Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.563 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán biệt thự Nhà phố Rosita Garden, 3 tầng, 132 m2, giá 7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 132 m2 53,04 triệu/m2
      Ngộp NH.bán gấp ngôi nhà liên kế Rosita Khang Điền.- DT: 6x22m (nhà thô).- DTSD: 280m2.- Hướng: hướng Tây Nam - hướng Đông Bắc.- Đường trước nhà:...
      Dự án Rosita Garden Khang Điền, Đường 990, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
      Đ
      Phòng Kinh Doanh Cđt Khang Điền Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh biệt thự Khu đô thị Đông Tăng Long, 4 tầng, giá 8,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 168 m2 50,6 triệu/m2
      DT 8x21= 168m2.Xây dựng 1 trệt 3 lầu. Chủ có việc nên bán lỗ chỉ còn 8,5 tỉ. Vietcombank bao hồ sơ vay 70 phần trăm. L/H: 0866 608 ***
      Dự án Khu đô thị mới Đông Tăng Long, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề Nhà phố Rosita Garden, giá 7,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 132 m2 54,55 triệu/m2
      Nợ NH, Công ty thua lỗ, bán nhà trả nợ.Cần bán ngôi nhà phố liền kề Rosita, Khang Điền, Q. 9 - TP Thủ Đức, TPThành phố Hồ Chí Minh.- DT 6x22m (132m...
      Dự án Rosita Garden Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 9,32 tỷ tại Quận 2

      9.32 tỷ 104 m2 89,57 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - hotline 0901 022 ***Ms. Hoàng...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 1 phòng ngủ, 61 m2, giá 9 tỷ tại Phường Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 61 m2 147,55 triệu/m2
      * Thủ Thiêm Zeit River - chính thức ngày 08/05/2023 chủ đầu tư sẽ nhận đặt và dự kiến chào bán vào tháng 7 tới.1/ Tổng quan dự án.- Tên dự án: Thủ Thiêm...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn The Infiniti at Riviera Point, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 7,38 tỷ tại Quận 7

      7.38 tỷ 140 m2 52,71 triệu/m2
      THE INFINITI RIVIERA POINT _ KEPPEL LAND TT chỉ 10 phần trăm ký HDDC, DT:căn hộ chung cư 3 phòng ngủ: từ 121m2 - 135m2 -140m2. căn hộ chung...
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 93 m2 91,4 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư Sarimi sala giá 8.6 tỉ view TP siêu đẹp đã hoàn thiện đầy đủ nội thất.+ Lầu : 05 + DT:- Tim tường: 92.4m2- Thông...
      Dự án Sarimi Sala, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 7,7 tỷ tại Quận 2

      7.7 tỷ 104 m2 74,04 triệu/m2
      - Đặc điểm nổi bật: + Là chung cư dạng 2 phòng ngủ lớn nhất dự án, view trực diện Landmark 81 đc mở bán. Tầng trung hoàn hảo để có tầm nhìn tốt nhất...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng)

      9.5 tỷ 108 m2 87,97 triệu/m2
      - Kết cấu: 3 phòng ngủ - 2 toilet, 1 logia. - DT: 108 mét vuông. - căn hộ chung cư tọa lạc tại trục góc với layout vuông vức và đẹp...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề, biệt thự Khu nhà phố, biệt thự Melosa Garden, giá 9,9 tỷ tại Quận 9

      9.9 tỷ 100 m2 99 triệu/m2
      - Chỉnh chủ bán nhà Melosa Garden Khang Điền.+ DT 5x20m. Nhà thô.+ View công viên và hồ bơi.+ SHR.+ giá 9,9 tỉ.- liên lạc 0982 667 *** Mr Phan Điền để đi...
      Dự án Melosa Garden, Đường Vành Đai Trong, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 8,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.6 tỷ 87 m2 98,86 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán chung cư Sarimi A2, đầy đủ nội thất xịn, giá 8.6 tỉ view TP siêu đẹp.+ DT:- Tim tường: 92.4 mét vuông.- Thông thủy:...
      Dự án Sarimi Sala, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn biệt thự 2 tầng, 95 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 95 m2 89,48 triệu/m2
      Cần bán gấp nhà khu ĐẤT PHƯƠNG NAM - ngay cầu Nam Lý đỗ xuân hợp :- DT: 6.5 x 15 & 6.5 x 25- Đông Nam , căn hộ góc 2 mt , view công viên nội khu- Nhà...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 7,9 tỷ tại Quận 2

      7.9 tỷ 107 m2 73,84 triệu/m2
      * Làm việc tích cực xuyên lễ ,kể cả Thứ 7 & Chủ Nhật ! Hỗ trợ KH xem nhà cuối tuân !(Giỏ hàng cập nhật nhiều căn giá siêu tốt trực tiếp chính chủ tháng...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh
      V
      Sales Office Feliz En Vista Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 7,45 tỷ tại Quận 2

      7.45 tỷ 107 m2 69,63 triệu/m2
      bán ngay các căn hộ chung cư Feliz En Vista, giá rẻ thật 100 phần trăm. gọi ngay xem nhà 24/24: 0901 840 ***.1. Căn 2 phòng ngủ 85 mét...

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 89 m2 83,15 triệu/m2
      Bán chung cư 89m full nội thất cao cấp tại Đảo Kim Cương view tiện ích nội khu giá chỉ 7,4 tỉ siêu hot.- DT 89m full nội thất cao cấp như hình. Chỉ cần...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh
      N
      Huỳnh Thị Hồng Nhung Hơn 1 năm trước

      Bán nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 3 phòng ngủ

      9.31 tỷ 115 m2 80,87 triệu/m2
      Do đi nước ngoài nên muốn sang lại lỗ 700tr chung cư 3 phòng tại tòa vin Tân Cảng.Tòa Park 1 tầng 22 căn 12a.Hướng logia hướng Đông Bắc, Hướng cửa vào...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn biệt thự Nhà phố liên kề ven sông River Park, giá 7,5 tỷ tại Quận 9

      7.5 tỷ 75 m2 100 triệu/m2
      khu dân cư River Park đường Liên P., Phước Long B, Q. 9.- DT: 5x15m.- Xây 1 trệt 2 lầu nhà nội thất đầy đủ, sổ hồng riêng chính chủ.- giá mềm: 7.5...
      Dự án River Park, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 82 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 82 m2 103,66 triệu/m2
      Chủ giảm mạnh 9ty5 con 8ty5tỉ.- căn biệt thự mini đẳng cấp nhất P. Tân Chánh Hiệp, Q. 12.DT: 6.5*13 m= 82  mét vuông, tổng DT sàn 300 mét ...
      Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.