Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.563 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 42 m2 tại Đường Xuân Hồng - 4 - Tân Bình, giá 8,49 tỷ

      8.49 tỷ 42 m2 202,15 triệu/m2
      nhà phố KD P4 Tân Bình - khu bảy hiền 3 tầng BTCT - 4.2x10m - nhỉnh 8 tỉ.+ MT Trường Chinh vỉa hè 10m, đã quy hoạch lộ giới. Gần BV Thống Nhất Giáp Q. 10.+...
      Đường Xuân Hồng, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 85 m2 tại Đường Quách Điêu - Bình Chánh, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 85 m2 89,42 triệu/m2
      - Bán ngôi nhà phố thương mại mặt đường Quách Điêu, xã Vĩnh Lộc A, huyện Bình Chánh, TP. Hồ Chí Minh, liên kế MT đường Thới Hòa và MT đường Nữ Dân...
      Đường Quách Điêu, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 90 m2 tại Đường Quách Điêu - Vĩnh Lộc A - Bình Chánh, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 90 m2 84,45 triệu/m2
      - Chào đón cơ hội đầu tư đẳng cấp tại Sen Vàng Town - Khu phố thương mại độc đáo tại khu Tây TPTp HCM!- Chỉ cần TT 1,1 tỉ, bạn đã có thể sở hữu ngay ngôi ...
      Đường Quách Điêu, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 90 m2 tại Đường 48 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 90 m2 102,23 triệu/m2
      - Bán nhà c4 MT KD sầm uất đường 48, P. Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức.- DT: 4,5 x 20m = 90 mét vuông (sổ hồng) không lộ giới.- Giá: 9,2 tỉ bớt Lộc.Thổ...
      Đường 48, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 110 m2 tại Đường Trịnh Quang Nghị - 7 - Quận 8, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 110 m2 78,19 triệu/m2
      MT khu vip Q. 8 - ngang lớn - nTP Hà Nội thất cao cấp sang trọng chỉ 8.6 tỉ (còn tl).Mô tả:Nhà trệt, 2 lầu, sân thượng với 4 PN siêu đẹp và 5  nhà ...
      Đường Trịnh Quang Nghị, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.81 tỷ 88 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng căn hộ chung cư Sarimi Sala call ngay :0396 867 ***DT: 88 mét vuông Tặng nội thất đầy đủ đi kèmThiết kế: 2...
      Dự án Sarimi Sala, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 8,3 tỷ tại Quận 10

      8.31 tỷ 87 m2 95,41 triệu/m2
      chung cư ngay tầng tiện ích là những căn vô cùng khan hiếm tại Hà Đô, Q. 10 chỉ vài bước chân là ra đến Hồ bơi, khu BBQ ngoài trời, phòng tập phòng gym,...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn biệt thự 5 tầng, 72 m2, giá 9,9 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      9.9 tỷ 72 m2 137,5 triệu/m2
      Chị Họ sắp đi định cư Mỹ cùng gia đình, bán ngay căn biệt thự lô góc, oto đỗ cửa, 5 tầng, ngang rộng 6.2m. Hiện đã cho thuê full 7 phòng (dòng tiền thu...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 9,6 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9.6 tỷ 77 m2 124,68 triệu/m2
      contact phòng KD Capitaland để nhận thông tin dự án nhanh nhất và chính xác nhất.Tell: 0916 663 ***Mail: [email protected]ỗ trợ KH tham...
      Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu phức hợp Saigon Pearl, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 122 m2 61,48 triệu/m2
      - bán nhanh 3  phòng ngủ Saigon Pearl- căn hộ góc logia siêu dài view toàn TP, view sông Q1, Q2 không bị che chắn- Layout duy nhất với DT lớn 122m2...
      Dự án Saigon Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      L
      Nguyễn Thị Diệu Linh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 90 m2 85,56 triệu/m2
      Bán chung cư 2 PN Đảo Kim Cương - Diamond island Q. 2.- Tháp Bora Bora, DT 90 m2.- Gồm có 2 PN + 2 nhà vệ sinh, 1 phòng khách + logia, 1 bếp + lô...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 111 m2, giá 10 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 111 m2 90,1 triệu/m2
      Bán biệt thự mới đẹp, xây theo phong cách hiện đại đc trang bị nội thất đầy đủ. Nằm ở thị trấn Nhà Bè, đường trước nhà 6m.DT: 7,4*15m tổng DTSD: 206...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán căn Căn hộ Riverpark Premier, 123 m2, giá 9,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      9.7 tỷ 123 m2 78,87 triệu/m2
      chung cư River Park mới, hiện đại 123 mét vuông, 9.7 tỉ.chung cư trang bị nội thất đầy đủ.chung cư có tiện ích hồ bơi, fitness, ô đậu xe.chung ...
      Dự án Riverpark Premier, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự Nhà phố Rio Vista, 3 tầng, giá 7,8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7.8 tỷ 75 m2 104 triệu/m2
      Rio vista - Q. 9.DT 5x15m.Xây 1 trệt 2 lầu.Nội thất cơ bản.Bán lỗ trong 2 ngày không thỏa thuận.Ngay khu căn biệt thự Khang Điền và KDC cao cấp Gia...
      Dự án Rio Vista, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư The Grand Manhattan, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 8,1 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8.1 tỷ 68 m2 119,12 triệu/m2
      CẮT LỖ 3,5 tỉ chung cư TRUNG TÂM Tp Tp HCM THE GRAND MANHATTAN Q. 1.chính chủ cần cắt lỗ chung cư The Grand Manhattan Q. 1. MT đường Cô Giang, Cô Bắc.-...
      Dự án The Grand Manhattan, Đường Cô Giang, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự Khu nhà liền kề, biệt thự Mega Ruby, giá 8,3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 75 m2 110,67 triệu/m2
      Cần bán nhà tại Mega Ruby - Khang Điền.nhà mặt tiền liên kế 75m2 giá từ 8,3 tỉ/căn.liên hệ ngay Tấn Giàu: 0909 121 *** Xem nhà.Cụm khu dân cư Mega...
      Dự án Mega Ruby, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà lk Khu dân cư cao cấp Park Riverside, 2 tầng, giá 8,8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.81 tỷ 83 m2 106,03 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà phố liên kế khu compound Park Riverside Q. 9, nhà full nội thất, đang có HĐ thuê.- DT đất 5 x 16.5, DT công nhận trên sổ...
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ The Everrich Infinity, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 5

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      chung cư lầu cao view thoáng mát.- Tiện ích đầy đủ: Hồ bơi, fitness, spa. v. v.- sổ hồng riêng chính chủ công chứng ngay trong ngày.- NH hổ trợ vay...
      Dự án The Everrich Infinity, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.