Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.563 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Garden Plaza, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 8 tỷ tại Quận 7

      8 tỷ 150 m2 53,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Garden Plaza 1, Trần Văn Trà, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP. Sài Gòn.- DT: 150m2, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, nội thất đầy ...
      Dự án Garden Plaza 1, Đường Trần Văn Trà, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 8,2 tỷ tại Đường 2 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 60 m2 136,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn nhà phố tại Thủ Đức với vị trí đắc địa trên đường số 2, Khu Trường Thọ. Nhà có DT 60 mét vuông (ngang 4.2m x dài 14.14m) với...
      Đường 2, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà lk Khu dân cư cao cấp Park Riverside, giá 8,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 75 m2 109,34 triệu/m2
      Nhà 5x15m, xây 1 trệt, 2 lầu., vị trí giáp sông, khu Compound, không gian sống xanh sạch đẹp, full tiện ích: bao gồm: cv dọc bờ sông, 2 hồ bơi, sân cầu...
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 104 m2 84,62 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - liên hệ ngay 0901 022 ***Ms. Hoàng...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 200 m2, giá 10 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 200 m2 50 triệu/m2
      Chỉ hơn 10 tỉ có ngay nhà vườn cực chất!Cần tiền nên muốn bán ngôi nhà ngót ngét 200m2 và sử dụng thực tế 230m2 ở P. Tân Phú, Q9 Tp Tp HCM.Gần chợ,...
      Phường Tân Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 2 tầng, 108 m2, giá 10 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 108 m2 92,6 triệu/m2
      Bán căn biệt thự P. 12 Q. Bình Thạnh Bùi Đình TúyCách chợ bà chiểu 3 ph xe máy khu an ninh lịch sự,toàn nhà cao tầng tiện di chuyên các Q., DT : 6x18m...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 90 m2 82,23 triệu/m2
      TIn tốt hôm nay - 2 PN góc - view hồ bơi - giá 7.4 tỉ (Toàn bộ hình ảnh thực tế ngôi nhà đều đc đính kèm theo bài topic quảng cáo).- Công ty bất động sản...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà lk 2 tầng, 175 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.3 tỷ 175 m2 41,72 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố liên kế Citi Bella - MT đường trục chính 24m đối diện căn hộ Citi Alto, Citi Soho của Kiến Á trong KĐT 152 ha Cát Lái, Q. 2.* Có...
      Dự án Citi Bella 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự Khu đô thị Đông Tăng Long, giá 8,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 160 m2 51,25 triệu/m2
      KĐT mới Đông Tăng Long, Q. 9: (Nhà vừa xây - Nhận nhà ngay).Hiện tại Q. 9 đang phát triển rất nhanh về hạ tầng giao thông cũng như các tiện ích giá đất...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, hướng Tây, giá 9,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      1/ Thời gian chào bán và số tiền nhận đặt Thủ Thiêm Zeit River.- Dự kiến ngày chào bán chính thức: Tháng 11/2022.- đặt 300 tr cho căn 1 - 2 - 3 phòng...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Garden Court, 3 phòng ngủ, 143 m2, giá 9 tỷ tại Quận 7

      9 tỷ 143 m2 62,94 triệu/m2
      Bán chung cư Gardcourt 2, Tôn Dat Tiền, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP. Hồ Chí Minh.- DT: 147m, 3 phòng ngủ, 2 toilet, nội thất đầy đủ cao cấp,-...
      Dự án Garden Court 2, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu dân cư cao cấp Park Riverside, giá 9,8 tỷ tại Quận 9

      9.81 tỷ 85 m2 115,3 triệu/m2
      Cần bán nhà phố thương mại shophouse view hồ.DT 5x17m.Xây dựng 5x12m, tổng DT sàn 185  mét vuông.Nhà nội thất đầy đủ như hình, 4 phòng ...
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ The Prince Residence, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 110 m2 78,19 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư cao cấp MT đường Nguyễn Văn Trỗi, P. 12, Q. Phú Nhuận.- Tiện ích căn hộ: Hồ bơi, phòng gym (Yoga), khuông viên thoáng mát...
      Dự án The Prince Residence, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      T
      Đỗ Hoàng Ngọc Thạnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 3 phòng ngủ, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 108 m2 76,86 triệu/m2
      Bán CH vin Central Park, 3  phòng ngủ, DT 108m2, căn hộ góc nhà full nội thất, giá siêu tốt.------------------------------Kết cấu: 3 phòng ...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 1 phòng ngủ, giá 7 tỷ

      7 tỷ 64 m2 109,38 triệu/m2
      Cần sang nhượng chung cư 1  phòng ngủ Empire City view đẹp, nội thất sang trọng, giá cực tốt thuộc dự án Empire City Thủ Thiêm.- 1 phòng ngủ &...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 4 phòng ngủ

      7 tỷ 64 m2 109,38 triệu/m2
      Empire City Thủ Thiêm cập nhật ngày 16/05/2023, Đoàn Việt Hà (DN Realty) SDT 0901 691 *** đã làm thị trường Empire City đc 6 năm, tư vấn chọn căn theo nhu...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp Khu dân cư cao cấp Park Riverside, giá 8,35 tỷ tại Quận 9

      8.35 tỷ 75 m2 111,34 triệu/m2
      Khu compound Park Riverside ven sông, MT đường Bưng Ông Thoàn, P Phú Hữu, Tp Thủ Đức(Q. 9 cũ) đầy đủ tiện ích, dân cư về ở hơn 80 phần trăm.Cần bán...
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 2 tầng, 85 m2, giá 8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 85 m2 94,12 triệu/m2
      Nguyên ngôi nhà phố CitiBella 2 - P. Cát Lái, Q. 2.DT 5x17m, xây dựng 1 trệt 2 lầu.Mặt đường 24m trục chính toàn khu.Đối diện khu căn hộ chung cư...
      Dự án Citi Bella 2, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.