triệu/m2
      Chỉ 8.8 tỉ. Cơ hội hiếm sẽ không có căn thứ 2. anh/chị mua ở hay đầu tư vẫn lãi ngay khi mua. Cả Q7 sẽ không có căn thứ 2.Nhà mặt ở hoặc KD. Hàng xóm Phú Mỹ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 120 m2 tại Đường 8 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 120 m2 66,67 triệu/m2
      Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì. Thuận tiện di chuyển sang các Q. xung quanh như Tân Bình Tân Phú Q. 11 Q. 5 6Hiện trạng nhà kiên cố, thiết kế hiện...
      Đường 8, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 170 m2, mặt tiền 8m tại Đường Kha Vạn Cân - Thủ Đức, giá 10 tỷ

      10 tỷ 170 m2 58,83 triệu/m2
      căn nhà phố đường Kha Vạn Cân ngang 8m đang cho thuê 50 tr/tháng.+ Hiện trạng: Nhà mới 1 trệt 1 lầu đang cho thuê 50 tr/tháng.+ DT: 8 x 21 = 170 mét ...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 96 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 96 m2 73,96 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn nhà phố nội bộ khu dân cư Phú Lợi (ngang 4m dài 24) sổ vuông vắn, Đông Nam mát mẻ. Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng trước sau,...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 80 m2 tại Phường Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 80 m2 125 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt tiền khu dân cư Nam Long Phú Thuận Q7.- DT: 4 x 20m.- Xây dựng : Trệt 2 lầu sân thượng,nhà xây kiên cố chắc chắn,khu dân cư...
      Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hòa Hưng - 13 - Quận 10, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 54 m2 170,38 triệu/m2
      MT KD tấp nập... Công nhận đủ 54 mét vuông.Kết cấu 1 trệt 1 lầu, 2 PN, đang tự KD, dòng tiền ổn định hàng tháng.Khách mua tiện xây mới, chung cư dịch...
      Đường Hòa Hưng, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.